Tìm kiếm bài viết theo id

Nơi vá vỏ xe không ruột uy tín

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi cuongluc82, 9/6/11.

ID Topic : 3356057
  1. cuongluc82 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    các ACE 5S ai bít chỗ nào vá vỏ xe không ruột tốt và uy tín ko?
    Hôm bữa ra chỗ ngã tư An Dương Vương và Trần Bình Trọng Quận 5 vá mà cứ bị xì lỗ mọt hoài à, vá 2 lần đều bị vậy ( 1 lần tính tiền, 1 lần free vì vá lại mà ). Vá xong mình chạy về thấy vẫn bị lỗ mọt xì tí tí, quay lại chỗ đó, chắc do ko mún vá lại hay sao:59:, nó chê vỏ dỏm, nên thay vỏ mới. chứ vá nữa là ko được, mà vỏ IRC mới của AirBlade 2011, mới chạy có 1 tháng à :62:
    Vậy ACE 5S nào bít chỗ khác ko? chỉ mình với. Cám ơn:07:

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 3356057 gửi 8198 UP 3356057 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 100280463 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. cuongluc82 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    không ai bít vậy? hic hic

4. digimonxxx Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Mình vá ngay góc đường AN Dương Vương vs trần phú. Ngân hàng ACB nhìn chéo qua. Có 1 chỗ vá ngay gốc cây bự chảng. Mình hay vá xe ở đây, ông vá kỹ càng lắm, ko bì xì mọt hơn 4 tháng rồi !!!

Chú ý: chỗ này nằm bên đường AN Dương Vương nhé, phía sau có tiệm cơm và bán gối đó !! Có cái máy bơm to chình ình nữa. Ko phải chỗ vá trên dường Trần Phú !

5. kolagica90 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    6
    anh em biết gần đường phan đăng lưu có chỗ nào vá không chỉ mình với

6. cuongluc82 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    cám ơn! chiều ghé qua xem:10_002:

7. duonglykimngan95 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    45
    tham khảo Topic Vip phía trên đi bạn !

8. duaxiem Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    7
    mình vá trên đg thành thái á, gần chỗ cây xăng quân đội, hình như là tiệm sơn tay ga. Vá thấy đc lém, 3 tháng oỳ mà chưa bị xì bao h, hồi đóa vá lụi mí ngày là phải bơm 1 lần

9. vinh1910 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    7
    mình khuyên bạn nên tránh tiệm vá ở đường 3/2 quận 11 ( kế nhà hàng Tân Lạc Viên , đối diện trường Phú Thọ - tiệm bánh Đức Phát ) . Chỗ này nó vá ẩu lắm , giá cũng cao nữa , mình vá chỗ đó xong chạy 2 ngày bị xì đúng lỗ cũ nên phải ra Lý Thái Tổ vá lại , nó toàn ép khách thay vỏ thôi . Lúc trước mình mua của nó 1 cái vỏ Yokohama gắn cho AtiVic , 1 tháng sau bị lủng 2 lỗ đem lại vá , nó phán : " Thay vỏ đi huynh , vỏ cũ mòn quá rồi , vá lại cũng vậy à =.= " .Mình cự lại nó mới đi vá với thái độ khó chịu . Nếu bạn có lại đây thì nó có hù vỏ bị gì đó thì cứ bắt nó vá ( trừ khi bạn tự thấy vỏ bạn wa' cũ ) , chứ 10 xe thì hết 8 xe nó dụ thay vỏ rồi . Thân .

10. khanhduongsg Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
    Chức năng search dùng để làm gì mà hỏi linh tinh rồi kêu là ko ai giúp đỡ??? Đã có nguyên 1 topic thật dài về những chổ vá tubeless chất lượng đủ mọi quận trong TP. Mún ăn ko lăn vào bếp mà nằm phòng khách khóc vậy?

11. NhatTran252627 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    4
    xui ghê đó mấy ae vừa mua chiếc sh 2o12 chạy chưa được 100km thì vỏ cán miển chai hixxx , để 2 ngày k chạy nó mềm hơi hơi vừa này đèo thằng bạn đi mua đồ nhìn lại nó mềm má ơi lun có ai biết nơi nào vá vỏ sh uy tín làm ăn chất lượng không chỉ với hixxxxxxxxxxxxx

12. Runner Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    3
    Có tiệm vá ép trên Nguyễn Văn Đậu ok đó bác.

13. hoanghau Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Ban dang o da

14. hoanghau Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Minh dang o (132a cach mang thang8 ninh kieu TP CAN THO )minh chuyen ve va vo ko ruot cac ban nao co nhu cau va ep vo ko ruot thi hay den cho minh nha .Bao dam va chat luong cao ko xi lo va'

15. hoanghau Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Minh dang o (132a cach mang thang8 ninh kieu TP CAN THO )minh chuyen ve va vo ko ruot cac ban nao co nhu cau va ep vo ko ruot thi hay den cho minh nha .Bao dam va chat luong cao ko xi lo va'

16. mu_ocean253 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    2
    bác chủ vá chỗ này sao rồi
    cái topic VIP close từ lâu rồi nên ko updated đc, 3 năm rồi chắc khác nhiều

17. NhatTran252627 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    4
    q6 thì ngay góc cầu phạm văn chí hướng qua lý chiêu hoàng kế bên tru sở khu phố 1 . 2 vợ chồng đó làm ăn uy tín lắm

18. maoyuocpei82 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Minh viet 1 tiem chuyen va ep cac loai Vo xe Tay ga.va thay Vo Gia re ma co bao Hanh nua do.so 27 duong no trang long.p7 qbt.minh chi nhiu nguoi ra do roi.ho keen tiem do Niue lam.ko tin cu the thu xem nhe.gan bv ung buu.cach 200m.ke Ben ho boi dai dong nhe.

19. maoyuocpei82 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Tiem va Vo xe o Nguyen van dau va o cuu hoa.va xe nhu cc.va bi xì hoai.ma con bi phu Vo nua.2 tiem do la 1.hom nua tui va xe atila .va no 10 lo.me oi xì het 8 lo.ma zo tiem do.no Lao lam.no bao va vv ko bao gio xì .ban ma mua Vo toi.no hoi bao nhiu.ban noi Gia bao nhiu.thi no se noi.no ban re hon.ban hoi mua.thi no bao het hang roi.nho nha.khi mua Vo dem lai.thi cu bao re hon.xem no se noi.no ban con re hon Gia ban noi cho coi.dung nen lai 2 tiem do nhe.

20. maoyuocpei82 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    Cac ban muon va Vo xe ko ruot hay thay lop xe.cu den time nay di.so 27 duong no trang long.p7 .qbt.tiem nay chi co va ep xe ko ruot.va thay vo xe.co bao Hanh nua do.lam rat uy tinh.ma con lam ki nua do.cach bv ung buu 200m.gan ho boo dai dong do.

21. thieuchannhan Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    em thì biết tiệm vá xe tên Dũng trên đường Hoàng Văn Thụ gần đường ray xe lửa vá rất ok...khi xưa em đi Hayate thay vỏ và vá xe nơi đó..