Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi khakhakha, 8/5/09.

ID Topic : 908253
Ngày đăng:
8/5/09 lúc 19:54
  1. minhtam126jp Thành Viên Kim Cương

lâu quá ko gặp^^ 1 lớp có mấy học viên vậy khakhakha? lo học tiếng nhật quá bị mất căn bản tiếng anh rồi Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

2. khakhakha Cựu mod 2009

hi! lâu quá cũng không gặp! 1 lớp thường có 3 học viên!Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản - 1

3. khakhakha Cựu mod 2009

bạn ơi lớp đó bây giờ đang có khả năng qua "quota" bạn đăng kí 1 trong 3 lớp còn lại hen Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

4. khakhakha Cựu mod 2009

còn, bạn muốn học ca nào ?Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

5. beiubong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cô giáo bao nhiêu tuổi rùi ta chứ cô giáo nhỏ hơn tuổi sợ ax ko chịu học,đang kiếm chỗ để ax với mình học ,anh văn tệ quá,hix

6. khakhakha Cựu mod 2009

đã pmNhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

7. tuanstc Thành Viên Cấp 1

Tui cũng muốn tham gia học nè, nhưng không biết có theo được mọi người không.
    Đang quan tâm tới ca 19h30-21h ngày 2 4 6
    Có gì pm tui với.
    0982 520 584
    soicon_vt@yahoo.com

8. meorung Thành Viên Chưa Kích Hoạt

em cần t.A zao tiếp gấp 1 tháng .. em íu t.A lắm, trong 1 tháng có thể nge và nói dc khong sis ? lí chính thắng là ở dau vay sis ? em rất là qan tâm. pm tanY_9kute nói chiên cho dê~

9. mucmotnang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thế có lớp nào rồi?
    Mình chỉ học 1 tuần 1 buổi vào chủ nhật được ko?
    Có gì pm mình nha!

10. khakhakha Cựu mod 2009

đã pm

11. quangmobi8x Thành Viên Cấp 1

sis oi, co lop buoi sang k zay sis? buoi toi e mac di lam them rui sis oi? he sis mo lop buoi sang di sis, cho e hoc zoi? em sinh vien nam 3

12. quangmobi8x Thành Viên Cấp 1

ma sis day noi thui dung k sis? nhu cau cua e la luyen noi thui sis oi , con cai zu luyen nge qua dia~ thi e k co nhu cau sis

13. khakhakha Cựu mod 2009

okie bạn, có gì cho yahoo nói chuyện trực tiếp cho dễ henNhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

14. khakhakha Cựu mod 2009

quan tâm ghê dzij Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bảnhỏi những 2 câu luôn Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản - 1 630 từ cách đây 5 năm nên chả tính làm gì Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản - 2
    thanks

15. chulinhnhua2511 Thành Viên Cấp 2

cũng muốn học lắm nhưng ko bít khi nào có lớp, khoá bắt đầu từ đâu và dạy những gì, học chung với người ta chứ học sau thì cũng nản lắm

16. quangmobi8x Thành Viên Cấp 1

em cung muon hoc noi giao tiep , chu k muon hoc nge dia~? lien he: yahoo: lananhtran_bmt.
    co lop buoi sang k sis oi??
    yahoo cua sis la j zay?

17. khakhakha Cựu mod 2009

đã pm ^^
    yahoo trangsang_vn đó bạn

18. tq_eighteen Thành Viên Cấp 2

Bạn có test trước khi học ko? Mình có 2 người bạn muốn học AV giao tiếp nè. Với cho hỏi giáo trình như thế nào? Thanks

19. khakhakha Cựu mod 2009

có test chứ bạn, hầu như học viên nào mình cũng để học thử 1 hôm, nếu cảm thấy phù hợp phương pháp của mình thì sẽ tiếp tục ^^ giáo trình thì phải soạn trình độ của từng học viên chứ sao cứng nhắc theo 1 quyển sách nào đc aaa...nhg chủ yếu luyện lại cách phát âm, nâng cao từ vựng, học cách sử dụng chính xác tiếng Anh trong các trường hợp khác nhau, học cách sử dụng các idiom, học cách nghĩ bằng tiếng Anh...

20. quangmobi8x Thành Viên Cấp 1

sis cho hoc cach nghi bang tieng anh bang cach nao zay sis oi?
    em cung hoc nhiu cho nghi bang tieng anh nhung k hieu qua lam