Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi tun13121988, 18/1/11.

ID Topic : 2737575 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
18/1/11 lúc 18:17
  1. tun13121988 Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    15
  2. Mr o0o Thành Viên Cấp 4

theo mình thì chủ topic là người win roài....

3. matsuura Thành Viên Cấp 2

win đúng rồi tên đường thiếu đâu có sao đầy đủ phường quận oki rồi

4. tun13121988 Thành Viên Kim Cương

đố bạn tìm dc nhà với cái địa chỉ như vậy!Nhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks!

5. matsuura Thành Viên Cấp 2

zoi nick kia mh bid dau ghi ten dg lam gi chu động đến nhà ng ta lấy hàng hoặc hen cho nao giao dich chứ đâu phai giao hàng đâu mà tìm tới nhà quan trọng địa chỉ của chu top đấu giá

6. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bác win rồi, bác kia thiếu tên đg. Gần ngay nhà em lun mới vãi Nhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks!

7. Xem thêm bình luận
  8. tun13121988 Thành Viên Kim Cương

Nói như bạn thì mấy vụ cry ko nhận hàng làm gì có! có cái luật này làm gì chài!:beat_brick:
    http://5giay.vn/showthread.php?t=2266207

9. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đ/c có thể thiếu phường chứ số nhà, đường, quận đều phải có

10. matsuura Thành Viên Cấp 2

11. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

12. matsuura Thành Viên Cấp 2

ko thay trang truoc cong bo boss ah
    ko tin vô topic này coi ai win http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2549471&page=7 coi toan bộ đi

13. nhoxshock8892 Miếng Dán Cường Lực

237 phường phước bình, Q.9 . bạn thử đy kiếm giùm mình địa chỉ này nhaNhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks!

trong luật đã quy định như zậy thỳ cứ theo quy định mà làm. Quy định đặt ra là để tuân theo ... ai làm theo được thì hãy tham gia, còn không thì đừng nên tham gia
    Nếu mình là chủ topic thì bạn không fải là winner. bài bid của bạn có số nhà phường vs quận àh, không đường thì làm sao mà tìm. bạn fải có trách nhiệm với bài bid(chính xác và đầy đủ thông tin) của mình vì khi lỡ bạn bid xong không lấy thì khi chủ topic đấu giá cry, Mod cũng sẽ không giải quyết cho họ đc . Và ngược lại khi chủ topic đấu giá không giao hàng ... bạn đi cry thì Mod cũng không giải quyết cho bạnNhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks! - 1

p/s : theo mình thì chủ topic là người win Nhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks! - 2

14. vl.comp Thành Viên Cấp 4

Tiện thể:
    có số nhà, và tên đường, nếu như trong thành phố chỉ có 1 tên đường thì có dc ko MOD.
    Cụ thể hôm trước đấu giá: em ghi:
    120 Vũ Tùng ( ko tên phường, ko quận. ) Tuy nhiên, trong thành phố chỉ có 1 số nhà và 1 tên đường như vậy.
    Như vậy có hợp lệ không?

Việc ghi địa chỉ chẳng qua là đảm bảo người bid có trách nhiệm với bid của mình thôi.
    Đâu cần gì phải ghi rõ ràng.

15. vl.comp Thành Viên Cấp 4

Thêm nữa, bài bid đầu có ghi đầy đủ chính xác:
    đường, phường, quận.
    Nhưng bài bid thứ 2 chỉ ghi số nhà và tên đường thôi. Vậy có được ko MOD?

16. nguyenduy1603 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đó là do chủ topic đó công bố sai, và cái bác bid gần giá kia ko để ý, hoặc ko muốn cryNhờ mod xem giùm ai win trong topic này! thanks!

17. Heogia5388 Thành Viên Bạch Kim

bạn cứ việc Bid như vậy, và bạn sẽ không bao h đc công nhận làm boss or winner (nếu may mắn)

18. Huy 360 Trái Đất Thì Tròn Đường Đời Thì Không Phẳng

Bạn
    Bid không hợp lệ.Vì thiếu tên đường
    Bạn win

19. cnttpt Thành Viên Cấp 3

Q12 nhiều khi nhà ko có tên đường đâu phải lỗi winner !

20. Huy 360 Trái Đất Thì Tròn Đường Đời Thì Không Phẳng

Bạn công bố winner thì nên theo luật.