Tìm kiếm bài viết theo id

Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :((

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Virgo.Man, 29/8/16.

ID Topic : 8568954
Ngày đăng:
29/8/16 lúc 22:57
  1. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Ngày nào cũng gần cưng chán bỏ xừ.
    1 cái lạ bằng tạ cái quen cưng ơi.

2. Virgo.Man Thành Viên Mới

cảm giác ức các bác à , k cam tâm , tính mình rõ ràng k lăng nhăng nên k lam đc chuyện bà ăn chả ông phải đi ăn nem , thời gian này buồn thật

3. gio_codoc Thành Viên Cấp 3

mấy bạn đừng nói thớt tội thớt. yêu thì nó dại. quan trọng nhất cầm lên được thì đặt xuống được. coi như mình trải qua một kiếp nạn đi thớt. cố gắng lên làm kiếm tiền đã. có tiền rồi có mối quan hệ mới, cuộc sống mới . bỏ đi những gì buồn phiền.
    còn về phần em kia, kệ nó mình là đàn ông ,bỏ không cần phải thù vặt trả thù đời làm gì. như vậy đã sai càng thêm sai . nó thích đi đâu đi đừng care nữa. nếu nó quay về thì thớt sẽ dạy dỗ nó lại còn không thì càng tốt. 1 năm mà bằng chỉ 2 ngày thì thớt không nên tiếc làm gì.
    mình đã như thớt rồi nên rất hiểu và cảm thông với thớt. cách duy nhất tập thể dục cho khoẻ, làm như con điên vào chừng 2 tháng thớt sẽ thấy nhiều cái mới lắm

^_^

Chỉnh sửa cuối: 30/8/16
    nhansamqua thích bài này.
  4. Virgo.Man Thành Viên Mới

ok mình cũng đã đăng kí tập gym đầu tháng và xin vào làm ở 1cty vào đầu tháng 9 này Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :(( mình buồn do mình nặng lòng quá

5. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Vợ hay chồng, trai hay gái quen nhau khi họ thương thì họ tự nguyện giao nộp cho nhau tất cả vì người mình yêu (chứ đừng có suy nghĩ là sở hữu vĩnh viễn của mình nhé). Khi họ không thích thì họ có quyền đi với người khác mà luật pháp cho phép... vợ chồng thích thì nó cho XXX, không thích khỏi cho... làm quá li dị luôn... pồ thì ăn thua giề

Nó đi với thằng khác, để giải tỏa tâm lý và đỡ buồn bằng cách mình đi với con khác... đi chán rồi về, không cửa về thì đi luôn, đơn giản là vậy

6. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Những thằng trình kém thì không bao giờ đẩy được cảm xúc của bạn gái lên tới mức thăng hoa.
    Nguợc lại, bọn đàn bà một khi đã thưởng thức được món đặc sản hấp dim của cao thủ thì sẽ chết mê chết mệt luôn.
    Ko thiếu các trường hợp các chú giai lên đây trình báo với tôi rằng, sau một thời gian cưa cọt, ôm ấp hôn hít, abc thậm chí xyz bạn gái em tự dưng trở nên hờ hững, vẫn còn liên lạc với Ex, không hiểu tại sao ???
    Nguyên nhân của mọi nguyên nhân là ... trong khoảng thời gian gái và các cậu cưa cẩm, đưa nhau vào chỗ tối để hành sự (.) (.). OIIo, etc ... não gái đã ngầm có sự so sánh "trình độ" của các chú với những thằng Ex cũ đã từng làm cho gái ngất ngây trên dây ...
    Nên nếu cái kĩ năng của các cậu quá dở ẹ, thì đương nhiên việc gái thờ ơ, chả vui vẻ gì là điều khó tránh khỏi.

Sam_Sam thích bài này.
  7. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

cưa gái không được thì cưa trai thôi , keke

Thiên Sứ thích bài này.
  8. lecongqui Iphone 6s Plus Mỹ giá sỉ!

Đúng là cao thủ có khác... phục sát đất...Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :((Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :(( - 1Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :(( - 2

9. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Đang buồn mà tập gym tạ đè chớt pà Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :(( - 1
    Bác này hình như cũng cựu 5s chứ k chơi, chẳng qua sợ ae 5s biết nên mới lập nick mới đây mà. Khi nào đi đánh gen thì hú ae tiếng, ae tiếp hết sức Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :(( - 2

10. auhuynh82 Thành Viên Cấp 3

Dài quá ko đọc nổi, đọc cái tựa đề cho lời khuyên luôn : bỏ sớm.
    Mình gọi dt cho ghe minh, bắt máy ko nói gì, tắt máy gọi lại bấm máy bận, gọi lần nữa khóa máy. Nhắn tin lại là đang đi mua đồ với bà chị, xách nhiều đồ quá nên ko nói chuyện được ---> vô lý nên bỏ luôn.

11. ahuy00000 Thành Viên Cấp 3

Đọc đoạn đầu mà phát thèm, đi làm 1 tháng 10-15tr, rồi bán hàng onl 1 tháng lời ~20tr.
    Tui mà như thớt tui bỏ mẹ nó qua 1 bên, lo đi làm kiếm tiền cua đứa khác, làm 1 tháng nhiều tiền vậy mà còn rên than gì nữa.

12. letri21111989 Thành Viên Mới

ha ha toi cũng giống như bạn nhưng h gặp nguoi tot hơn r

13. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

giờ đã rõ bộ mặt thật của anh...

giờ anh còn cái sở thích quái dị lệch lạc giới tính là thích phụ nữ luôn hả....ko còn nhớ giây phút mặn nồng bên chai Simply hay sao ?

Thiên Sứ thích bài này.
  14. soundmax3010 Thành Viên Cấp 3

May cho thớt thoát khỏi loại gái ấy nếu ko sớm thì muộn thớt cũng bị bệnh liên quan tới não thôi Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :((

15. Virgo.Man Thành Viên Mới

hehe , mình mem 5giay từ 2008 Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :(( - 2

16. Virgo.Man Thành Viên Mới

ohm , kẹt mỗi cái nợ , có tiền k dám xài phải tiết kiệm trả nợ bác à Người yêu ngoại tình , giờ e phải làm sao :((

17. ahuy00000 Thành Viên Cấp 3

Thì cũng tại bác thôi, đã bỏ được cờ bạc là mừng lắm rồi, có tiền nhiều cái sinh tật đi cờ bạc lại làm chi, bây giờ ra nông nỗi này than trách gì nữa.
    Chưa thấy ai cờ bạc mà làm giàu được bao giờ, chắc cờ bạc nó ăn vô máu của bác rồi.

18. nobitaver Thành Viên Mới

Voz bảo thì nên mày qua ỉa bên này hả natuan

19. phamthibichvan Thành Viên Cấp 5

Em ko giúp được gì cho bác,nhưng nếu bác muốn động thủ thì hú em cái nha.hhhh

20. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

ghê vậy thým, người ta đang buồn đừng nên khích bác, bác ấy nổi loạn thì khổ, thôi nhậu đi rồi ngủ thớt ơi, thời gian là liều thuốc tiên mà, đi du lịch đi thớt