Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Nhận ép kính màn hình các dong SmartPhone Iphone - Samsung - HTC - LG ....

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi nguyenthuy262, 1/7/14.

ID Topic : 7415905
Ngày đăng:
1/7/14 lúc 10:29
  1. nguyenthuy262 Thành Viên Kim Cương

Chi nhánh ngay Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận đó bạn. Khi nào mở gần bạn thì sẽ alo nhé ^^

2. nguyenthuy262 Thành Viên Kim Cương

Một con vịt xoè ra 2 cái cánh, nó kêu rằng cáp cáp cáp, cạp cạp cạp Nhận ép kính màn hình các dong SmartPhone Iphone - Samsung - HTC - LG ....

3. JuViet Thành Viên Cấp 4

Đánh dấu vài bữa ghé thay con note 2 Nhận ép kính màn hình các dong SmartPhone Iphone - Samsung - HTC - LG ....

4. babytiamoboy007 Thành Viên Bạch Kim

Iphone 5S gray cái khung ron bị lỗi,đem máy lại tiệm làm lại giá bao nhiêu vậy anh ??? Làm lại có đẹp như Zin không ????

5. babytiamoboy007 Thành Viên Bạch Kim

Khung ron 5S giá 80.000 công tháo ráp : 150.000 mà báo giá thay khung ron hết 250.000 là sao vậy bác chủ thớt ???? Tưởng làm chung rẻ hơn ai dè mắc hơn là sao ta ... buồn thiệt chớ :3

6. nguyenthuy262 Thành Viên Kim Cương

Đọc kĩ lại dùm mình bạn ơi, ép khung ron 80k ( bao khung ron ) . 150k là tháo ráp những máy ép kính như lumia, samsung... Và khi call bạn phải nói là xem trên 5giay giá như vậy, thì mình mới biết dc, chứ khách lẻ vào cửa hàng thì mình vẫn tính gía bình thương của khách lẻ, chứ ai cũng tính như khách trên 5giay thì làm bao nhiêu mới đủ tiền trả mặt bằng hả ban. Tks bạn quan tâm Nhận ép kính màn hình các dong SmartPhone Iphone - Samsung - HTC - LG ....

7. babytiamoboy007 Thành Viên Bạch Kim

Ah,thanks anh thì ra 5S được tính giá tốt hơn Nhận ép kính màn hình các dong SmartPhone Iphone - Samsung - HTC - LG .... - 1
    Tại mình có bạn xài 5S lỗi này mà thấy anh có dịch vụ tốt nên giới thiệu cho nó qua anh đó mà :smile:

8. nguyenthuy262 Thành Viên Kim Cương

Tks bạn đã ủng hộ :beauty:

9. khachsanVang Thành Viên Mới

ben ban co thay man hinh cam ung cua Asus fonepad 6 K00G ko? bao gia dum minh.K00G la hang xach tay ban nhe

10. GaGa_5s Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thay màn hình cảm ứng ipad2 ko a? Bao nhiều ah

11. horizonsplendid Thành Viên Cấp 2

có thay mặt kính của điện thoại FPT F80 không vậy anh? giá là bao nhiêu luôn vậy?máy chỉ bể phần kính ở ngoài, cảm ứng vẫn xài bình thường, thông tin máy ở đây:http://m.fptshop.com.vn/dien-thoai/fpt-f80
    số điện thoại của mình: 0906722623

12. lehang231983 Thành Viên Cấp 2

cho minh hỏi, bạn có thay kiếng được con acatel onetouch idol 6033x không, mặt kiếng của nó bị bể và giá ca ntn. có j tra loi inbox giùm mình nha

13. lehang231983 Thành Viên Cấp 2

Chủ thớt này sao gọi điện khó quá, gọi hoài k bắt máy. bạn có thay mặt kiếng acatel one tuoch idol 6033x k, giá bn

14. nguyenthuy262 Thành Viên Kim Cương

một ngày đẹp trời, làm việc vất vả ........

15. gialocphat Thành Viên Cấp 5

Bao gia màn hình cua Sony M2 nha ban...thank

16. mp11 Thành Viên Cấp 1

Nook hd hư cảm ứng hay bao nhiu bác 9inch

17. totronghieu Thành Viên Bạch Kim

IP 4s chỉ bị liệt cảm ứng thì làm luôn công là bao nhiu a???