Tìm kiếm bài viết theo id

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bmwandford1, 13/5/14.

ID Topic : 7348724
Ngày đăng:
13/5/14 lúc 22:38
  1. bmwandford1 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    15
    22h : Hiện giờ cơ động ngoài Bộ, cơ động miền tây, cơ động tây nguyên vừa mới di chuyển vào Bình Dương. Đã bắt được 400 phần tử bạo động phản động, hiện giờ 22h một số phần tử đang đua xe cầm cờ nẹc bô hò hú gây náo loạn
    400 thành phần phản động đã bị bắt
    Ước gì.....

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của

Tin tức sáng nay 14/05/2014 lúc 6h30 Toàn bộ các công ty quanh khu vực thị xã thuận an- thị xã dĩ an đã bị nhóm bạo động thiêu cháy hết - nghe nói đã có 1 chiến sĩ công an bị thương khi làm nhiệm vụ. Xe cứu hỏa xe công an, 113, cơ động hoạt động liên tục suốt đêm . Em ko thể tin nổi đây là Bình Dương nữa em tưởng đang ở bên Irac Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 1 . Ném cả bom xăng nữa

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 2
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 3
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 4
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 5
    1h30 sáng:

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 6

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 7
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 8
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 9. Tình hình từ sáng đên tối nay đã 22h30 tình trạng bạo động cướp của trắng trợn dang diễn ra và bây giờ công ty Asama( công ty này chuyên sản xuất xe đạp và các linh kiện xe đạp toàn tiền triệu ko )
    Lưu ý : Đây là những người công nhân từ các tỉnh # chứ ko phải dân Bình Dương đâu nha
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 10
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 11

Cập nhật hình ảnh thêm lúc 22h25 và bây giờ là đốt công ty chặn ko cho xe cứu hỏa vô chữa cháy đập cả công an, công an bắn chỉ thiên liên tục
    3000 chiến sỉ cảnh sát đã được huy động vẫn ko thể trấn áp hết nổi
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 12
    Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 13

2. seller_DK Thành Viên Vip

Đẹp mặt thật..

3. HUNGNGUYEN682 Thành Viên Cấp 5

Cần phải có biện pháp mạnh của luật pháp...kiểu này loạn hết rồi

4. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

không phải dân BD chính gốc đâu nha các bác, toàn dân khác vô làm CN rùi hôi của nhé Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của

5. rundown113 Thành Viên Cấp 3

biểu tình tiện thể cướp.

6. Winwinshop Thành Viên Cấp 4

không hiểu mấy người này nghĩ gì nữa, mấy cty này có làm gì họ đâu chứ...haiz kiểu này quốc tế nhìn vào thì mất mặt ghê gớm

7. Hotel Golf Banned

sắp biến thành Tân Cương phiên bản 2 rồi @_@

8. [2nd-original] Thành Viên Cấp 1

Hy vọng người Việt trên đất China hay thông tin náy và ẩn đi. k thì no đòn với dân nó

9. seller_DK Thành Viên Vip

Rút người Việt ở Tung Của thôi...do tụi mật thám Trung Quốc phát động....trúng kế lũ cầy đó rồi bà con sống ở Bình Dương ơi!

10. tucammoi Thành Viên Kim Cương

thôi, Biển Đông là của anh TUng Của thì sẽ là của anh TUng Của thôi giành làm gì cho mệt

*Tao nói đùa đó bọn bán nước, VN đã sẵn sàng chiến đấu ko thì mất nước, dàn khoan chỉ còn cách VN 130 hải lý thôi đó.

11. Kiềm chế và bình tĩnh nhé bà còn, không cho ra đảo hết à

12. entaroadun Thành Viên Cấp 3

lên cao bay xa nhé người anh em!

Chỉnh sửa cuối: 25/1/18
  13. thinh_dian Thành Viên Cấp 1

Đúng là nhục lắm các bác ạ, em cũng đang sống ở BD đây. Sáng giờ không ra đường, ngồi nhà lượm tin từ internet thôi mà em cũng thấy sốt ruột luôn. Gọi bao nhiêu là cuộc điện thoại cho mấy đứa quen bảo bọn nó kêu gọi ng thân quen về nhà ngay và luôn, đi coi cũng không nên nữa, trong lòng em giờ cứ như BD có chiến tranh rồi á.
    Phòng em ở gần cty Thông Dụng. nãy giờ nghe tiếng nổ chắc CA bắn chỉ thiên.
    Hy vọng mai hết cảnh này, nếu không cầu mong bên quân đội ra tay....

14. thinh_dian Thành Viên Cấp 1

Giai cấp vô sản... ôi

15. [2nd-original] Thành Viên Cấp 1

Tình hình là chỗ thằng bạn mình ở bộ binh 141 đã dồn hết quân ra. cứ 2 chiến sĩ trà trộn và kẹp cổ 1 phần tử quá khích lôi ra ngoài. cũng cả ngàn em vỡ mồm rồi các bác. Lữa sẽ dc dập tất nhanh thôi

16. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Đừng nói lũ cướp của, phá nhà bỉ ổi kia là dân Thanh Nghệ Tĩnh nhé.

17. Nguyenhuy89 Thành Viên Cấp 3

Theo như em hóng bên TTVN thì chính các công ty TQ đã đồng loạt cho công nhân nghỉ việc, khiến cho cả ngàn người tuồn ra đường 1 thời điểm. Chính chúng cũng mở cửa cho công nhân đập phá nhà xưởng, phòng ốc.....Như vậy ai cũng hiểu...... VN thua ván cờ này rồi =.=

18. [2nd-original] Thành Viên Cấp 1

Thì hôm qua nó đã yêu cầu VN giữ gìn nhà máy, cty và công dân của nó. VN mình đã nhìn rõ nước cờ nhưng không thể đối phó kịp thời.

19. Nguyenhuy89 Thành Viên Cấp 3

Nhiều người đã nhìn ra từ đầu, nhưng ko biết sao CQ BD lại phản ứng chậm chạp kinh khủng thế. Bố khỉ thật, nuôi cả đám tốn cơm.....

20. [2nd-original] Thành Viên Cấp 1

Vì hầu hết các cấp lãnh đạo BD ai cũng vài trăm mẫu cao su, bận việc rẫy quá mấy chú mấy bác cũng chẳng màn thế sự thế nào.