Tìm kiếm bài viết theo id

Nhờ SMOD phong tran vào xem dùm topic này

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi - Authentic -, 8/12/15.

ID Topic : 8281602
Ngày đăng:
8/12/15 lúc 13:33
  1. stdniitpn Thành Viên Mới

Dạ bài của tớ có bị xóa bác ạ.... zzz

2. Cuibap.Chemgio Thành Viên Cấp 3

Rồi chắc ông kia đi đái luôn. Coi đem áo lên soi coi mod có giảm xuống được tháng nào hok.

3. NHÂN VẤN THIÊN Thành Viên Cấp 4

trường hợp bác win không kt đem về mới phát hiện thì ai chịu ạ ?

4. Fresh Floor Thành Viên Mới

câu này hay nè nha.cái gì cũng có cái lý do của nó.
    nếu nha,nếu win không cẩn thận xem lại cái áo đã gói cẩn thận theo lời win nói và về nhà phát hiện lỗi thì sao à á.
    còn thực tế nếu đặt tôi là win khi tôi cần thận xem lại món hàng đã gói mà phát hiện lỗi tôi cũng sẽ rất bực và cảm giác mình bị dàn cảnh là điều không tránh khỏi và tôi đòi cry là lẽ đương nhiên còn viiệc gì tiếp nữa tính sau.
    Thiết nghĩ tình tiết món hàng đả được gói sẳn trước để đưa và win cẩn thận xem lại món hàng và phát hiện lỗi là mấu chốt phát sinh sự bất nhất của người win.BQT nên xác định rõ coi việc này có hay không.

5. Fresh Floor Thành Viên Mới

có lẽ tôi coi quá nhiều phim HK nên tâm lý nhân vật phát hiện mình bị dàn xếp thì bực thiệt đó nhưng tâm lý nhân vật dàn xếp sự việc mà bị phát hiện thì bực gấp mấy lần và khó có thể kiềm chế suy nghĩ hay lời nói trả đủa.
    ví dụ cho zui.
    2 thằng cướp giựt sợi dây chuyền,sau khi phát hiện là giả nhiều khả năng sẽ quay lại sỉ vả hay thậm chí bụp luôn nạn nhân dù biết khả năng bị tó là khá cao nhưng tức quá phải quay lại...

6. NghiaRua Thành Viên Cấp 3

Đơn nhiên là khách hàng phải chịu chứ ai chịu dùm nữa, như trường hợp bên box "Khi người đàn ông khóc" bác kia nhận thấy "Tân Doanh" uy tín nên không kiểm tra mà mang hàng về, về thì mới kiểm tra thấy hàng bị hư,lỗi......bác đó lên viết bài Cry còn bị ae vào chửi là ngu nữa.Còn đây là box đấu giá khác với box bán hàng chứ, còn muốn yên ổn thôi thì cứ bán hàng mang lên sàn làm gì cho nó rắc rối.
    Cry hên là đủ sáng suốt để kiểm tra hàng, chứ mang hàng về chưa đến nhà mà quay lại phán cái áo có lỗ thì nói thật là bị từ chối đổi trả ngay, lên đây Cry không khéo còn ăn gạch đá luôn ấy chứ. Còn bị mấy thành phần khác chửi ngu nữa ấy chứ.

7. binhthuongthoi12 Thành Viên Bạch Kim

Nhân đây, mình rất mong hợp tác với 3 bạn có kinh nghiệm về hàng authetic để cùng đến văn phòng 5s giải quyết dứt điểm việc này.
    - Thứ nhất, chứng kiến mình xỏ ngón tay vào chỗ rách.
    - Thứ hai, cùng thẩm định xem sản phẩm có đúng như lời quảng cáo của chủ topic không. Nếu không phải là hàng authetic, giá trị bồi thường của chủ topic (300k x 10 lần) mình dành tặng cho 3 bạn. Mình chỉ xin chiếc áo về làm giẻ lau nhà.
    Các bạn inbox số điện thoại cho mình, mình chủ động điện thoại cho các bạn. Tks all,

8. tini2092005 Thành Viên Vàng

Nói thiệt, từ đầu tới cuối vẫn ủng hộ bác này.
    Còn bác Au nói chuyện lôi khách quan này nọ ra nghe mà buồn cười, bác chưa hiểu rõ cái từ khách quan nó là như nào, văn bác ghi cũng có vẻ kênh kênh người khác.
    Nói khách quan trên những chứng cứ có thật: Bác giao hàng không đúng mô tả ~~> Bị cry và band nick ~~> hoàn toàn hợp lệ mà, kêu ca gì bác?

9. FPT_info Black Cat

Mình tâm sự thế này : lúc trước có win của bác royankhanh cái quần zara , đem về xem thì mới thấy sút chỉ ở lưng quần phải đi đạp lại , nt báo vs bác ấy thì bác ấy nói đền mình cái card nhưng mình ko nhận ! chỉ muốn bác ấy kiểm tra lại hàng trước khi giao và anh em vẫn vui vẻ ! lần sau đấu hụt cái áo len của topic bác ấy ! hôm sau bác ấy nt qua mua 2 cái giá rẻ hơn cả giá winner ! đôi khi thiệt thòi 1 chút chưa hẳn là ko tốt ! Đôi lời ...

QuiHoang thích bài này.
  10. - Authentic - Thành Viên Mới

Áo đã gửi VP 5giay , chờ SMOD Phong Trần vào giải quyết thôi tks ACE

11. Chào các bạn,
    Bạn Authentic U.S vừa đem cái áo lên văn phòng 5giay, sau khi xem xét và hội ý các anh em trong BQT thì có ý kiến như sau:

- Cái áo bị lủng lỗ không quá to như đầu ngón tay mà bạn binhthuongthoi12 nói.
    Nhờ SMOD phong tran vào xem dùm topic này
    - Bạn Authentic U.S muốn hợp tác giải quyết vấn đề này là để cái áo lại với giá 100k như ý của bạn binhthuongthoi12, và nếu binhthuongthoi12 vui vẻ nhận thì coi như bạn đã gián tiếp ủng hộ 100k đó vào quỹ từ thiện.
    - Nói đi nói lại thì cũng là lỗi do bạn Authentic U.S gây ra, không bảo quản hàng đấu giá, có lời không hay với binhthuongthoi12, BQT vẫn off nick bạn 1 tháng để bạn suy ngẫm cách phát biểu trên cộng đồng.

Sự việc đến đây chấm dứt, 2 bạn còn thắc mắc hay khiếu nại gì thì vui lòng đến trực tiếp văn phòng 5giay.
    Thanks!

QuiHoang and nhỏ AUTHENTIC like this.