Tìm kiếm bài viết theo id

Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn!

Thảo luận trong 'Bất Động Sản' bắt đầu bởi hejnjken, 6/8/16.

ID Topic : 8539777
  1. hejnjken Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    Như tiêu đề, nhà này ban đầu xây để ở chứ không phải để cho thuê lại nhưng do một số việc riêng nên mình cần cho thuê lại. Nhà mình xây để sử dụng nên mọi chi tiết đều do mình lựa chọn tỉ mỉ, không phải xây qua loa cho có giống mấy dạng nhà cho thuê nên mọi người cứ an tâm . Nhà mình hẻm oto vào okk + có bãi oto ngay đầu hẻm nữa, thuận tiện cả đôi đường Nhà 1 tấm, rất khang trang và sang trọng, vì đa phần nhà đều lát ngói và đá mà và đặc biệt là ban công nhà mình luôn lồng lộng gió nhé, nắng nóng chỉ việc mang ghế ra ngồi là thôi, mát mẻ vô cùng Nhà có 3 phòng, 1 phòng khách. 2 phòng ngủ, 2 tolet, 1 nhà bếp, có sân phía trước nhà luôn nhé, để xe máy vô tư Nhà mình không chỉ đẹp mà còn hợp vế hướng cho người làm ăn nữa, cái này thì chủ mới có thể trao đổi thêm với mình nhé. Và mình cũng xin nói luôn đây là nhà mình, mọi giấy tờ đều đứng tên mình nên mọi người khỏi sợ về trung gian này nọ nhé. Pr cũng nhìu rồi, mọi người chiêm ngưỡng em nó xíu nhé
    Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn!
    Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 1
    Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 2
    Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 3Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 4Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 5
    Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 6
    Nhà nguyên căn Q.Bình Tân mới xây cho thuê, thích hợp cho gia đình vào ở ngay, giá không thể rẻ hơn! - 7

Địa chỉ nhà: 194/32A Ấp Chiến Lược, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân. Nhà mình gần chợ, trường học,.. Và quan trọng là khu trong mình rất yên tĩnh nhé, thích hợp cho mọi gia đình có con nhỏ cũng như có ý đinh sắp có baby
    +++ Và cuối cùng là giá thuê của em nó, chỉ: 6.000.000đ/ tháng, điện nước đều vô chính chủ hết rồi nhé, không xài tạm bợ của ai.

+++++ Mọi chi tiết hoặc thắc mắc, hãy liên lạc ngay với chủ nhà, không phải trung gian cò lái gì hết:092.55.222.33 ( Chị Ánh ).
    +++++++ Ai có đi ngang qua up phụ thì nhớ để lại link nhé, để mình còn trã lễ 100% nữa!!!

Chỉnh sửa cuối: 6/8/16
  2. hejnjken Thành Viên Cấp 4