Tìm kiếm bài viết theo id

Nhận Dạy và Hướng Dẫn Lái Xe Hơi Hiệu Quả.

Thảo luận trong 'Phụ tùng xe' bắt đầu bởi kelvinpham, 28/2/17.

ID Topic : 8761060
  1. kelvinpham Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    14
    Xu thế xã hội ngày càng phát triển, sắm một chiếc oto để đi lại, che nắng, che mưa, gió bụi khi đi làm, đi chơi và đặc biệt là chở vợ con đi du lịch cuối tuần không còn là quá khó. Nhưng để điều khiển được nó mọi người lại nghĩ nó vĩ đại, khó khăn, thực ra nó chẳng phải như vậy.

vào trường thì người hướng dẫn cứ như bố ông nội, phóng đại và làm quan trọng hóa vần đề lên, lại còn chửi học viên ko ra gì. ( em cũng đã là nạn nhân và muốn đạp một phát cho nó lộn cổ xuống xe vì em rất bức xúc). Thêm nữa là cố tình kéo dài thời gian để lấy tiền cho nhiều.

Từ kinh nghiệm bản thân, và muốn giúp đỡ anh chị thực sự nên em quyết định đăng topic này. Thời gian học thực tế, ngắn hạn, khoảng vài buổi là anh chị có thể tự tin lái xe trong thành phố cũng như mọi địa hình. Hơn nữa em là thành viên của hội chơi xe, trong hội có những chuyến offroad em sẽ dẫn anh chị đi, để nâng cao tay lái của mình, anh/chị mua xe em cũng có thể giúp đỡ cho các anh/chị trong kiến thức em biết.

Anh/Chị học với em, anh chị cứ thoải mái tinh thần , vì là người từng trải qua các kiểu học lái từ tư đến trường học, nên em tự rút ra những bài học kinh nghiệm có thể hướng dẫn anh chị lái xe tốt nhất, thoải mái tinh thần nhất.

Xe tập:

Xe em đời mới 2016, số tự động AT. Ford Ecosport.

Phí học : 400k/h.

Anh/chị muốn đăng ký học mấy giờ cũng được, thời gian nào cũng được. Vì đây ko phải là nghề kiếm tiền của em. Nghề kiếm tiền của em là cty giáo dục và xưởng in của em, nên thời gian của em thoải mái lắm. em nói vậy để anh chị hiểu rõ em hơn. Vì muốn giúp đỡ các anh chị muốn học lái xe thực bằng cái tâm của em, nên em đăng topic này.

Anh/Chị có nhu cầu học gọi cho em số : 0936625258 em tên Phúc. Em ở Thành Thái, Q.10.

Nhận Dạy và Hướng Dẫn Lái Xe Hơi Hiệu Quả.

Chỉnh sửa cuối: 28/2/17
  2. kelvinpham Thành Viên Cấp 6

lúc nào cần gọi em nhé. mọi thứ dễ mà.