nên mua nệm loại nào???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thichthichoi, 17/3/11.

ID Topic : 2944795
  1. loc9000 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8

hồi xưa còn nghèo, thiếu thốn thì còn chấp nhận được, bi giờ có điều kiện mà lại đòi như hồi xưa thì tội gì phải chịu vậy.

2. buon_ngu2802 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Nệm Dunlopillo ngủ đã. Em đảm bảo.

3. thichthichoi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    hiz
    mấy bác tư vấn nhiều loại mà không cho em cái giá để suy tính

4. senko1990 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    trời, từ nhỏ tới lớn toàn nằm chiếu ko, có sao đâu, nhưng nếu quan tâm em nó mà mún ít chi phí thì bạn nên mua cái nện sơ dừa của bác nào bán trên 5s này luôn nè

5. loc9000 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    giá loại nệm mousse 1m6 , dày 10cm khoảng 1tr5 - 2tr tùy nhãn hiệu, còn nệm cao su thì giá từ 7tr trở lên cũng tùy nhãn hiệu, nếu thằng em mà chịu khó học hành đàng hoàng để nên người thì bạn cứ trang bị cho nó 1 cái nệm mousse, còn nếu biết rằng nó sẽ thành thiên tai thì cho nó cái nệm mỏng thôi.

6. antiloving Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    8
    nếu mua thì mua Kymdan nếu có điều kiện, hoặc nệm Vạn Thành. Liên Á cũng tương đương. còn ko thì mua nệm mút nằm chừng 2-3 năm rồi vất

7. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    7
    Mua thì mua hẳn nệm Kymdan, loại mỏng thôi. mình cũng từng tiếc tiền, mua cái nệm thường, kết quả là vài tháng đã bị xẹp, lún, nằm võng xuống đau cả lưng, chẳng có giấc ngủ ngon vì cứ định xoay người qua chỗ khác thì lại trôi về chỗ bị lún. cuối cùng đành vứt luôn. em bạn chắc cũng ở tuổi đang lớn, nằm nệm dỏm sẽ ảnh hưởng tới cột sống ấy chứ. ở nhà có tấm nệm Kymdan 15 năm rồi vẫn như mới. mai mốt em bạn đi thì bạn lại xài tấm nệm đó. hình như kymdan có trang web, bạn thử vào đó xem thêm giá cả.

8. nguyendinhbao90 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    5
    sax. nằm chiếu cho mát , 3 năm đi học trên sg toàn nằm chiếu ko ah , cò j đâu mà