Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi are u sure, 20/3/18.

ID Topic : 9093915
Ngày đăng:
20/3/18 lúc 11:28
  1. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Bán không bác, để mình mua chạy grab, biết đâu đời thằng chạy grab này thay đổi, lúc đó không thèm chở khách thường nữa mà chỉ chở toàn hoa hậu, á hậu.

7800II thích bài này.
  2. 7800II Thành Viên Kim Cương

làm như bây giờ bác ko chở vậy, mỗi ngày em thấy chở 1 em, vợ gặp thì khoác lên cái áo xanh xanh của grab, bảo là chở khách, nhưng cuối cùng có khi xe ôm phải trả tiền cho khách

are u sure and loc9000 like this.
  3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

chắc tại thấy mình thật thà và vui tính cho nên mấy em mới chọn đi xe đó bác à, mà khách đưa tiền chẵn thì phải thối lại cho khách chứ, bác nhìn rồi nói là mình trả lại tiền cho khách thì oan quá.

are u sure thích bài này.
  4. pha1071 Thành Viên Cấp 2

Bác xem giúp mình biển số XXX với nhé. Thanks.

Chỉnh sửa cuối: 12/11/18
  5. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Tốt, số này ko sợ chết yểu hay tai nạn giao thông. Nhiều ng phải bỏ mạng ngoài đường nhưng riêng xe này bảo vệ chủ.

Chỉnh sửa cuối: 13/11/18
    pha1071 thích bài này.
  6. pha1071 Thành Viên Cấp 2

Thanks bác nhiều, vừa lấy biển số về cái là hỏi bác ngay ý, bác có thể xóa biển số của mình trên bài QUOTE đc ko!? Thanks bác lần nữa. Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

7. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

Bác xem giúp e biển số xe e mới lấy với nhé, cảm ơn bác Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

971.37

8. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bs này ko nói nghèo giàu. Quẻ trung lưu.
    Đại ý thì sau này bạn sẽ tự giỏi lên, biết cách xoay chuyển tình thế khi gặp vấn đề nào đó khúc mắc.
    Về tiền bạc thì đi xe này sẽ kiếm bạc lẻ chứ ko kiếm bạc trăm.
    Còn về gái gú thì bs này sẽ cho phép bạn chăn rau nhiều hơn, may mắn gặp được dâm nữ hoặc nhiều em gái lẳng lơ sống thoáng. Tuy nhiên ăn chơi vừa thôi chừa phước con cái. 1 tuần hết 7 ngày chịch thì sau này mau đi sớm.

Bs gì đâu toàn thấy cày trên mông gái =.=

Chỉnh sửa cuối: 17/11/18
    vuhoanggiang and HuyKTC like this.
  9. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Thầy coi giúp em bảng số này: 59C2- 033.26

10. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Bs này xấu. Nặng thì tai nạn, nhẹ thì mất việc hoặc ng thân. Bán.

HuyKTC thích bài này.
  11. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Dạ em cảm ơn Thầy.

12. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

hihi cảm ơn bác...gái gú ngán lắm Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

13. Hoangan031084 Thành Viên Cấp 2

Thớt cho hỏi bảng số xe mình xấu quá. Muốn đổi biển số khác thì phải làm sao. Cà vẹt đứng tên thằng em ruột mình

14. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Sang tên lại cho bạn, ra bs mới. Mất tiền vài triệu. Hên xui vậy. Từ khi mình nắm được việc này thì mình toàn mua xe cũ. Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi

15. Hoangan031084 Thành Viên Cấp 2

Bữa mình có vô công an quận gò vấp hỏi rồi. Họ nói là có làm vậy thì cũng ko đổi biển số khác được. Vì xe mình đã là biển số thành phố rồi. Chừng nào xe biển số tỉnh chuyển về thành phố thì mới đổi biển số được. Còn cách nào khác ko bro

16. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Chuyển quận là đổi BS được nha Bro, nhưng mà lúc đi bốc số mà lại bốc ra số không thơm là do ý trời nha, tại vì Bro AreYouSure coi vụ này là OK lắm nha!

17. Hoangan031084 Thành Viên Cấp 2

Là sao bro. Là mình qua c.an quận khác làm thủ tục mua bán xe và bốc số mới là được hả !

18. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Ở nhà mình mới mua xe cũ khác Quận thì thấy vậy, bảng số mới cũng có nhờ Thầy AreYouSure coi... và OK. Có gì IB mình để khỏi loãng thớt của Thầy!

Hoangan031084 thích bài này.
  19. Hoangan031084 Thành Viên Cấp 2

Ok bro. Thank bro nhiều nhé

20. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Ví dụ bạn tìm bạn bè ở Quận khác nhờ sang tên cho ng đó tìm số đẹp.
    Số đẹp theo mình không phải cứ tứ quý mà ngon, đôi khi toàn số 4 mà lại rất tốt.
    Ví dụ:
    Nhận coi bói biển số xe máy và xe hơi
    Xe ng này bán có bs 444.41
    Nhìn vô nghĩ là tử. Nhưng ý nghĩa của nó là sống được ng đời kính nể, luôn luôn ngồi mâm trên. Đi đến đâu cũng như giáo chủ bang giáo hay tầm cỡ đức cha trong nhà thờ vậy. Ai mua xe có bs này thì ng đó chắc chắn sẽ thăng quan tiến chức và sớm đứng đầu 1 cty hoặc 1 tập đoàn nếu có phước lớn.

Chỉnh sửa cuối: 20/11/18
    HuyKTC thích bài này.