Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi babimartvn, 12/7/13.

ID Topic : 6813567
Ngày đăng:
12/7/13 lúc 17:51
  1. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Cửa hàng bán ô tô điện trẻ em, ô tô điện cho bé giá rẻ tại Hà Nội. Ô tô điện cho bé tự lái, có điều khiển từ xa cho bố mẹ. Giao Hàng Tận Nhà
    http://xetreem.vn/oto-dien-tre-em

2. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Ô TÔ ĐIỆN TRẺ EMKM: giảm ngay tiền mặt trừ vào giá bán lên đến 610K
    - Ô tô điện trẻ em 2 động cơ 2 ác quy 2117. Giá NY:3,600K - Giá KM:2,950 K- Ô tô điện trẻ em 8188. Giá NY: 2,690K - Giá KM:2,390KCòn nhiều ô tô khác được khuyến mại, chi tiết xem tại: Ô tô điện trẻ em(Miễn phí vận chuyển trong bán kính 8 km áp dụng cho tất cả các sản phẩm Ô tô điện trẻ em)

3. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Với thiết kế 1 chỗ ngồi rỗng rãi, ghế trên xe được thiết kế êm ái, chỗ để chân rộng rãi. Tạo cảm giác dễ chịu khi bé ngồi điều khiển xe lâu.- Dây đai an toàn dành cho bé từ 3 tuổi trở lên.- Khung xe được làm bằng thép chịu lực, toàn thân ôtô là nhựa cao cấp PP, PE chịu lực tốt, dẻo dai, không phai màu, an toàn với sức khỏe của trẻ nhỏ.- Bánh xe nhựa cao cấp, chắc chắn.- Tốc độ di chuyển 3,5 - 5km đảm bảo sự an toàn cho bé.

4. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Mẫu xe ô tô điện trẻ em mới 2015 đây các cụ ạ
    Ô tô điện trẻ em AT5588B

Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa

Ô tô điện trẻ em AT5588B
    Đặc điểm tính năng nổi bật của sản phẩm:

• Sản phẩm có kích thước D110cm x R60cm x C33cm
    • Khung thép chịu lực có kết cấu bền chắc, vỏ xe làm từ nhựa cao cấp an toàn, không chứa các chất độc hại
    • Tốc độ di chuyển ~ 3km/h với tải trọng tối đa lên đến 30kg
    • Sử dụng bình ắc quy 6V/7Ah với thời gian sạc điện từ 8 - 10 tiếng
    • Ba mẹ có thể sử dụng điều khiển từ xa hoặc để bé tự lái xe
    • Ô tô điện 2 động cơ với thiết kế kiểu dáng siêu xe 2 chỗ ngồi, chỗ để chân rộng rãi và thoải mái
    • Các thiết bị được mô phỏng như xe hơi thực tế với đèn pha, gương, vô lăng, ghế ngồi, dây đai an toàn,...
    Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 1
    Ô tô điện trẻ em AT5588B
    Nên lựa chọn sản phẩm Ô tô điện trẻ em AT5588B chính hãng với giá thành hợp lý ở đâu?

Hệ thống siêu thị Babimart là địa điểm chuyên phân phối các sản phẩm đồ chơi trẻ em chính hãng với giá thành hợp lý nhất trên thị trường hiện nay. Ba mẹ có thể ghé thăm các siêu thị hoặc truy cập trực tiếp vào website Babimart.com để tìm kiếm Ô tô điện trẻ em AT5588B và đặt mua cho bé sản phẩm tiện dụng này ngay từ bây giờ!
    Tham khảo một số mẫu xe tương tự tại đây

5. babimartvn Thành Viên Cấp 5

các cụ xem mẫu xe mới 2015 này có được không .? để em nhập về
    Ô tô điện trẻ em JJ235 ( 2 động cơ)

Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa

Ô tô điện trẻ em JJ235
    Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 1
    Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 2
    Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 3
    Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 4
    Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 5

6. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Ô tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xaÔ tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa - 1
    Ô tô điện trẻ em YH99169
    Cánh mở được 2 bên giúp bé dễ dàng lên xuống. Với 2 chế độ điều khiển bé có thể tự lại hoặc bố mẹ dùng điều khiển từ xa để giúp bé di chuyển.

7. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Tư vấn nhiệt tình - Giao hàng tận nhà - Bảo hành chu đáo - Hỗ trợ kỹ thuật Miễn Phí Vĩnh Viễn.
    Thu mua xe ô tô điện cho bé thanh lý hoặc phụ kiện xe đã qua sử dụng giá cao (lưu ý: Công ty chỉ mua chứ không bán ô tô thanh lý).

8. babimartvn Thành Viên Cấp 5

9. babimartvn Thành Viên Cấp 5

Cảm ơn bạn. Bạn xem có mua được gì k, hay giới thiệu cho người quen giúp mình cũng đcÔ tô điện, xe máy điện trẻ tự lái : cho trẻ em - Xe ô tô điều khiển từ xa