Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ Mod làm chứng giúp tôi!

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi ductien_nguyen25, 24/7/14.

ID Topic : 7445803
Ngày đăng:
24/7/14 lúc 14:55
  1. ductien_nguyen25 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Tôi và thành viên paulrain có hợp đồng với nhau unlock code cho 1 cây Iphone 5S 16Gb Gold số Imei 013989000139641 Giá 2tr.Hiện tại việc tôi Unlock chưa hoàn thành cho Paulrain, nhưng vào ngày hôm nay tôi sẽ trả lại cho thành viên paulrain 2tr để làm tin, nếu khi Unlock xong thì thành viên paulrain phải trả lại tôi 2tr.
    - Nếu khi hoàn thành mà thành viên paulrain không trả lại tôi 2tr thì nhờ MOD lock tài khoản của thành viên paulrain.
    - Thành viên paulrain sẽ vào comment khi nhận đươc số tiền.
    Xin chân thành cảm ơn MOD.

2. paulrain Thành Viên Kim Cương

Mình đây, đã thỏa thuận với bạn Tiến (sdt 0907270370, địa chỉ: 13 Trân Văn Ơn,P Tân Sơn Nhì,Q Tân Phú,Tp HCM) về việc nhận lại 2tr tiền code và cho bạn đó đúng 2 tuần nữa (là 18h 7-8-2014) để mua code.

Nếu sau 2 tuần nữa (18h 7-8-2014) vẫn ko có code cho cây 5s trên thì mình tùy nghi sử dụng số tiền 2tr đó.

Nhờ mod làm chứng, thanks!

3. paulrain Thành Viên Kim Cương

Xin nói rõ thêm là hiện tại mình vẫn chưa cầm tiền trong tay, đã hẹn Tiến tới 18:40 chiều nay sẽ lại cơ quan của Tiến (cty cảng vụ hàng không 35 Trần Quốc Hoàn- quận Tân Bình) để giao dịch bằng Tiền Mặt (Tiến tùy nghi chụp hình quay phim để làm bằng chứng).

Sau khi nhận đủ tiền mình sẽ xác nhận tiếp trên topic này.

Thanks

4. paulrain Thành Viên Kim Cương

À, xin đính chính lại là Công ty quản lý bay miền Nam - 22 Trần Quốc Hoàn - quận Tân Bình.

5. paulrain Thành Viên Kim Cương

Sau khi thỏa thuận lần cuối thì mình gia hạn cho Tiến là 18:30 ngày 7-8-2014.
    Nhờ mod giữ topic này đến ngày đó.

Thank mod!

6. vanduy171 Thành Viên Cấp 4

ok...mod làm chứng nè...haizzzz vãi

7. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Chuyển về bên này, quá thời hạn mà phát sinh vấn đề thì cry luôn, không thì topic sẽ xóa sau khi nhận được xác nhận của các bạn!

8. samsungjapan Kinh Doanh Điện Thoại

Nếu mua code không được thì trả lại tiền cho khách, còn khách muốn mua lần 2 nữa xem có được hay không thì bên mua code phải cầm tiền chứ, giao dịch ngược đời thật
    Mình có cây lock ATT của khách đến lần thứ 3 mới Done được, mỗi lần nhận là 15 ngày chứ ít gì

9. ductien_nguyen25 Thành Viên Cấp 4

Bên mình chưa báo thành công nhưng đã nhận tiền của bạn paulrain lâu rồi... mà bên kia lại thông báo lại cho mình thêm mấy ngày nữa... để mình giữ đúng lời hứa 40 ngày trả tiền lại cho bạn ấy làm tin... nhưng vì bên kia hứa mấy ngày nữa đơn hàng của mình sẽ thành công... mình mới nhờ mod làm chứng giúp để làm ăn uy tín lâu dài mà thôi... mình chỉ sợ thành công rồi mà mình thì lại không nhận được tiền...

10. paulrain Thành Viên Kim Cương

Đã nhận đủ 2tr, chờ ngày đến hạn nếu vẫn ko có code thì mình sẽ làm như đã nói ở trên

11. ducminh0410 Thành Viên Bạch Kim

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

12. paulrain Thành Viên Kim Cương

Nhờ Mod làm chứng giúp tôi!

Tiến đã nhận đủ 2tr, mình đã nhận được code, nhờ mod close topic, thanks!

13. ShopSmartPhone Thành Viên Cấp 4

code thì cũng khó nói....
    phải có tiền mới làm,ko thì làm xong biết tìm khách đâu mà lần

14. simquangtri Thành Viên Cấp 4

xong chưa các bác???

15. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Không thấy chủ topic comment, vụ này coi như đã xong.

Chúc các bạn luôn vui khi tham gia 5giay!