Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi nokiaasha, 17/4/20.

ID Topic : 9474949
Ngày đăng:
17/4/20 lúc 10:00
  1. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Làm phiền mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em.em đã nhiều lần gửi báo cáo vi phạm cũa thành viên USNAVY xử lý,em không thấy mod vs admin xử lý thành viên này,Theo bộ luật của 5giay.vn điều 7.2- Nghiêm cấm các bình luận phá topic, đả kích gây flame. Chỉ chấp nhận các comment mang tính chất hỏi về thông tin sản phẩm.

***Hình thức xử lý vi phạm: Khoá nick 01 tháng. Nếu tiếp tục vi phạm sẽ tăng dần lên 03/ 06/ 12 tháng.
    Em đã gửi báo cáo nhiều lần cho mod vs admin xử lý,em k thấy mod vs admin xử lý, spam vs đá kích trong topic xử lý box đấu giá vs topic đấu giá của em,nhờ admin vs mod xử lý theo điều 7.2 của 5giay.vn đưa ra giúp em.em đã thỏa thuận đc bên winner lấy sim, tự nhiên thấy thành viên USNAVY vô phá topic của em,thêm dầu vào lửa

Em cảm giác rất là khó chịu Những bình luận của thành viên cấp 3 US NAVY,nhờ mod vs admin xử lý theu luật 7.2 của 5giay.vn giúp em.

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 1

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 2

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 3

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 4

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 5

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 6

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 7

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 8

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 9

Nhờ mod vs admin xử lý thành viên USNAVY giúp em - 10

2. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

OK nhưng cái này mình chỉ nhắc nhở bạn @US NAVY là bạn ko nên nói những chuyện chưa xảy ra nhé, ko bình luận lung tung nữa, nếu bạn winner vẫn đồng ý cho bạn chủ topic thời gian thì ko còn có vấn đề gì. Sau này có sai phạm mới xử lý sau. Còn đây là box xử lý đấu giá nên cũng chưa áp dụng luật như bên box đấu giá nha bạn @nokiaasha . Lần này sẽ nhắc nhở bạn @US NAVY , ko bình luận thêm khi chưa có kq.

3. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Em đã nhắc nhở nhiều lần,bạn ấy k nghe.vẫn tiếp tục đá kích vs phá topic của mình.

4. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Được rồi bạn, mình là mod đã nhắc nhở, bạn cứ để đó.

5. US NAVY Thành Viên Cấp 3

vậy mong MOD trả lời giúp.
    .luật có cấm mem bình luận trong topic xữ lý đấu giá hay ko nếu có cho em xin trích dẫn.
    .em viết bl kg kích bác hay đã kích ai cả. E dự đoán những việc sẽ xảy ra là phạm luật hay sao
    ví dụ em nói "thằng này chạy kiểu đó thế nào cũng gây tai nạn".em đâu đã kích ai đó là nhận định riêng của em và vậy đâu có gọi là gây flame hay xúc phạm ai.
    Quay lại topic em nói mem này làm khó win ko chịu giao sim vì thực sự ko muốn giao. và cho tới giờ sim vẫn chưa giao thì nhận định hay dự đoán của em vẫn đúng. Và từ dự đoán đó em nói winner cẩn thận hơn khi giao dịch thì sai chỗ nào.Trong bất cứ bl em đều viết nhã nhặn ko có bất kỳ từ ngữ nào thô lỗ cả.

.Bây giờ quay lại vụ phá topic.Em hỏi Mod cái topic đấu giá đầu tiên.E hỏi chủ thớt là sim mới đúng ko vì nếu là sim mới thì sao đăng làm hotline.Topic đó Mod xóa cm của em vì chủ thớt bảo là em phá. Vậy em phá cái gì khi hỏi tình trạng sản phẩm trong topic đấu giá đó. Lần đầu ko xong qua lần 2 cũng có mem vào bl ko liên quan gì đến topic sao chủ thớt ko báo cáo.
    BL của em ko phạm luật mà vẫn bị xóa nên em theo dõi xem cái sim này nó tới đâu mà thiệt nghi là có. Vậy em nói gì sai đâu nào. Thậm chí em có quyền tạo topic yêu cầu Mod tìm hiểu xem có gì bất thường trong topic đấu giá cái sim đó lần đầu nữa kìa.
    E sai e chịu nhưng em ko sai mà chủ topic quy chụp em phá em spam này kia thì sao được.
    Nếu Mod cho là em đa sự cứ xữ lý theo luật nhưng xin trích luật nào em phạm để em tâm phục khẩu phục là ok.

Xin hết. Chúc mọi người một ngày tốt lành. Chúc winner mau nhận sim và giao dịch thuận lợi.

6. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Cái đó là quyền của tui.tui cảm giác bình luận đá kích vs phá topic của tui. Tui đã nhắc nhở nhiều lần.vẫn cố tình phá topic vs đá kích người khác.chuyện mình chưa lo xong.lo chuyện của người. Gọi là bao đồng

7. Xem thêm bình luận
  8. US NAVY Thành Viên Cấp 3

em
    Em
    hay có tật giật mình lắm Mod ơi. Nói em là mem 5s lo winner cũng là mem 5s ko nhận đc hàng cũng là bao đồng là đúng luôn rồi. Như cái máy atm gạo vậy. Bác doanh nghiệp người Việt lo sợ dân Việt đói cũng là bao đồng.

9. US NAVY Thành Viên Cấp 3

Bạn ra đường chạy xe ngược chiều đi có vé phạt thì nói đó là quyền của bạn bạn muốn chạy xe sao là chạy à. Luật giao thông đâu bạn.

10. US NAVY Thành Viên Cấp 3

À mà thôi cho em xin lỗi vì mất thời gian của các Mod.
    Sau khi đọc hết các cm của bác thớt từ đầu tới giờ và suy nghĩ sâu một chút em mới biết bác ấy là người như thế nào.Cho em xin lỗi bác thớt.Em hứa từ nay trở về sau ko bl bất cứ gì hay liên quan gì đến bác thớt nữa. Nếu em vi phạm xin chịu ban vĩnh viễn.

ozaki111 thích bài này.