Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh

Thảo luận trong 'Cây Cảnh - Thủy Sinh' bắt đầu bởi NanoAqua, 23/6/13.

ID Topic : 6770149 - Số lần up bằng SMS: 995
Ngày đăng:
23/6/13 lúc 22:16
  1. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Plecos có nhiều hình dạng và kích thước, và một số con thì thích hợp cho hồ thủy sinh hơn là những con khác. Đa số plecos đều có chiều dài trên 12inch khi trưởng thành và do đó nó không thích hợp cho bể TS có kích thước bình thường. Chúng có thể ăn cây cối khi chúng lớn và có thể làm hư hại những bể được làm bằng acrylic với những cái miệng đầy sức mạnh của chúng. Vì thế, những con plecos nhỏ mới được sử dụng cho bể thủy sinh. Một trong những loài plecos có kích thước nhỏ là Bristlenose pleco, chỉ đạt đến chiều dài từ 4-5inch. Chúng thậm chí có thể ăn sạch cả rêu chấm xanh và những loại rêu mà các sinh vật ăn rêu khác không màng tới. Miễn là bạn chọn đúng chủng loại plecos, chúng sẽ thể hiện sự háu ăn không gì sánh kịp và là sự lựa chọn tốt cho nhửng bể có kích thước lớn. Chúng có thể nuôi chung được với những loại cá hung hãn khác vì chúng có 1 cặp ngạnh trên má để phòng thủ và hơn nữa chúng chỉ ra ngoài vào ban đêm.

2. ducnguyen274 ♫_♥ [T]he true life ♥_♫

đều đặn nhé bác. chúc bác đông khách ^^

3. ty_che3 Banned

Mình đã kick nút up chủ đề cho bro rồi nhé - Rãnh qua kick lại dùm mình nha 3

4. phuctan139 Vòng hoa đội đầu Xinh Xắn

HỒi đó chơi thủy sinh có qua ủng hộ anh 1 lần đám rêu , anh rất vui tính và bán rất nhiệt tình , chúc anh buôn may bán đắt

5. haitrong90 Thành Viên Cấp 5

Đã up chủ đề cho bạn, rảnh wa up chủ đề lại cho mình nhe NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh

6. Nghiên Tĩnh Thành Viên Cấp 5

Đã up chủ đề cho bạn, rảnh qua up chủ đề lại cho mình nhe NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh

7. santarai Thành Viên Cấp 3

Lên top nha bạn hiền. Bấm nút UP phụ mình nha.

8. EminentMe Thành Viên Kim Cương

Bro nhớ để lại link trong ô xanh Up chủ đề nha.

9. newaccount Thành Viên Cấp 2

anh là một trong những người đâu tiên đã chỉ em chơi thủy sinh , cây của anh em cũng mua đầu tiên , hôm nay là tròn 1 năm chơi thủy sinh cây mua của a nó đã phát triển xanh tốt lắm chắc a nhìn ko ra nó đâu , HVP ,vẫn luôn ủng hộ a ,chúc a mua may bán đắt
    3 cây ráy đầu tiên : ráy lưỡi hổ , ráy lá dài , dương xỉ lá thường và sau này còn một số thừ khác nhưng 3 cây trên vẫn là diễn viên chính
    1-6-2013 (hồ ngày xưa em ở Biên Hòa ko biết đại ca còn nhớ)
    NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh

và bây giờ :
    2-6-2014
    NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh - 1

10. NanoAqua Thành Viên Cấp 6

Hồ đẹp, nước trong, bố cục khá, được đó NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh - 2. Bữa nào ghé anh đàm đạo chuyên môn nhe, hehe. Cảm ơn em đã luôn ủng hộ anh ^^

11. nospeedlimit Thành Viên Vàng

cùng nhau phát triển
    wa lại wai wai

12. tran_quynh2267 Thành Viên Cấp 1

Đắt hàng nha bạn! thiết kế website miễn phí để mở rộng kinh doanh đi bạn.

13. tecnexi_109 Banned

đã UP CHỦ ĐỀ gium bạn, check nhật ký up nhéNanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh

14. hien_minh Thành Viên Cấp 3

Lên nek mấy hum bận quá chưa ghé được nek

15. QuocDien Thành Viên Cấp 4

Đã nhấn nút up. Chúc cuối tuần may mắn.

16. Michael Tèo Thành Viên Cấp 1

17. NanoAqua Thành Viên Cấp 6

Khổ, lấy nick clone ra mò đến tận bên đây. Xin giải thích là đá rêu đã ra già, trên đường vận chuyển bị bong tróc, chỉ có vậy thôi. Anh bạn này đi khóc thuê khắp nơi, thật sự không biết có mục đích gì nữa. Tôi và khách hàng sẽ trao đổi trực tiếp, còn anh bạn không cần gào lên nữa vậy đâu, kỳ cục lắm

18. NanoAqua Thành Viên Cấp 6

Update hàng hóa ngày 30/8/2104

_ Trân châu ngọc trai (số lượng đủ trải full hồ 60) (Hàng quý hiếm)
    _ Ráy lá tròn
    _ Ráy mini
    _ Ráy lưỡi hổ
    _ Ráy xoan đào
    _ Ráy lá vàng (hàng quý hiếm)
    _ Các loại rêu
    Và nhiều sp khác..............

19. linhtinh619 Thành Viên Cấp 5

Quá chất luôn. Chúc bạn đắt khách nhé NanoAqua-Thế giới thủy sinh-Tất cả những thứ về thủy sinh

20. QuocDien Thành Viên Cấp 4

Đã nhấn nút up. Mừng ngày Quốc Khánh Việt Nam.