Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi are u sure, 20/3/18.

ID Topic : 9093915
Ngày đăng:
20/3/18 lúc 11:28
  1. minhvo Thành Viên Cấp 5

Anh ơi bs 00.386 xem giúp e với ạ

2. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Gia đình lục đục nhiều vấn đề không đồng nhất.

HuyKTC thích bài này.
  3. làm lại từ đầu2017 Thành Viên Mới

coi giúp mình nhé xin cám ơn 51A-42899 ; 59A3-05736

4. are u sure Thành Viên Bạch Kim

428.99: số này xấu, dễ tử nạn nơi đất khách quê người.
    057.36: số xấu, số của tai nạn và va quẹt, số này chắc hay gặp csgt làm tiền.
    Cả 2 xe đều cần phải bán quách đi cho rảnh nợ.

HuyKTC and pha1071 like this.
  5. pha1071 Thành Viên Cấp 2

Bác xem giúp mình số này nhé: 59Fx-xxx.x5, bác gửi cho mình vào Inbox đc ko!? Vì mình ko muốn public biển số ở ngoài. Thanks.

Chỉnh sửa cuối: 15/6/18
  6. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Thầy coi cho em bảng số ở xe nhà: 9347, 88084, 1825, 19312

7. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bs này rất tốt, được cả tiền lẫn thọ mạng sống lâu dài, tương lai con cháu sum vầy. Mỗi tội nếu là nam nhân về già sẽ hơi thèm muốn chuyện sinh lý. Đó là bt, âu cũng là đóa hoa nở rực rỡ cuối đời.
    9347: tốt, bs này làm ăn rất khấm khá, có khi thị trường chao đảo ngta phá sản nhưng mình vẫn có thể ung dung ngồi uống trà.
    880.84: bs của bệnh viện, chắc hay ghé thăm bác sĩ lắm. Nhược không có thì cơ thể chủ nhân này khá là tệ.
    1825: tốt, giàu sang đi liền với phước đức, bs này mà biết quyết tâm thì đời nó rạng rỡ, kẻ hầu ng hạ khắp nơi.
    193.12: bs này cho phép chủ nhân được quyền mưu cầu những thứ cần thiết, tự nhiên sẽ chứng đắc thấy và có đủ các thứ y phục, vải vóc, phương tiện, nhà cửa,..... Tuy nhiên nếu ước những thứ vượt quá tầm tay thì nó sẽ tự khắc khiến bản thân bị hao của.

Lưu ý: tất thảy đều phải chính chủ thì mới khớp nhé. Không chính chủ đứng tên thì sai lệch hẳn.

Chỉnh sửa cuối: 15/6/18
    pha1071 and HuyKTC like this.
  8. pha1071 Thành Viên Cấp 2

Phần QUOTE của bác với mình, bác có thể xóa số biển số mình đi đc ko!? Mình ko muốn Public biển số trên mạng lắm. Thanks bác nhiều. Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

HuyKTC thích bài này.
  9. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Thầy coi đúng quá nên phải ẩn đi chứ gì, he he. Thực ra điều này chứng minh sức khỏe của Bro rất tốt thôi mà....

pha1071 thích bài này.
  10. pha1071 Thành Viên Cấp 2

Àh ko, vì mình muốn những cái riêng tư nó hạn chế Public trên mạng thôi. Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi Thanks bác chủ topic nhiều nhé, mình có hỏi bên Topic bán lốp xe của bác đấy.

11. ahuy00000 Thành Viên Cấp 3

Nhờ chủ top xem dùm mình 2 bs này:
    406-53
    399-69
    Cám ơn trước ạ

12. are u sure Thành Viên Bạch Kim

406.53: ng này có mưu trí, có chiến lược, đầu óc nhạy bén và ma ranh trong kinh doanh. Nếu mà kết hợp với tìm hiểu và mở rộng qhe đối tác thì tương lai cũng không phải dạng vừa đâu, dạng rộng đấy.
    399.69: bs này bán quách cho rồi. Toàn xui xẻo. Nếu được thì bán thiệt rẻ, giá thiệt mềm, rồi bao hẳn chi phí sang tên cho ngta. Coi như là bỏ tiền ra bố thí thiên hạ. Bán xong đi chùa khấn vái, cúng dường, thành tâm vô. Sau đổi xe mới thì sẽ có vận tốt đến.

ahuy00000 thích bài này.
  13. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Hai dà. Trước mình coi cho bác kia gần 70 tuổi cũng bs này. Giờ thì con cháu bác ấy đang phải mua sữa đậu nành ép uống mỗi ngày. Chắc là để hạ hỏa. Khổ thân.
    Nếu cần giải quyết thì đưa bác ấy ra quán cafe dc mà. Tại gia môn giàu có nên con cháu sợ mang tiếng.

HuyKTC thích bài này.
  14. ahuy00000 Thành Viên Cấp 3

Mình cám ơn.
    Chiếc 406-53 mình đang chạy hằng ngày, chiếc 39969 mình bán gần năm nay rồi, chủ ý muốn hỏi lại coi ra sao vì ai cũng nói BS này đẹp.
    Mình mua chiếc xe này mà mình trục trặc quá trời, nhất là chuyện tình cảm.

15. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Quay lại trang 1 bấm like cho thầy coi. Miễn phí mà ngại gì không bấm. Hè hè.

ahuy00000 thích bài này.
  16. ahuy00000 Thành Viên Cấp 3

Đã like lúc nảy luôn rồi ạ, tại mạng yếu.

are u sure thích bài này.
  17. toni_boo Thành Viên Kim Cương

COI GIÚP MÌNH 872.72

18. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Rồi số này thì bán luôn xe đi nhé. Số tử.

19. pha1071 Thành Viên Cấp 2

bác xem giúp mình 3 số này nữa nhé: 669.28, 377.30, 2323. Thanks.

20. are u sure Thành Viên Bạch Kim

669.28: bs này nói chủ xe có khao khát gì cần phải đi kèm với thực tiễn, không nên chán nản giữa chừng thì cuối cùng sẽ là con số 0 lại còn gánh thêm nợ làm khổ gia đình.
    377.30: bs này gần như tương đương với biển ở trên, nếu quyết làm chuyện gì, phải làm cho ra ngô ra khoai, còn không thì cứ ra tiệm cafe 8 tào lao cho khỏe.
    2323: bs này là cuộc đời đã được như lòng mong đợi bấy lâu, mọi thứ đã mãn nguyện trên 80%. Nếu có nhắm mắt xuôi tay cũng ko có tiếc nuối gì mấy.