Tìm kiếm bài viết theo id

Nick trương quang phúc bán hàng lỗi không chịu trả lại tiền theo thỏa thuận

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi missingU, 23/6/15.

ID Topic : 8100000
Ngày đăng:
23/6/15 lúc 14:54
  1. VŨ VĂN THÁI Thành Viên Cấp 2

Mình thấy sau này có mua bán j mà só tiền lớn lớn xíu. Cứ làm cái giấy tay , ghi rõ tình trạng bao test , đổi trả này kia. Để lúc sau , có bị quẻ thì mang ra công an. Có bằng chứng cụ thể , may ra ngta vào cuộc giúp

2. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Đây giờ em cũng nói luôn . Là máy đó em mua lúc trước là lại là gần 16tr . Sài tới giờ cần tiền nên bán lại y nguyên hộp hành đầy đủ . Nói không phải quá chứ anh đó mua hàng ngồi test cả tiếng em kêu mua được thì mua ko thì ko sao. Em thì chỉ biết từ lúc mua máy tới giờ vẫn sài bình thường chưa đem ra tiệm lần nào .
    Còn về phần touch id từ khi bị mất pass nên ra tgdđ chạy lên 8.3 là lâu lâu ko nhận vân tay . Để 1 lác hay tắt nguồn mở lại là được . Ko có lừa đảo gì ở đây hết
    Đọc cmt mà em ko chịu được
    Mua máy về làm rớt hay gì đó thì mới hu ko cách nào mới dài 2 hôm lại hư . Ai làm được thử em xem nào . Máy có ốp dẻo nên cho dù rớt cũng ko có dấu .. Khăn khăn bảo em trả lại tiền sao chấp nhận được . Hàng đt mà qua tay rồi thì ai biết sao . Lừa đảo thì ai bán tận nhà có ngu à. Còn ai kêu báo công an thì cứ việc . Em chiều ...
    Máy em sài vô tư ko sao hết giờ mua về rồi thì nói này nói khi ... Ra 3-2 người ta thâu máy 12tr . Muốn kím thêm nên mới đăng bán . Còn nhiều người mua nữ đâu phải ông này đâu mà ổng đăng lên nói vậy . Thế làm sao lần sau bán được cho ai nữa!

3. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Ở đâu cũng có anh hùng ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên nhé bạn!! Cứ làm như bạn thì hết nói nổi

4. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Em nói thật ra công an , công an cũng bó tay

5. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Thách thức gì . Máy mua về có làm sao mới hư touch được chứ ko dễ hư vậy được

6. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Cái gì cũng vó nguyên nhân ko phải đập là đập nha a trai . Anh cứ đặt vào tình huống của em sẽ rõ

7. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Em bán máy ko hề hối .. Cho ngồi xem thoải mái mà . Máy em sài bình thường nhưng khi ra tiệm bán kêu máy đã ép kính nên thâu 12tr đang cần tiền nên đăng bán cho có giá

8. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Fb em đấy ai qua tố cáo thì cứ việc nhé .. Em mua bán ko lừa đảo ai nên ai muốn cứ việc

9. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Em mua bán đàng hoàng mà ai cũng kêu em lừa đảo là sao thế nhỉ .. Xin lỗi chứ đưa ra công an thì em sãn sàng

10. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Em bán đàng hoàng ko phải bỏ nick nhé anh !! Máy mua về rớt hay sao mới hư được touch id chứ bt sao hư .. Ai mà thánh giữ vậy

11. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Xin lỗi anh nha ... Tôi không hề lừa đảo anh , anh đã ngồi xem máy cả tiếng hơn ... Bảo có hối hả bảo anh mua ko .. Anh cứ coi từ từ được thì mua .... Tôi đang cần tiền nên mới bán gấp .... Bán xong là làm công việc ngay , tôi làm cả ngày tôi chịu gặp anh là lịch sự lắm rồi .. Còn lên 5giay nói đủ thứ kêu là mình bị lừa . Anh mua về có làm sao thì mới hư touch id được chứ ... Không lẻ bỏ đồ lô vào sài 2 bữa hư .. Đâu mà thánh giữ vậy . Đọc trên này nghe mà tức ói máu .... Anh cứ đặt trường hợp là anh bán máy đi anh sẽ hiểu . Lừa đảo thì vần gì lên đây giải thích cho tốn công vậy anh ,

12. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Em cũng chốt lại cho anh em 5giay luôn , có thằng khùng nào mà bán hàng lừa đảo mà mua bán tận nhà , sdt thật , thông tin thật để đăng tin ko các anh .. Cũng có lần em mua cây 5s trên 5giay test hết rồi camera ok xong về hư camera sau . Đó gọi điẹn lại cho họ , họ ko chịu trả tiền thì ôm thôi chứ sao giờ. Mà buôn bán ko chịu giao dịch ở nhà .. Ở quá cafe thôi . Đây em buôn bán ở nhà , còn bảo em lừa đảo là sao
    Máy mua ngồi test hơn cả tiếng ok hết retore xong vân tay vẫn sài bt , giờ đem về nhà sài 2 ngày kêu hư sao em chịu được . Tưởng cái touch dễ hư lắm hay sao vậy . Ko có tác động mạnh thì sao hư
    Anh đó còn kêu rớt sao ko có dấu vết . A.c nghĩ cái ốp dẻo ở ngoài thế làm sao có dấu đuoc đây ,!! Tóm lại với ông anh mua máy kia luôn .. Với mấy anh chém bám phím nữa .. Em đây ko lừa đảo ai hết ... Buôn bán đàng hoàng nhé !
    Máy mua trùng seri -imme hộp hết thế lại bị bảo là lừa đảo khổ thật

13. Trương Quang Phúc Thành Viên Mới

Em đăng bán là bao test 7 ngày em sẽ chịu hư thì em sửa chứ ko có nghĩa là trả tiền ... Khi máy hư em bảo anh ấy em sẽ sửa lại cho anh ấy với giá 1tr500 như anh ấy không chịu thì thôi ....

14. Johnny Depp Enthusiastic Support

Bạn missingU đã xác nhận như vậy rồi thì topic close tại đây là được rồi.

Trương Quang Phúc thích bài này.