Tìm kiếm bài viết theo id

Nỗi buồn của em !

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Zoos, 23/3/16.

ID Topic : 8374527
Ngày đăng:
23/3/16 lúc 23:37
  1. Zoos Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    12
    Một buổi chiều gần đây, vào lúc 17h15 tại Hồ con rùa các bác ạ. Em thật không thể tin đc 1 chai nước suối Aquafina loại 500ml giá 51.000 ở một nơi không có SAO nào . Em uống mà thấy đắng thật, cái tính em, hễ ăn cái gì xong là phải uống trà hoặc nước suối để súc miệng thế nên em đã gọi ngay 1 nước suối, chứ không hề sợ đắt rẻ hay tiếc tiền mà không dám gọi thứ khác ngon bổ hơn.
    Khu vực hồ, em đi dạo miết, nên cũng không hề xa lạ. Anh em ăn chơi chắc cũng biết giá 1 chai nước suối ở những nơi 3 sao, 5 sao là bao nhiêu ? Hay trong bar, bub .....
    Hình ảnh cụ thể cho các bác xem, rút kinh nghiệm nhé !
    Đơn giá viết tay kiểu này em sợ quá. Một quán cf bình thường mà chém kinh thật.Nỗi buồn của em !Nỗi buồn của em ! - 1Nỗi buồn của em ! - 2

hoangkhiem36 thích bài này.
  2. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

ai biểu đi một mình ăn lẻm Nỗi buồn của em !

3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Nước suối này không có ruồi cho nên giá như vậy là đúng rồi, thà uống cà phê còn rẻ hơn, tiết kiệm được 8k.
    Mấy quán cà phê quanh hồ con rùa đều như vậy cả.

4. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Bạn mà vào Cà phê Window thì còn khóc nữa. Mặt bằng chung vậy rồi. Có bảng giá thức uống trước khi kêu mà. Đâu có chặt chém gì. Quán cà phê dành cho dân sang mà. Giống như lên 33 tầng uống xong kêu thêm bình trà là tính tiền bình trà thêm gần 100 ngàn nữa.

5. choixongjong Thành Viên Vàng

Có ruồi giá 500tr một chai nha thím Nỗi buồn của em !

6. joh.le Thành Viên Cấp 5

Ra khu Hồ Con Rùa, vào quán cafe Nghệ Thuật, leo lên phòng lạnh ghế Sofa thì giá này cũng bình thường. Với lại giá niêm yết rõ ràng, thým có quyền kêu hoặc phủi đít ra về. Nếu tiếc tiền thì nên ra công viên 30/4 gần đấy kiu ly cafe sữa có 10k thôi nhe.

7. loc9000 Thành Viên Cấp 6

500tr khuyến mãi thêm cái số 8 nữa Nỗi buồn của em ! - 1

8. thanhquangptq Thành Viên Cấp 2

Mấy chổ 5 sao có giá cao gấp 3 này nhưng giá nước lọc như thế nào mình không biết, có đều mình được trà đá miễn phí.

9. man_of_steel Thành Viên Cấp 4

sáng ăn 1 ổ bánh mì sân bay 50 ngàn, cũng thấy hông vui Nỗi buồn của em !

10. lamcuong12 Banned

Ai bảo ko mua o gần nha trước...50k dc 3 ô rồi

11. Zoos Thành Viên Cấp 3

Điều em bất ngờ là nước suối đắt hơn các loại nước khác. Như kiểu đánh lừa thói quen khách hàng. Nói vui, phụ nữ vào quán họ hay tiết kiệm bằng cách cho e nước suối lạnh, tưởng rẻ ai ngời gấp 10 lần giá thị trường. Chai nước e gọi là chai nóng, k bỏ tủ lạnh. Kinh doanh kiểu ..... Hãi thật !

12. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Đúng là giá cao nhưng trước khi gọi thì có được xem cái bảng giá không, giá chai nước suối như vậy thì thấy nhiều chỗ bán lắm chứ không phải chỉ riêng chỗ này.
    Cũng may là thớt chưa uống nước lề đường, gần bến bạch đằng Q1, thằng bạn chở gấu đi ra đó ngồi vào cái ghế nhựa nhỏ xíu , uống chai nước xong nó tính 40k. Đọc báo thấy có người cũng uống trái dừa mà giá 200k.

13. hoangkhiem36 Thành Viên Kim Cương

chai nước suối đó ướp lại chỉ có 5k-7k thôi ,mắc nhất là 10k ,làm ăn thất đức quá