Tìm kiếm bài viết theo id

nhờ mod xử lí giúp em chủ topic ạ!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi muadothanhly, 25/11/16.

ID Topic : 8671870
Ngày đăng:
25/11/16 lúc 11:27
  1. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

Mod ban giùm em cái nhé ! Em nóng lắm rồi.sáng còn chạy dc vài trăm mét giờ dắt ra tạch luôn rồi.nếu bạn ấy có trách nhiệm như thế thì em thấy ban luôn chứ ko nên để hại người phía sau.

2. TedPham Thành Viên Cấp 3

Mấy cái chống trộm này gắn vào ảnh hưởng tới hệ thống phun xăng trên xe, xe mình cũng đã từng bị và tháo ra là chạy bình thường à.

3. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

Cảm ơn ý kiến của bạn thế nhưng nếu xác định gắn trên xe bxc hay Fi ko dc thì ngta đã ko sx và cho ra thị trường nhiều mẫu mã nha bạn.và xe lead của mình gắn đồ dỏm nên chạy 3 năm rồi còn chưa hư bộ thẻ quẹt loại này nhỉ?

4. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

Super mod cho em hỏi vấn đề này em cung chả muốn làm to chuyện nhưng mod phân xử giùm em dc ko ah

5. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Topic do S.Mod pttn2508 phụ trách bạn à. Bạn yên tâm các Mod đều giải quyết hợp lý thôi.

6. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Gắn vô đi rồi khi bộ phun xăng có chuyện.Nó mà chịu bảo hành cho bạn thì bạn muốn cược gì tôi cũng chịu.
    Tôi đã gắn và khi lên BH nó đã từng cảnh báo là nếu có chuyện gì honda sẽ ko chịu trách nhiệm đâu nhé.

7. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

sáng nay em đã gỡ hoàn toàn ra do nó chết ngắt và xe lại hoạt động bình thường.Ju fi a.mod ko biết đi chơi đâu hết rồi ạ!

8. vodafone278 Chuyên Sim 4G Thành Viên Vip

hàng tàu dỏm mà thớt bid cao thế . mấy con ic này có tin được đâu

muadothanhly thích bài này.
  9. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

UOTE="vodafone278, post: 1056521632, member: 8604"]hàng tàu dỏm mà thớt bid cao thế . mấy con ic này có tin được đâu[/QUOTE]
    Lỡ chơi ngu lấy tiếng rồi bạn :3 giờ mong mod phân xử xíu thôi.mua cha cái mới đỡ khổ rồi.

10. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

Có mod nào giải quyết giùm em vấn đề này dc ko ạ! Gắn dc 3 ngày phải vức bỏ , tính mạng bị trêu đùa trên 3 lần ngoài đường thế mà các mod cứ thờ ơ như thế này sao ạ!

11. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Gia hạn cho @thuy89 hết ngày hôm nay giải quyết dứt điểm cho winner nhé,hết ngày hôm nay mình sẽ xử lí.

12. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

Kính thưa các s mod ạ! Bác ấy dù gì cũng có lịch sử ổn trên 5giây nhưng đến hn em vẫn cảm thấy chẳng hiểu sao bác ấy vẫn có thể đánh đổi như thế? Mong bạn vào đây giải quyết ổn thỏa chứ bộ chống trộm ấy mình cũng xin thưa là đem vô tiệm ông anh cho ổng cắt bỏ rồi.giờ em cũng vức luôn đéo thèm dùng nữa vì chờ cách xử lí của bác chắc em chết cmn rồi!

13. loulou Thành Viên Cấp 5

Đề nghị ban nich mãi mãi . Thank mod

14. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

bac de nghi gi thi de nghi chu dung ban nick em nhoe!

15. XuanPhuc_94 Ông Trùm Sơ mi Nam

ủa thế cái thẻ bảo hành trong topic là gì? trên thẻ k ghi địa chỉ để bảo hành à?

16. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Chắc bỏ người chạy lấy của rồi.

17. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

Chan qua bac ah! den S mod da noi hwa la han xu ly cuoi cung ma bac ay cung ko noi 1 cau nao cho dang hoang tu te de giai quyet voi em.230k cung la tien chu co phai it oi gi dau.Chang khac nao loi hanh xu kieu con nit.

18. muadothanhly Thành Viên Cấp 4

ko ghi bat cu thong tin gi het bac ah.

19. Bui.M.Hùng Chữ Tâm Làm Đầu

- Đề nghị các Mod box XLĐG vào giải quyết rồi đóng Topic nhanh kẻo ông cry cứ vào cmt quảng cáo chữ ký hoài nhức mắt quá!Tks các Mod..

20. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Đã xử lí @thuy89 off 12 tháng,topic close !