Tìm kiếm bài viết theo id

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bmwandford1, 13/5/14.

ID Topic : 7348724
Ngày đăng:
13/5/14 lúc 22:38
  1. bmwandford1 Thành Viên Bạch Kim

nhận được giấy này bắt giao cho công an ngay nha bà con. Ai ở Đồng Nai, Vũng Tàu kêu gọi người dân ko được nghe bọn phản động khiêu khích, tránh tình trạng xấu xảy ra, nếu lan rộng ra hết khu vực miền nam sẽ nguy hiểm lắm đó

2. tucammoi Thành Viên Kim Cương

chẳng có gì phải nhục, bọn TQ nó chiếm đất VN mà không biết nhục thì mình nhục cái gì??? Còn ko biết ai phản động ai là nguoi của bọn tung Của là do tình báo yếu kém.

3. wolfman2010 Thành Viên Cấp 3

Có não không? Biết sử dụng não không? Hay để cho đủ bộ phận chơi thôi

4. L.A.D.Y Thành Viên Cấp 4

cty mẹ của cty mình đang làm đây mà,haizz,mới mở thêm xưởng mới ở VSIP2,ko biết thế nào.

5. itluuhaidang Thành Viên Cấp 2

tình hình là CA đã làm việc ngày đêm rất tích cực nhưng lực lượng wa mỏng ko thể ngăn cản được, mà quân đội thì chưa được lệnh vào cuộc

6. mytinco.ltd, Uy Tín Toàn Mỹ MTdigital

Hành động thiếu suy nghĩ dẫn đến hậu quả nghiêm trọng

7. tucammoi Thành Viên Kim Cương

tào lao nữa, nói vậy là ý gì??? Cầm cây là phản động??? mấy ba biết là công an ko biết thì là tình báo yếu kém chứ là gì??? Đâu phải TQ mới chiếm đảo VN mấy năm đâu mà là 40 năm rồi đó.

8. luongtrongnhan Thành Viên Cấp 1

lôi vài thằng cầm đầu ra bắn ngay tại chổ coi tui nó có sợ ko, lơ mơ có chiến tranh thật chứ ko chơi , trung quốc nó chơi chiêu này giờ quân đội lo trấn áp bọn này thôi là hết quân rồi lấy đâu ra nửa mà chiến đấu

9. trithai.info Thành Viên Mới

Nói thật mình chưa thấy cái đám này yêu nước chỗ nào cả, chỉ là một đám ngu học, ko có kiến thức dễ bị kích động, tham lam.

Làm như thế này sẽ ảnh hưởng đến biết bao nhiêu thứ, từ kinh tế cho đến chính trị. Cũng chả cần phải lắp vòi rồng xịt bọn tàu ngoài biển làm gì. Xịt bớt cái đám ngu học này để cho não tụi nó đc sạch một xíu.

10. JohnnyNguyen Thành Viên Kim Cương

11. hva Thành Viên Cấp 1

khỗ nhất là mấy người công nhân . xuống tận bà rịa roài

12. choixongjong Thành Viên Vàng

Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của

Tui thì không đưa lên CA ngay đâu. Đập cho một trận rùi tính tiếp, còn ngoan cố đập tiếp cho chừa. Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 1

13. bao_vuhoang Thành Viên Cấp 3

Âm mưu cuả trung quốc hết. Tự ta đánh ta....hic

14. tdakvn022 Thành Viên Cấp 5

Tình hình căng thẳng quá. Bên mình làm dvu, giờ bọn tàu vào lánh nạn quá trời---> Thế là vài bữa nữa tụi nó đem quân sự qua VN bảo là để giải vây cho dân tụi nó. Haizzzz

15. thanhbinh1980 Thành Viên Kim Cương

nhứ thế này thì công nhân nghỉ làm hết chuẩn bị ra đẩy hd 981

16. gio555 Thành Viên Kim Cương

yêu nước là thế sao?

17. *_* Tử_Thần *_* Thành Viên Mới

hết sức bình tĩnh bạn. Có cho tiền tụi nó cũng không dám đem qua

18. pro-tech Thành Viên Cấp 4

chính xác kg đứa nào dám qua đâu

19. 2Tech-Fashion Thành Viên Cấp 3

tự mình giết mình không trúng kế rồi >"<...bùn và có cảm giác sợ hãi

20. quayhaku? Thành Viên Cấp 2

Sao nhát thế trời?Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của bó tay với ông luôn.Làm căng thế chứ chẳng có đánh đấm gì đâu mà lo,mà có đánh cũng chưa chắc gì chết đâu mà sợ.Há háNhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 1Nhục nhã lắm các bác à từ biểu tình bạo động giờ là cướp của - 2