Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mod sử lí giúp

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Tpmy143, 4/9/17.

ID Topic : 8941707
Ngày đăng:
4/9/17 lúc 16:26
  1. buonbannho00 Banned

Ko sao đâu bạn, mai bạn gửi hàng về cho minh càng sớm để mình nhận dc hàng rồi mình ck tiền cho bạn liền.

2. adat Thành Viên Cấp 3

Cái 2pic này có cái j đó hay hay

3. kingofmerit Thành Viên Bạch Kim

Winner và chủ topic nên bình tĩnh, hai bạn đã thỏa thuận được cách giải quyết rồi thì cứ tiến hành thôi. Mặc dù hai bạn bên nào cũng ấm ức nhưng một câu nhịn chín câu lành nhé, xem như sự cố ngoài ý muốn.

Khi nào chủ topic nhận lại hàng xong, và winner nhận lại được tiền thì vui lòng cập nhật nhé.

Chúc mọi người ngủ ngon.

4. buonbannho00 Banned

Oki cảm ơn mod đã quan tâm dõi theo topic. Chúc các bạn ngủ ngon!

5. White_Black Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

- Bị cry giao hàng không đúng sản phẩm ĐG đã nhận tiền của cry trước giờ lại đòi cry chuyển hàng xong mới trả lại tiền! Có gì đó không hợp lý, giống như lỗi của cry vậy nhỉ?

6. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Cái nich buonbannho này cũng kì,hồi trước khi mình lật mặt cái tạp đoàn clone nich đôn giá của thím pým to chym nhỏ thì tự nhiên cái bạn buonbannho này chẳng biết nguyên cớ làm sao đi chặn luôn nich mình.Giờ vô topic này hỏi sao bạn cry cứ độc thoại 1 mình,thì ra bị cry chặn nich mình nên mình ko thấy....

7. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Đã gửi trả hàng theo đường viettelpost! B nhận được hàng kiểm tra xong báo lên topic nhéNhờ mod sử lí giúp

8. kingofmerit Thành Viên Bạch Kim

Lỗi đầu tiên là của chủ topic khi giao hàng không đúng như mô tả ở topic đấu giá nên mới bị winner cry. Nếu trước khi gởi hàng mà bạn cho winner biết để thỏa thuận thì đã không có vấn đề.
    Do lỗi của bị cry nên BQT góp ý là bạn nên chịu chi phí ship để thể hiện trách nhiệm của mình. Sau khi nhận được hàng gởi trả, bạn cập nhật tình hình gởi trả tiền cho winner nhé.

Have a nice day!

soriyugi thích bài này.
  9. buonbannho00 Banned

Oki tks Mod, mình sẽ cập nhập thông tin để mod theo dõi topic.

Oki bạn, nhận lại dc hàng mình sẽ ck đầy đủ tiền như ban đầu bạn đã ck

10. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Khi gửi hàng m đã thanh toán 42k tiền phí! Sau khi nhận hàng nếu b muốn gửi lại phí ship theo ý của ban quản trị cũng được! Còn không thì b khỏi gửi lại coi như chuyện không ai muốn m chịu phí ship đó

11. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

B nhận được hàng chưa vậy???

12. view_esc Thành Viên Kim Cương

Tra mã bill thì đã nhận rồi nhé anh
    Nhờ mod sử lí giúp

Tpmy143 thích bài này.
  13. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

B đã nhận hàng thì cảm phiền b vào update thông tin cho mod,mình và ae được biết nhé và ck lại giúp mình đi nhé

14. buonbannho00 Banned

Mình đã liên lạc ở chỗ đồng nai xác nhận đã nhận dc lại hàng của bạn gửi. Để người nhà mình kiêm tra hàng rôi từ giờ đến chiều mình sẽ liên lạc với ban.

15. buonbannho00 Banned

Hàng bạn gửi mình đã nhận được. Sau khi về test lại mic thì mình thấy mình ko hoạt động được.hành ban đầu mình gửi bạn ok hết. Và mình có hỏi lại bạn hành ok ko. Bạn nói ok. Giờ mic như vậy. M từ chối nhận hàng nhé. Còn bạn muốn cry hay gì. Mình theo đến cùng. Mình xin chốt lại như thế này mod vào phân tích dùm. Ban đầu mình ship cho winner hàng thì bị thiếu cục livestream giá thị trường của nó là 150k. Và để thay lời xin lỗi mình đã tặng bạn winner cái sockmount gắn mic trị giá 300k. Winenr ok. Xong rồi qua vài ngày sau. Đòi trả hàng không nhận. Mình nói hàng của mình nếu không đúng chất lượng thì mình cho bạn trả. Đàng này hàng hóa ok thì sao bạn có lý gì mà trả. Winer nói thiếu hàng nên trả. Thử hỏi mod xem nói vậy đc không. Rồi mình cũng nói là vậy để mình mua cục livestream khác ship lại cho bạn. Coi như đủ nha. Winenr đồng ý. Rồi 2 ngày sau đăng bài cry mình này nọ. Ai đúng ai sai ở đây mod phân tích dùm. Ban đầu mình từ chối chuyển khoản trước vì mình cũng nghi hàng mình bị sao. Nên nhận để test trước cho chắc. Ko lại nói này kia. Vì ban đầu mình thấy winner đồng ý với phương án mình đưa ra là mua cục livestream khác gửi lại winer. Rồi đùng 1 cái 2 ngày sau cry đòi trả hàng mình mới nghi ngờ Xin đính chính lại. Lúc đầu ship hàng cho winer mình cũng freeship chịu phí cho winer luôn rồi. Ko tính toán gì.
    Nhờ mod sử lí giúpNhờ mod sử lí giúp - 1Nhờ mod sử lí giúp - 2Nhờ mod sử lí giúp - 3Nhờ mod sử lí giúp - 4

16. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

Vụ này chắc sẽ kéo dài, cái mic này đáng lý ra phải chuyển qua vp 5giay Test, rồi sau đó 5giay xách nhận rồi mới nói đến ck tiền.

17. adat Thành Viên Cấp 3

vụ này còn nhìu cái hay lắm

18. buonbannho00 Banned

Vụ này phải nhờ Mod can thiệp luôn vì hàng nhận lại đã bị hư luôn rồi

Lúc nhận hàng winner bảo ok hết giờ trả hàng thì mic bị hư đang đợi winner trả lời thế nào đây

19. Tpmy143 Bút mài Hoàng Ngọc

Nói chung là gửi mic cho mình ko có dây lấy gì m thử mà ok hay ko? Ok là ok cục soundcard có lên nguồn thôi nha b! Nói thật lòng với b luôn nhé! Dạng của b mình đi guốc trong bụng! Cứ để mod phán xử! M đã xác định gửi trả hàng cho b trước là b nên hiểu mình đã chuẩn bị tâm lý gì rồi nên b cứ yên tâm

20. Ok. Gửi hàng lên 5giay test đi bạn. Bạn nhớ đi theo xem phải mic này ko nhé. Ko lại bảo mình đổi