Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi are u sure, 20/3/18.

ID Topic : 9093915
Ngày đăng:
20/3/18 lúc 11:28
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

lão coi dùm em xem sao 4325

2. michealbeo1269 Thành Viên Cấp 3

52277 coi dùm em xem hợp k, ko thanh lý luôn ^^

3. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Khỏe thế, nhưng hạn chế nện với xoạc nha, làm nhiều quá sau này già rụng răng đó.
    E hèm. Có phước đó, sống tốt ngoài 80, cứ vui vẻ thanh tịnh, đừng lo nghĩ nhiều, trời ban cho cứ hưởng đi, từ đây đến 80t ko có bị bệnh gì nguy hiểm.
    Số ngon lành tương lai sáng lạn, mai mốt sẽ có khả năng làm chủ cả 1 doanh nghiệp tầm cỡ..... Cấp độ khu phố chứ chẳng phải chơi. Nếu ông bà ko làm ác thì tầm cỡ cấp thành phố. Còn phước đức lớn nữa thì ngang cơ với trứng vịt Ba Huân chứ ko phải dạng vừa đâu. Bso này nên để trong nhà, giữ chạy suốt đời, hư thì đem đại tu, đừng tiếc tiền cho 1 con xe làm giàu cho gia đình và dòng họ nhé. Dăm mười triệu sửa xe chỉ là muỗi.

QuiHoang and 7800II like this.
  4. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Xe này số in ở dưới yên đó, lật lên xem thử coi Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

7800II thích bài này.
  5. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Xe nào ổng cũng khuyên bán, mà phải bán cho ổng thì mới hết hạn, ổng kinh doanh xe mà Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 1

nhansamqua, QuiHoang and 7800II like this.
  6. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Vãi bác =)) e kinh doanh đồng hồ chứ ko có kinh doanh xe cộ. Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 2

QuiHoang, loc9000 and 7800II like this.
  7. phungquangphong Thành Viên Cấp 2

Bác coi giùm em. 2491 ạ

8. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Tốt, nhà cửa đang tốt, ko giàu có nhưng ko nghèo hèn. Đang yên ổn ko cần thay đổi trong 10 năm, nếu dc nên mua thêm đất và đừng đổi xe nhé.

QuiHoang thích bài này.
  9. nghiakhoi Thành Viên Cấp 5

coi dùm em số này đi huynh đài Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi
    Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 1

10. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Coi giùm em 2235 đi anh Su

QuiHoang thích bài này.
  11. htc1991 Banned

Coi giùm nem số nỳ 57655

12. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Ý chí bền bỉ, có sức sống dù trong hoàn cảnh bi đát nhất, vẫn hướng về phía trước, nếu bị gục ngã chỉ yếu tròng trong vài phút là lại mạnh mẽ lên ngay.
    Bán xe đi ko là xui xẻo nhé. Bs khả năng tai nạn hoặc mất của cao.

QuiHoang, nghiakhoi and nguoianhyeu like this.
  13. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Ngoài nhìn tươi tắn trẻ trung, trong lòng nhiều u sầu ko muốn tâm sự với ai, sợ thêm 1 lần đau. Thường ng bốc bs này hay là nữ nhi. Ko biết phải ko Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

14. htc1991 Banned

Là nam nhân bro ơi

15. htc1991 Banned

Xem giùm thêm só này nửa nha bro 68771

16. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

đậu...Hên quá,xe tui mất năm ngoái rồi.khakhakha.Bởi vậy mới nói,ông Trời thương kẻ ác mà.Quên, năm kia,cuối 2016.

Coi thêm chiếc này nhé pác : 9744

QuiHoang and 7800II like this.
  17. teodainhan Thành Viên Cấp 1

29155 bác ơi

18. 7800II Thành Viên Kim Cương

Đù, vậy là lão ấy phán chuẩn hả bác,
    Lão ấy phán em thế này, buồn hết sức, lỡ quá 80 em có mệnh hệ gì thì có khi lão tới cướp Mẫn muội của em quá

19. raumuongxao Thành Viên Cấp 2

02124 thì sao...mới mua hông lẽ bán huhu

20. nghiakhoi Thành Viên Cấp 5

bác là thánh sống cmnr Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi)))))) cũng đúng vài phần đấy bác Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 1)) bữa đi Củ Chi bị công an nó tít vào, nó vừa đọc số xe em vào bộ đàm, xong nó cho em đi luôn, không kiểm tra giấy tờ gì Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 2 mặc dù em chưa có bằng lái kakaka Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 3

QuiHoang thích bài này.