Tìm kiếm bài viết theo id

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex.

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi aspirine5, 5/6/20.

ID Topic : 9491862
  1. aspirine5 Thành Viên Cấp 5

Chào các bạn muốn kiếm tiền thu nhập thêm thì vui lòng đọc kĩ
    còn các bạn nào ko tin thì có thể thoát bài viết này khỏi cần đọc.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex.

Mình đang làm đại lý nên giới thiệu tới các bạn cách kiếm thêm tiền từ sàn Wefinex
    Chính sách đại lý Wefinex
    Chính sách đại lý là một hình thức makerting của wefinex thay vì bỏ rất nhiều tiền cho các công ty quảng để PR cho sàn thì wefinex lầy tiền đó để trả cho những nhà đầu tư chấp nhận giới thiệu người mới tham gia giao dịch tại sàn. Đây là một chính sách rất tuyệt vời và đã đạt được những hiệu quả ngoài sức mong đợi.
    Điều kiện để nâng quyền đại lý.
    Vậy nâng quyền đại lý wefinex cần có điều kiện gì không?

Tất nhiên là có rồi để được lên quyền đại lý bạn phải bỏ vốn đầu tư 100 WIN tương đương với 100$ nghe đến con số này có vẻ một số bạn sẽ băn khoăn giống như mình trước đây là không biết mình có làm được không mà đã mất luôn 100$ rồi bao giờ mới hoàn được vốn cùng với muôn vàn những suy nghĩ ngăn mình lại…

Và rồi mình cùng với đội nhóm đã quyết định tham gia và bây giờ chỉ cần ngồi F5 để xem tiền nhảy thôi.
    Những Đặc Quyền Của Đại Lý.
    Khi đại lý giới thiệu người mới tham gia sàn thì bạn sẽ được nhận phần trăm hoa hồng trên tổng khối lượng giao dịch ví dự khi người bạn mà bạn giới thiệu trade trên sàn 100$ bạn sẽ được hoa hồng từ 1 đến 2$ (Trade kể cả thắng hoặc thua đều sẽ nhận được) và chính sách đại lý này cho hưởng hoa hồng lên đêbs 7 tầng nếu như bạn đã xây dựng được một hệ thống mạng lới bạn của bạn lại lên quyền đại lý và giới thiêu thêm thì bạn sẽ nhận được rất rất nhiều tiền.

Wefinex trả thưởng hoa hồng lên tới 7 cấp (thật tuyệt vời phải không các bạn)

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 1

Rút gọn dễ hiểu cho các bạn:

- Tạo Tài Khoản xem chi tiết bên dưới.
    ( nhớ nhập mã giới thiệu của mình vào: 0848DC3)
    https://winsbank.io/reg?r=0848DC3
    - Nạp tiền để chơi (vào đây để nạp tiền muabannhanh.io)
    (Các bạn kết bạn zalo 0971688862 để mình cho vào nhóm các chuyên gia đọc lệnh để win)
    Lưu ý: khi tham gia chơi kỉ luật với bản thân, ăn 1 đến 3% là nghĩ ko được tham or có máu cờ bạc quyết ăn thua với sàn Wefinex thì rất dễ Cháy tài khoản (gọi là hết tiền đấy).

-Hoặc bỏ 100USD ra đăng ký làm đại lý đi giới thiệu người chơi sẽ được hoa hồng.
    (Giới thiệu càng nhiều người chơi sẽ được % lợi nhuận, sáng mở mắt ra đã có tiền xài thích nhĩ)

-Không hiểu gì cứ inb zalo mình or gọi thẳng số fone: 09716.888.62
    Telegram: https://t.me/NgoTu1992

LINK BÁO VIẾT VỀ WEFINEX

https://plo.vn/tai-chinh-ngan-hang/wefinex-san-giao-dich-thoi-cong-nghe-40-916153.html

Báo chí chính thống nói về wefinex
    Có rất nhiều bài báo trên các trang Chính thống như Dân trí, Pháp luật việt nam, tech nói về wefinex, cho thấy độ uy tín và chất lượng của Dự án wefinex.
    [Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 2

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 3
    [Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 4

Hướng dẫn đăng ký tài khoản Wefinex.net

Để tham gia giao dịch kiếm tiền từ Wefinex thì bạn cần đăng ký một tài khoản, vì có hỗ trợ ngôn ngữ Tiếng Việt và đăng ký nhanh gọn nên bạn sẽ không gặp phải bất kỳ khó khăn gì.

Vì Wefinex là sàn giao dịch thuộc hệ sinh thái của Winsbank nên nếu đã có tài khoản Winsbank bạn có thể đăng nhâp vào giao dịch luôn.

Nếu chưa có tài khoản bạn đăng ký tại link nhóm chuyên gia: wefinex.net/register

Nếu yêu cầu mã giới thiệu Wefinex bạn điền: 0848DC3

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 5

Sau đó sẽ hiện ra nhập 6 số từ Goolge Authenticator

-Bạn vào App hoặc CH play download Goolge Authenticator về điện thoại của mình sau đó nhấp vào sẽ hiện 6 số như hình dưới bạn chỉ cần điền 6 số đó vào là có thể đăng nhập tài khoản Wefinex.
    [Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 6

Chỉ cần điền thông tin vào, ấn đăng ký thì hệ thống sẽ gửi Email cho bạn xác nhận tài khoản, vây là xong. Rất đơn giản nên mình sẽ không làm từng bước nữa. Nếu gặp phải kho khăn bất kỳ hay để lại bình luận, mình sẽ hỗ trợ.

Zalo: 09716.888.62 (hướng dẫn cụ thể)

Các mẹ nên vào app dow Telegram về để mình thêm vào nhóm chuyên gia nhé.

Có 2 phương án để bạn kiếm lời từ hệ sinh thái Winsbank.

• Nếu bạn có khoản tiền nhàn rỗi mà không có thời gian để giao dịch thì có thể lựa chọn mua cổ phiếu eShare để tăng giá trị dần theo thời gian, thời gian đầu tư tối thiểu là 6 tháng. Sau đó có thể dùng tiền này để giao dịch tại Wefinex, nếu trade tốt bạn sẽ có khoản lợi nhuận kép.
    • Nếu có thời gian mà muốn giao dịch thì có thể nạp tiền và giao dịch luôn. Hoặc sử dụng tài khoản demo để học hỏi, tìm cách giao dịch sinh lời tốt nhất.
    Học giao dịch Wefinex với tài khoản demo
    Nếu bạn muốn kiếm tiền nhưng chưa biết cách giao dịch hoặc đang học cách để giao dịch một cách tốt hơn thì Wefinex.net cung cấp khoản tiền demo lên tới 1000$ để bạn thực hành.
    [Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 7
    Hãy đăng nhập vào tài khoản và lựa chọn giao dịch.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 8
    Giao diện chính của sàn Wefinex như hình bên dưới. Bạn click vào phần tài khoản góc phải phía trên để lựa chọn tài khoản demo.
    [Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 9
    Giao dịch wefinex với tài khoản demo
    Nếu thấy tài khoản demo là $0 thì hãy ấn nút reload bên cạnh bạn sẽ nhận ngay 1000$ để thực hành.
    [Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 10
    Phần lựa chọn giao dịch này, bạn có thể lựa chọn số tiền từ 1$ dến mức tối đa trong tài khoản. Lợi nhuận chiến thắng sẽ là 95%. sau khi chọn số tiền thì bạn lựa chọn giá sẽ tăng hay giảm trong 30 giây tiếp theo. nếu đúng thì bạn sẽ chiến thắng.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 11
    Nếu bạn để ý biểu đồ hình nến một chút thì khả năng chiến thắng cực kỳ cao. Như hình bên dưới, nhìn cũng rất dễ hiểu đúng không.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 12
    Biểu đồ nến trên wefinex
    Trong hình dưới đây có thể thấy chỉ với 1000$ mà sau 5 phút trade mình đã có chiến thắng tới gần 16000$.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 13
    Và từ 1000$ sau 5 phút lên tới 20000$. Bạn thấy thế nào? nếu đây là một khoản tiền thật thì từ 1000$ (23 triệu) sau 5 phút giao dịch mình đã có 20.000 (560 triệu đồng).

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 14

Đăng ký tài khoản

Đầu tư với Wefinex

Muốn đầu tư với Wifenex thì bạn phải đăng ký tài khoản tại: wefinex.net/register
    Sau đó nạo tiền vào tài khoản, bạn có thể mua WIN tại muabannhanh.io sau đó lấy địa chỉ ví WIN trên Wefinex để chuyển vào, Bạn cũng có thể lựa chọn các loại tiền khác như BTC, ETH hoặc USDT để chuyển, sau đó quy đổi sang WIN tại sàn luôn.

Chọn ví -> Nạp tiền để lấy địa chỉ ví của bạn trên sàn. Lưu ý là phải chọn đúng loại tiền cần nạp, nếu không sẽ không nhận được.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 15
    Sau khi nạp tiền thì bạn đã có thể tiến hành giao dịch kiếm lợi nhuận trên sàn rồi. Cách giao dịch cũng giống với demo như đã hướng dẫn bên trên, chỉ khác là thay vì lựa chọn tài khoản demo bạn chọn tài khoản của bạn.

Kiếm tiền online với Wefinex
    Wefinex hiện tại hỗ trợ bạn lấy liên kết hoặc nhập mã giới thiệu (0848DC3) để giới thiệu người mới vào sàn trade để nhận số % hoa hồng mỗi giao dịch.

Ví dụ: Bạn mời được 1 người đăng ký và giao dịch, người đó nạp 1000$ và thực hiện 10 giao dịch 100$ một ngày, ta sẽ có: 100$ x 10 = 1000$: bạn sẽ nhận được tối đa là 2% hoa hồng tức là 1000$x2% = 20$ (460.000đ)

Chỉ với 1 người giao dịch bình thường thì bạn cũng có thể kiếm được tới 20$. Nếu là 10 người, 100 người thì bạn có thể kiếm được rất nhiều tiền.

Nhưng để có thể kiếm tiền online với Wefinex thì bạn phải đăng ký nâng đại lý, phí là 100$.

Đăng ký làm đại lý theo link dưới đây mình sẽ hỗ trợ bạn 30$. Lúc này bạn chỉ cần bỏ tra 70$ là đã được làm đại lý. Sau khi đăng ký đại lý xong hãy nhắn tin cho mình trên fanpage để xác nhận và bạn sẽ nhận lại ngay 30$ vào tài khoản sau vài phút.

Link đăng ký đại lý: wefinex.net/register
    Bạn đăng nhập vào phần đại lý, chọn mua quyền đại lý giá 100$. Sau đó hãy chép liên kết hoặc lấy mã giới thiệu đi tìm nhà đầu tư mới vào giao dịch, bạn sẽ nhận được hoa hồng.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 16
    Kiếm tiền hoa hồng với Wefinex
    Bạn có thể thấy, chỉ với 10 người giao dịch số tiền 10$ một lệnh, trong 5 ngày mà hoa hồng nhận được đã là 750$ (hơn 17 triệu).

Như vậy đầu tư với khoản vốn 70$ nếu làm tốt bạn có thể kiếm được vài chục triệu mỗi tháng là bình thường.

[Nên Xem] Chia Sẽ cách kiếm tiền 500k đến 1tr mỗi ngày từ sàn Wefinex. - 17
    Hoa hồng đại lý
    Nếu còn bất kỳ vấn để thắc mắc, những băn khoăn cần được giải đáp hãy để lại bình luận tại cuối bài viết hoặc để lại tin nhắn trên Zalo: 09716.888.62

Chỉnh sửa cuối: 6/6/20
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 9491862 gửi 8177 UP 9491862 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...