Tìm kiếm bài viết theo id

Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Nhat Nguyet, 17/5/11.

ID Topic : 3241929
Ngày đăng:
17/5/11 lúc 01:41
  1. hotmusic Thành Viên Cấp 2

vậy là mỗi bài chỉ được up 3 lần thui hả bạn?

2. davidd BẮC CÁI

Hi, bạn vui lòng tham khảo topic dưới nhé.

3. sanhnet Bán Chạy Nhất

Thật sự mình muốn up bài bên 5 giây lắm mà nội qui khó khăn quá mà lại ko ai hướng dẫn trực tiếp bằng online hết buồn quá cứ tối ngày bị ban nick hoài chắc không dám up bài quá

4. davidd BẮC CÁI

Bạn có thắc mắc gì thì vui lòng post vào đây để BQT có thể hướng dẫn cụ thể hơn hoặc chat với davidd bằng Y!M nhé.

Xin lỗi trước là khi nào davidd không trả lời trong Y!M là lúc davidd đang bận việc làm trong cơ quan.

5. mua&ban_online Thành Viên Cấp 2

Gửi Admin của diễn đàn,
    Xin chào các Admin, Mod.
    Mình tham gia forum cũng đã lâu, dạo trước post bài thì số lượng bài gửi tăng lên, sao thời gian này mình cũng gửi bài mà số lượng lúc nào cũng chỉ 36?
    Không biết hệ thống có lỗi gì không? Hay là mình bị lỗi gì? Mình chưa nhận được bất cứ thông báo nào từ diễn đàn hết.
    Xin cám ơn và chờ đợi trả lời.
    Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giayNhững công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay - 1Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay - 2Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay - 3Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay - 4Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay - 5

6. vuongtai Thành Viên Cấp 2

mod oi ! em muốn xoá bài thì làm như thế nào , em mới tham gia nên chưa biết .

7. loank69 Thành Viên Cấp 4

Mình không biết cách nào để up bài viết của mình lên đầu cả ngoài cách lên lịch up. Các bạn chỉ cho mình với. Thanks nhiều

8. MUABAN_85 Thành Viên Bạch Kim

Chào BQT
    Cho mình hỏi sử dụng công cụ gì trong phần chữ ký hoặc trả lời để khi mình click vào phần chữ nó chạy ra luôn topic của mình trên 5s.
    VD: Click vào NỘI QUY 5S.VN -----> trang nội quy 5s.
    Mình thử sử dụng cách bôi đen dòng chữ rồi sd chèn link liên kết nhưng không hiệu quả.
    Nhờ hướng dẫn dùm. Thank BQT

9. davidd BẮC CÁI

Nếu sau khi làm xong vẫn không hiện ra "Thanh lý sơ mi Yến Trang" mà chỉ hiện link thì bạn phải làm theo thủ thuật như sau :

Bây giờ trong chữ ký chỉ có (Ví dụ: http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4094165) không hiện ra "Thanh lý sơ mi Yến Trang".

Cách 1 :
    Bạn xóa hết toàn bộ link trừ 1 chữ h ( là chữ h của http ),
    Sau đó bạn gõ "Thanh lý sơ mi Yến Trang" ngay phía sau của chữ h,
    Tiếp theo mới xóa chữ h,
    Save & kiểm tra lại link trong chữ ký của bài viết.

Cách 2 :
    Bạn copy cái link vào "chèn liên kết" (Ví dụ: http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4094165),
    Trong chữ ký sẽ hiện ra 1 link (Ví dụ: http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4094165),
    Sau đo bạn copy "Thanh lý sơ mi Yến Trang" ngay phía sau của link, tức là phía sau của số 5,
    Tiếp theo mới xóa toàn bộ link (Ví dụ: http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4094165),
    Chỉ để lại "Thanh lý sơ mi Yến Trang",
    Save & kiểm tra lại link trong chữ ký của bài viết.

Testing :

Thanh lý Sơ mi Yến Trang

10. LOVE&PT Thành Viên Cấp 1

Sao mình sửa bài ( ghi thêm thông tin về giá tiền) thì cũng tính là số lần mình up bài à? Mình mới vô 5giay và chưa biết cách sử dụng, việc up đi up lại với các bạn khác là sao, mình chưa hiểu. Có lúc mình up bài xong chả biết bài mình trôi dạt ở trang nào nữa. hu hu... nhất là sao mình sửa bài lại tính thành số lần gửi bài, up bài. Admin trả lời giúp mình với.

11. davidd BẮC CÁI

Bạn chỉnh sửa và bổ sung thông tin trong bài viết của mình đâu có tính là úp ?

Việc úp bài là post 1 bài viết hay trả lời vào topic thì topic đó sẽ về lại trang đầu.

12. minhphung_vl0304 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đã dọc xong

13. luxury_style Thành Viên Cấp 4

mod oi cho em hoi tai sao e up hinh tao chu de moi nhung hinh` ko bung ra cho ace coi duoc vay

14. davidd BẮC CÁI

Davidd đã úp thử vào "chèn hình vào bài" nhưng không link nào của hình ảnh hoạt động cả, nếu vậy bạn phải úp lại 1 lần nữa vào những trang úp hình khác rồi úp vào lại bài viết bán hàng.

Lưu ý : Chỉ viết chữ thường trong Diễn Đàn

Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay

15. nhhvlinh Thành Viên Cấp 1

Cho mình hỏi muốn up dùm lại bài người khác thì làm sao ?

16. kem ngon ngon Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mod ơi cho hỏi muốn đổi tên topic thì sao ah, mod có chỉ nhấn nút báo cáo gì đó nhưng mình mò hoài không thấy. Mod chỉ giúp ah

17. trantrung205 Thành Viên Cấp 1

lam sao kiem tra dc toppic cua minh vay .chidum voi.thanks

18. davidd BẮC CÁI

Bạn chỉ cần post bài vào topic thì topic sẽ được về trang đầu, như vậy xem như là Úp bài rồi.

Bạn bấm vào cái tam giác màu đỏ nhé

Bạn click vào nick > Xem hồ sơ > Profile - chọn statistics - tìm chủ đề bắt đầu bởi nick .....

19. huubanh Thành Viên Cấp 4

mod oi cho e hoi
    ngay 1 k dc tao qua 1 toipc trong 1 box
    trong 1 box k ton tai qua 2 topic
    vay khi da ban dc sp thi mun xoa bo toipc do thi lam sao

20. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Topic bán hàng thì không xoá mà chỉ close bạn à. Khi bạn bán xong sản phẩm thì edit nội dung topic là ĐÃ BÁN sau đó bấm report (biểu tượng này Những công cụ cần biết khi tham gia mua bán tại 5giay) để MOD close giúp bạn nha.