Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi are u sure, 20/3/18.

ID Topic : 9093915
Ngày đăng:
20/3/18 lúc 11:28
  1. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Rồi xong, bán xe luôn đi, số tử bạn ơi.

2. kid1232501 Thành Viên Cấp 4

971.00 Bác coi giúp con xe theo mình 4 năm ..Thanks Bác nhiều

3. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Chắc là 4 năm qua lận đận vất vả dữ lắm đây.......

HuyKTC thích bài này.
  4. Sohot.vn Thành Viên Bạch Kim Thành viên BQT Super Moderator

Thầy xem rất chính xác. Cho đến ngày hôm nay thống kê lại em vẫn THẮNGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG

are u sure thích bài này.
  5. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Nhớ trích 1 phần tiền ra để đi Cần Giờ nha. Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi cho có phước. Hehe

HuyKTC and Sohot.vn like this.
  6. Sohot.vn Thành Viên Bạch Kim Thành viên BQT Super Moderator

vâng thầy cứ yên tâm, em sẽ trích phần thắng để ủng hộ Cần Giờ, cuối mùa thống kê lại mà vẫn thắng xin cảm ơn thầy chầu lá mơ nhé Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 1

HuyKTC and are u sure like this.
  7. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Mô phật, thầy ko có ăn thịt con kiki. Heo giả cầy thì được. Kkk

HuyKTC thích bài này.
  8. duongkhanh Thành Viên Cấp 5

Xem hộ mình 4.17.18

9. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Chủ xe này nên tham gia các lớp huấn luyện kỹ năng, về phân tích tình huống, khả năng chịu đựng của bản thân và về đảm bảo tài chính lâu dài vì nếu có sự cố xảy ra sẽ không gánh nổi.

manhlle and HuyKTC like this.
  10. manhlle Thành Viên Cấp 3

Nhờ thầy coi giúp mình 2 số này nhé :
    1.46.36 và 1.08.83.
    Cảm ơn bạn nhiều nhé

11. are u sure Thành Viên Bạch Kim

146.36: bs tử.......bán đi cho rồi, năm xui tháng hạn kết hợp là đi đứt luôn đấy. Lúc đó tiếc cũng ko kịp nữa.
    108.83: tốt, cầu mong việc gì thì từ từ sẽ thành, theo thời gian sẽ có đầy đủ theo phước mình thực có. Chủ xe này sẽ có những thứ mà người khác muốn hoài chẳng được.

HuyKTC thích bài này.
  12. manhlle Thành Viên Cấp 3

Mình cám ơn thầy.
    Kính thầy 1 ly

13. anhsang54119 Thành Viên Cấp 3

Cho em ké nhé: 367.92
    cám ơn bác

14. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Quay lại trang 1 bấm like cho thầy nhé, thầy mà nhận 1 ly là thầy xỉn thầy coi ko đc. @@

HuyKTC thích bài này.
  15. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Biển này ko tốt bạn nhé. Chạy xe cố gắng đừng phá xe theo kiểu hết ga hết số. Xe nó tức điên lên nó phản chủ là nằm dưới lườn xe tải đấy.

HuyKTC thích bài này.
  16. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

Xem dùm số 019.33 với thớt Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

17. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Rất tốt, chủ xe này là ng có trình độ cao hơn ng khác 1 cái đầu, có khả năng làm lãnh đạo. Kinh doanh cực kỳ nhạy bén. Nếu biết tích đức thì khi điểm công đức đạt level sẽ mau chóng thành đại gia chỉ trong 24h. Ngta giàu nhờ phước đức, còn chủ xe này có thể giàu nhờ lanh lẹ tự thân, nếu kết hợp với đức nữa thì có thể xem là Double Kill. Gợi ý nên kinh doanh lớn, ko nên làm nhỏ lẻ nữa, phí cả 1 đời. Số 1 đứng đầu tượng trưng cho quẻ làm ăn nhỏ nhặt. Chơi lớn đi có trời phù hộ.

HuyKTC thích bài này.
  18. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

Haha hỏi dùm thằng bạn, nó đọc xong tỏ vẻ quyết tâm lắm dù đang bán vé số dạo. Mà mình đọc thấy giống coi bói theo nick quá Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

19. Sohot.vn Thành Viên Bạch Kim Thành viên BQT Super Moderator

đến nay wc này thống kê vẫn thắngggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

are u sure thích bài này.
  20. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Cần gì coi theo nick. Thầy coi chùa mà, đưa bs khác thầy coi cho. Có sao nói vậy hà. ^^

HuyKTC, pha1071 and Sohot.vn like this.