Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Oppo Find 5 like new 99%, fullbox, còn hảo hành chính hãng hơn 6 tháng, giá tốt đây

Thảo luận trong 'Mobile' bắt đầu bởi thang.pm, 7/8/14.

ID Topic : 7464246
Ngày đăng:
7/8/14 lúc 11:50
  1. thang.pm Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Như tiêu đề mình cần bán 1 em Find 5 màu đen xanh thuộc phân khúc cao cấp nhất của Oppo, máy còn rất mới, chạy rom color OS giao diện đẹp mượt mà, rom được tối ưu tốt nên không bị lỗi như những dòng android khác nha.
    Máy còn BH chính hãng và mình bao test 1 tuần nữa cho các bạn an tâm.
    Nếu bạn nào thích màn hình đẹp thì con này là chuẩn nhất, Full HD IPS góc nhìn rộng ăn đứt IP nha.
    Mình bán lấy uy tín làm đầu có sao nói vậy, nếu bạn nào không mua xin đừng chém bừa trên topic tội mình nhé. Các bác xem xong nhớ đá đích em phát em sẽ hậu tạ 100%. Thanks các bạn!
    Giá: Đã bán. Thanks All

Một vài thông số kỹ thuật
    OPPO FIND 5 X990 Dark blue

• Màn hình: công nghệ IPS, độ phân giải 1920x1080, kích thước 5-inch, 441ppi
    • CPU: Qualcomm Snapdragon S4 Pro APQ8064 1.5 GHz
    • GPU: Adreno 320
    • RAM: 2GB
    • Bộ nhớ trong: 16GB và 32GB. Không hỗ trợ thẻ nhớ ngoài
    • Camera: Cảm biến Sony Exmor RS 13MP, đèn flash kép. Khả năng quay video HD
    • Pin: 2500 mAh
    • Hệ điều hành: Android 4.1 Jelly Bean
    • Kết nối: GPS +GLONASS AGPS, Bluetooth 4.0, WIFI Display,WIFI Direct
    • Kích thước: 141.8 mm x 68.8 mm x 8.86 mm
    • Trọng lượng: 165gr
    • Màu: đen và trắng
    • Tính năng đặc biệt: tối ưu phần mềm cho gọi điện, tính năng phân quyền được kích hoạt mặc định, công nghệ âm thanh Dirac, duyệt web với flash, có sẵn tính năng chặn cuộc gọi và tin nhắn
    • Vài tấm hình thật cho ae xem nhé:
    • Oppo Find 5 like new 99%, fullbox, còn hảo hành chính hãng hơn 6 tháng, giá tốt đâyOppo Find 5 like new 99%, fullbox, còn hảo hành chính hãng hơn 6 tháng, giá tốt đây - 1Oppo Find 5 like new 99%, fullbox, còn hảo hành chính hãng hơn 6 tháng, giá tốt đây - 2Oppo Find 5 like new 99%, fullbox, còn hảo hành chính hãng hơn 6 tháng, giá tốt đây - 3Oppo Find 5 like new 99%, fullbox, còn hảo hành chính hãng hơn 6 tháng, giá tốt đây - 4