Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi are u sure, 20/3/18.

ID Topic : 9093915
Ngày đăng:
20/3/18 lúc 11:28
  1. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Số này là ng gặp phải hên xui lẫn lộn, thôi thì tùy phước vậy. Nó ko báo rằng xe này sẽ đem lại may mắn hay ko, nhưng nếu tới hạn thì xe nó có xui sẵn kết hợp vô là vào bv ngay.
    Đệt, ở ác mà trời thương hả pa =)))
    Biển số này là gia đình từ mặt nhau, hoặc anh em cùng 1 mẹ ghét nhau ko bao giờ gắn lại dc.
    Tốt, nhẹ nhàng khoan thai an nhàn giữa xã hội xô bồ, cố mà phát huy nhé. Dc như bác là 1 điều hiếm, giống như thiền sư hoặc cao tăng đắc đạo đi giữa nhân gian.
    Ừ bán đi, biển số này báo hiệu suốt 10 năm tới chỉ toàn đi xuống, ko có gì nổi bật, lại còn gặp xui đủ thứ, chỉ có nước ngước mặt lên trời mà gào khóc.
    Không dám. Hehe, em chỉ mong ca hát hay như ca sĩ mà ko dc nên chuyển qua đạo sĩ. Bso xe bạn nói bạn ko dễ bị bắt nạt, còn csgt ko liên quan, nó thuộc dạng khác. Là ra đời ko dễ mà đối chọi với bạn, tuy nhiên ko dc ỷ mình lanh lợi hơn ng đời mà đi hại ngta, mình sẽ gặp quả báo rất nhanh nhé.

QuiHoang, nguoianhyeu and nghiakhoi like this.
  2. nghiakhoi Thành Viên Cấp 5

coi cho em thêm con hàng này nữa đi bác Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi
    74567

Chỉnh sửa cuối: 26/3/18
  3. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bạn ko cần up cà vẹt lên đâu.
    Ý nghĩa : quyết đoán, rõ ràng, nhưng thường là quyết sai, ít khi quyết đúng. Nên tham khảo ý kiến xung quanh.

QuiHoang and nghiakhoi like this.
  4. TeoMax Thành Viên Cấp 4

14106 bác. Chiếc kia nghe bác phán h e k dám đi luôn

QuiHoang thích bài này.
  5. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Nhiều quá e cũng ko nhớ, bác nhớ của bác nhé. Em nói rồi thì bác cứ y vậy làm, sau này mua xe thì nên mua xe chạy lướt để dễ chọn biển số. Trước khi mua thì coi bs xe đó rồi vào topic này hỏi em.
    14106: biển số này ám chỉ ng có tài, còn tài lẻ hay tài sỉ thì em ko biết. Dùng tài đó đi giúp ngta thì sau này con cháu hưởng sung sướng, còn hại ng thì bác tự biết hậu quả thảm khốc rồi đó.
    Ví dụ ông xe ôm biết đg nhưng vì ngta hỏi đường nhiều quá mà ko có cuốc xe nào, ổng sinh tâm ác bắt ng hỏi đường phải trả tiền mới trả lời. Vì tâm ác đó nên ổng sẽ lọt vào gia cảnh bần hàn, tương lai mờ mịt ko lối ra, ngập chìm trong nợ nần và cuối cùng tan nát. Đây là có thực nha. Ông xe ôm này ở Q1 đã tiêu rồi.
    Tài ở đây là ổng nắm đc, xác định đường đi giỏi, biết hết nhưng lại ko muốn giúp ng đời mà chuyển qua vài đồng bạc nhỏ mọn. Làm cho ổng tán gia bại sản đã nghèo còn nghèo hơn.

Chỉnh sửa cuối: 20/3/18
    Dj_Sonic, QuiHoang and TeoMax like this.
  6. TeoMax Thành Viên Cấp 4

Chiếc này k phải e đứng tên, xe mua lại của ng khác. Chiếc hỏi hỏi bác bs 55089 bên topic kia

7. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bác hỏi xe chính chủ đi, vì nếu mua theo dạng ủy quyền là ng cũ còn ảnh hưởng, mình mua xe là ăn ké theo dạng hên xui. Nếu xe may mắn có lỡ bán đi mà ủy quyền thì mình vẫn có số hưởng, còn xe xui xẻo bán đi theo dạng ủy quyền thì mình cứ trọn vẹn niềm tin làm bạn với bác sỹ. Hehe

8. raumuongxao Thành Viên Cấp 2

Moá dạo này đen quá...mới bán e 02124...mua cai sđt vip 52củ....mua cai crv honda 77686....bác coi số này đc ko ah...thanks bác nhiều

9. mavantai000 Thành Viên Cấp 1

xe em biển số 6502 bác xem dùm em với

10. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

xe gì thím ? Bán đi,ổng phán linh lắm,thầy Su mà.Được thì ông Su dớt bao nhiêu,mình mua hơn ổng 5 xị.

Thầy SU phán là cấm cãi nha pác.Ổng có người dựa mà.Mấy thằng pede hay có người dựa lắm.Thầy bói toàn pe đe không đó pác.khakhakha

Chỉnh sửa cuối: 21/3/18
    are u sure and QuiHoang like this.
  11. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

xe đó thằng bạn nó mượn,nó đi luôn.Bỏ nhà đi luôn.Tui săn nó 6 tháng trời.Giờ nó về nhà rồi.Thôi bỏ cho rồi.Mấy thằng mà đề đóm,banh bóng,tiền nào cho đủ.Ông bà già còn tuyên bố từ nó mà.

QuiHoang thích bài này.
  12. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Pác Su nói đúng quá,thằng bạn mình,2 anh em cãi nhau,nó dọn nhà ở riêng hơn 1 năm rồi.

Coi thêm chiếc SH này đi pác : 1122

QuiHoang thích bài này.
  13. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Có cái biển số nào mang ý nghĩa : phịch hoài không mệt hay gái theo không hết...không pác Su.

Tư vấn em cái,em mua biển số luôn.

7800II thích bài này.
  14. Nguyenhuy89 Thành Viên Cấp 3

Bác cho hỏi số 034.55 với, thanks bác Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

15. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Mình đoán là như vậy vì số 3 là chỉ 3 giờ thẳng đứng, thẳng hoài không mệt, như vậy là nhất rồi, mà nhất là số 1
    còn 39 là thần tài có nghĩa là tiền, mà có tiền thì gái theo không hết.
    Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 1 Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi - 2

nguoianhyeu thích bài này.
  16. are u sure Thành Viên Bạch Kim

77686 : biển số đẹp, đời sẽ thoải mái, tiền bạc sẽ rủng rỉnh, lâu lâu làm chơi cái là có tiền xài, hơn khối người phải khổ cả ngày mà có mấy chục k. ^^
    Biển số của tiền tài, có xu hướng phát nhỏ lẻ, ko nhiều.
    Có phước có đức, sống đời cùng con cháu thảo hiền.

Nguyenhuy89 thích bài này.
  17. are u sure Thành Viên Bạch Kim

1122 là không rõ ràng, hay giao động, nghe xúi xúi là làm theo, dễ bị dụ, con gái mà chính chủ xe này là xác định cắm sừng dài dài.

18. 7800II Thành Viên Kim Cương

lão coi số 0889 giúp em coi sao

19. htc1991 Banned

anh coi giùm em số này 031.95

20. loc9000 Thành Viên Cấp 6

coi giúp mình số này với 78979