Tìm kiếm bài viết theo id

Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Mr Bảo, 9/1/10.

ID Topic : 1513768
Ngày đăng:
9/1/10 lúc 02:18
  1. vitcondeptrai Thành Viên Cấp 5

ở đâu bác....cho em cai link đi....đừng là hang order là dc rồiỞ đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!

2. huacongtu_SJC Thành Viên Cấp 4

em cũng định mua áo khoác đây, anh chị nào biết thì share nhé Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! , trong lớp em ngồi đối diện với cái máy lạnh luôn

3. tetete123 LẤY VÀNG THỬ NGƯỜI IU

hôm truớc thấy có chú e kia mặc cái áo khoác da mỏng mỏng đẹp quá chài luôn-định tới hỏi nhưng ngại hic hic-bác nào biết ở HCM bán áo khoác da ko?-HN thì nhìu và đẹp nhưng xa quá

4. jimmyass Thành Viên Cấp 2

mình thấy áo khoác mà chịu khó đi săn thì nhiều cái cũng đẹp lắm nha,đừng quan trọng cái hiệu là được rồi

5. thangcb GẤU GIÀ GIAN ÁC

Mấy bữa nay đi quanh quanh gần nhà ( khu chợ tân bình ) thấy nhiều chỗ bán áo khoác lắm 0.0 , ai cần thử ghé xem , đừng vào trong chợ mà ghé mấy tiệm gần đó khu đường Tân Thọ ấy

6. GenKumoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

áo này nhìn hơi gay -,-'

7. CharmingLand Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đồng ý kiến!Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!

8. b4by_l0ve Thành Viên Cấp 6

mấy loại áo này bên box thời trang 5 giay có nhiều, tại bây gờ ngoài tiệm người ta bán nhiều áo khoác thun thôi. Mà mấy loại này chắc cũng phải 400-500

9. caolananh90 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cũng đang cần mua 1 cái áo khoác nên cho ké tí nha Bảo ^^
    Mà mình cần 1 cái áo khoác dạng vải nỉ, mặc cho dễ ^^ ai bi kshare với nha. Gần tết rồi, ai cũng có nhu cầu mua quần áo hết
    Chúc mọi người 1 ngày tốt lành =.=

10. Mr_Tai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trường pác giàu có quáỞ đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!

11. vitcondeptrai Thành Viên Cấp 5

sao cau nay ko an nhập gi vo topic het za

12. huacongtu_SJC Thành Viên Cấp 4

hôm qua có vào PT ở nguyễn trãi mà thấy áo khoác xấu quá vả lại ko hợp ý em nữa Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!

13. vitcondeptrai Thành Viên Cấp 5

ko biết sao thay mấy cái aó cuả nino,blue ko thix....ko hop style.....pt còn dỡ.....joe box chưa vô lần nào.....

14. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

anh em biết ở đâu có bán áo loại này ko, đẹp quá mà ko biết địa chỉ Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!
    Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 1

15. takethat Thành Viên Vàng

ai muốn mua áo khoác thì đến dg Đặng Nguyen cẩn, q6 - Tiệm Thế giới áo khoác - đầy đủ thù da, kaki đến nỉ, vải.

16. XipXK Thành Viên Chưa Kích Hoạt

o tp chỉ có 2bà trưng là trùm áo khoác

17. MrBlue™ Thành Viên Cấp 4

Nếu muốn những cái giống vậy bro có thể vô mấy shop dạng teen ấy, mấy shop này tập trung bọn nó bán áo thun và jeans nhưng nó cũng có được 1 2 cái áo khoác tương tự như vậy, nhưng giá thì hên xui lắm nhé.
    Áo khoác muốn đẹp thì chỉ có hàng order thôi, trước h mình cũng có order 2 cái bên gmarket, đẹp khỏi chê, chỉ mỗi tội là đợi chờ thôi, nhưng mình cũng vốn dĩ không gấp gáp lắm nên cũng không cần thiết, mà nói chờ là thế cũng bằng thời gian mình đi kiếm rồi vội vàng chi, còn mấy shop trên 5giay thì có hình nhưng mấy bác ở đây chẳng bao h update hình đâu, cứ để đó nghĩ rằng người xem chịu cất công đến ko được cái này cũng có cái khác, nên nhiều lúc giờ có topic có áo đó đưa bro đến chắc gì đã thấy Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!!
    Còn mấy hình bác đưa nói áo khoác nhưng em thấy giống dạng cardigan hơn Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 1
    Link áo khoác: Mấy cái này giá từ 300 đến 500k VND. [những cái mình thấy đẹp là mắc Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 2]
    http://english.gmarket.co.kr/challenge/neo_goods/goods.asp?goodscode=154708077

Link cardigan: Từ 200 đến 450k VND. [những cái mình thấy đẹp là mắc Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 3]
    http://english.gmarket.co.kr/challenge/neo_goods/goods.asp?goodscode=180345327
    Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 4
    Có cái này chắc giống loại mà bác đang tìm, giá theo như mình tính là 18800 Won = 320000 VND, ship nữa khoảng ~400k đó Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 5
    Ở đâu bán ÁO KHOÁC NAM đẹp !!! - 6

18. thientaidj Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thik cái đầu tiên

19. chutin Thành Viên Cấp 4

có loại nào mỏng dùng đi nóng ko mấy bồ? SG này mà áo dày thì chắc chết

20. iBee.Shop Thành Viên Cấp 6

thấy bên Kentashop.tk có nhiều mẫu hàn quốc cũng đẹp, mới mua 2 cái cách đây 1 tuần, bác vô xem thế nào,