Tìm kiếm bài viết theo id

Nên mua bhyt của bv nào ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi peipei94, 6/7/15.

ID Topic : 8114612
Ngày đăng:
6/7/15 lúc 22:55
  1. peipei94 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Em là mem mới , hôm nay lụi cụi lên mong mọi người chỉ giáo vấn đề này Nên mua bhyt của bv nào ?

Số là em còn là sv nên BHYT cũng thong thả lắm , chọn BV nào cũng đc hết á , năm rồi em nghe lời mẹ chọn Trưng Vương và giờ em hối hận lắm , lần đầu đi vừa bị ông bs rủa vừa chờ lâu ( 1 mình ổng chạy 2 phòng khám Nên mua bhyt của bv nào ? - 1 ) , thuốc gì mà uống k bằng 1 tép tỏi ( em uống 1 tuần k hết , bỏ luôn quay sang ăn tỏi , đc 1 ngày hết queo Nên mua bhyt của bv nào ? - 2 ) , hên lần 2 đỡ hơn nhưng ghét mấy bà chỗ đk bệnh , ghi số thì " rồng bay phượng múa " làm không biết phòng nào luôn , chạy mệt bỏ xừ Nên mua bhyt của bv nào ? - 3

Giờ em quyết không theo cái bv đó nữa , sợ rồi , mà giờ thì không biết đăng ký bv nào cả , em hi vọng bv nào ở Tân Bình hay 11 ý , 10 cũng được mà chất lượng ổn tí , giờ nghĩ tới ông bs rủa em là em chỉ muốn cào rách mặt ổng Nên mua bhyt của bv nào ? - 4

Em xin các ơn trước nha Nên mua bhyt của bv nào ? - 5

2. lan1105 Thành Viên Cấp 4

qua BV 30-4 kìa. toàn chữa cho cán bộ, nên chất lượng bác sĩ bảo đảm

3. peipei94 Thành Viên Mới

em xin cám ơn nhé Nên mua bhyt của bv nào ?

4. lyly89 Thành Viên Cấp 6

Hùng Vương bên tô hiến thành - lý thường kiệt í,thấy cũng bự lắm,vả lại khi thoảng chợ rẫy vẫn hội chẩn khám cùng hùng vương

5. peipei94 Thành Viên Mới

em thấy HV là chuyên sản phụ khoa ,với lại xa quá nên em hơi ngại Nên mua bhyt của bv nào ?

lyly89 thích bài này.
  6. Ba Dưa Thành Viên Cấp 3

bệnh viện 7A bên Nguyễn Trãi nha bạn
    Mình đi khám ho cảm kéo dài mà bsi kêu viêm mũi xoang + viêm họng --> khuyên nhập viện luôn
    Chích thuốc , truyền , xquang , citi , điện tâm đồ đủ kiểu con gà điểu ( trong khi mình khỏe rẻ , 4 ngày nằm viện lên 4kg ) Nên mua bhyt của bv nào ?
    Tuy không biết có làm quá nên không nhưng mình thấy ở đây ân cần , vui vẻ ( nuôi mấy thằng bạn trong này rồi nên cũng có cảm tình ) + khám cho quân đội là chủ yếu nên cũng không lăn tăn lắm

7. minh88 Thành Viên Kim Cương

bv Từ Dũ đó bác ,nghe nói bên bv đó khám ok lắm..đã zô dc chắc chắn ra đc bác..vote 1 vé Từ Dũ

8. backmask923 Thành Viên Cấp 3

nếu bạn không ngại xa thì qua bệnh viện quận bình thạnh. Khám nhanh, bác sĩ y tá nhiệt, thuốc uống ok. Bạn có thẻ lên google tìm mấy bài viết về bv bình thạnh. khen nhiều lắm

9. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

đồng ý vs bạn này, hồi sinh viên bhyt mình chọn bv này, bác sĩ đẹp troai, ân cần, dịu dàng, thuốc thì cho cũng thoải mái lắm mà vô là khám liền kg phải chờ đợt mệt mõi

10. hanhan1010 Thành Viên Cấp 4

qua bv quận huyện mà khám , yên tâm về sức khỏe nhe . khám tuyến trên chi cho cực khổ Nên mua bhyt của bv nào ?

11. dkmtoandcom3ganlozcho Thành Viên Mới

vote cho 7A nguyễn trãi