Tìm kiếm bài viết theo id

Nơi sửa xe máy uy tín ở quận 12 !

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi MyThoPro, 28/4/13.

ID Topic : 6625953
Ngày đăng:
28/4/13 lúc 20:23
  1. MyThoPro Banned

Tuổi tham gia:
    11
    Chào mọi người !
    Tình hình là em có con wave S mua từ năm 2010 đến giờ. Bây giờ em nó đang có dấu hiệu xuống cấp rồi. Đang định tìm một cơ sở nào uy tín để "trao thân gửi phận" cho em nó mà không biết nơi nào. Hôm trước có đọc một topic của một bro tên Khanh ở đường Gò Dầu hay sao ấy thấy anh em cũng tin tưởng lắm, mà nghiệt cái bây giờ search mãi không ra cái địa điểm. Bro nào biết thì thương tình chỉ giúp ạ. Thanks all..Nơi sửa xe máy uy tín ở quận 12 !Nơi sửa xe máy uy tín ở quận 12 ! - 1Nơi sửa xe máy uy tín ở quận 12 ! - 2

2. Captain_Nemo Thành Viên Cấp 4

ở q.12 có tiệm anh hùng sym gì đó
    vừa xuống chân cầu tham lương quẹo phải lun là gặp ngay
    thấy canh xe cũng ok, ít vẽ

3. Nghiaphat2016 Thành Viên Mới

76 hà huy giáp q12 làm cũng ok lắm

4. Nghiaphat2016 Thành Viên Mới

Mình biết 1 chổ làm cũng ok lắm , ko chặt chém. 76 hà huy giáp q12 sx tuấn kiệt chuyên làm dủ thứ

5. Minh Bui 2503 Thành Viên Mới

Các bạn cẩn thận kẻo bị lừa như mình. mới sáng nay ngày 4/10/2018 mình có sửa xe tiệm này. Xe mình nhông xích mới thay còn tốt thằng chủ nó cũng tư vấn cho mình thay. mà thay đồ dởm, bộ nhông xích chính hãng của honda khoảng 200k nó thay hàng dởm lấy mình 460k, rồi thay cái má phanh xe wave nó lấy 70k trong khi mua ở ngoài chỉ 25k đồ dởm... lời kguhuyeen chân thành của mình không nên sửa xe ở đây... mấy người làm thợ làm thuê thì không nói nhưng thằng chủ cực kỳ mất dạy

6. ken01664696699 Thành Viên Cấp 1

chổ nào á bạn biết còn né