Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi khakhakha, 8/5/09.

ID Topic : 908253
Ngày đăng:
8/5/09 lúc 19:54
  1. khakhakha Cựu mod 2009

thanks đã quan tâm
    rất nhiều cách nhưng đầu tiên là bạn phải tự trang bị cho mình 1 valy từ vựng đã, chứ ko có từ vựng thì suy nghĩ bằng tiếng anh kiểu gì khi bạn ko biết diễn tả được những đồ vật đơn giản quanh mình bằng tiếng anh? và đọc sách xem phim bằng tiếng anh cũng là 1 cách hay đó:41_002:

2. NgoHuy Thành Viên Kim Cương

Up dùm phát,bữa nào anh xuống học dạy anh một khoá đc ko?Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

3. khakhakha Cựu mod 2009

học tại nhà mình bên đg lý chính thắng bạn à
    :confuse:
    thanks

4. khakhakha Cựu mod 2009

các bạn cứ đăng kí rồi mình sẽ ghép nhóm cùng trình độ nhé

5. Jen_Sad Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ban oi,nay minh toi nha ban hoc ma ko co ai o nha het!goi dien ban chua nghe may thi dt minh het pin,minh ko bit lam sao lun,hix...vay co hoc ko vay ban?co j alo cho minh biet nha: 0988969157,ok

6. khakhakha Cựu mod 2009

đã liên lạc trực tiếp ^^
    thanks

7. bino85 Thành Viên Cấp 1

Bạn cho mình hỏi lớp tối 2, 4, 6 từ 19h30 - 21h còn ko? Hiện tại mình đang rất cần nâng cao trình độ TA Giao tiếp.
    Liên lạc với mình theo sđt: 01668481166

8. khakhakha Cựu mod 2009

:41_002::41_002::41_002:

9. nothing01 Thành Viên Cấp 4

hix, bận hết rồi, chỉ còn rảnh vào đêm thôi, mà giờ đó chắc cô giáo cũng bận luôn rồiNhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

10. khakhakha Cựu mod 2009

thanks đã quan tâm

11. chulinhnhua2511 Thành Viên Cấp 2

Teacher oi còn lớp buổi tối nào hok zậy, e cũng mún học avan giao tiếp nè nhưng mà vì hok có nhiều thời gian nên hok đi tìm được. có gì pm wa nick:boyxitin_dixibo_thichgirlxitrum hoac dt 3.9133690 nghen

12. khakhakha Cựu mod 2009

bạn có 1 tin nhắn:41_002:

13. skyan86 Thành Viên Cấp 2

lấy em 100k/tháng thôi, nói qua ym, skype cũng được. Gặp mặt chị trực tiếp em sợ mắc cỡ nói hổng được(nên hổng hiệu quả), mai mốt thành thạo tiếng anh roài ai kêu làm việc qua điện thoại, hoặc qua mạng thì làm, chứ ko giao tiếp trực diện đâu. Giờ giấc sao cũng được. Thấy em tính vậy hay ko?

14. khakhakha Cựu mod 2009

kiểu này khó tính quá bạn ơi ^^

15. shop_nune Thành Viên Cấp 2

chị ơi em muốn học vào 3-5-7 thì còn nhóm nào nhét vô được ko Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản ? có j pm giùm em

16. khakhakha Cựu mod 2009

đã pm ^^

17. congchuaheo582 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ốp cho cô giáo dễ thương nà ^^ hum nay hơi bùn vì ngĩ học trời mưa ,lát nhai từ vựng >.<

18. khakhakha Cựu mod 2009

thanks em...emvới Hương định thu xếp buổi nào học bù thì báo chị sớm nhé Nhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản

19. khakhakha Cựu mod 2009

học thử mà học thử nguyên 1 khóa luôn mới ghê chứ:dribble:

20. Yugovn Thành Viên Cấp 2

đang wan tâm vì mình phát âm cực dởNhận luyện Anh văn giao tiếp, ngữ pháp căn bản
    chỉ thix học 1 mình mình thoy ^^
    bạn là nam hay nữ,bao nhiu tuổi,kết bạn được chắc sẽ học nhanh tiến bộ hơn ^^
    pm YM key_for_love2003