Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi BiBin, 24/5/08.

ID Topic : 248479 - Số lần up bằng SMS: 29
Ngày đăng:
24/5/08 lúc 21:32
  1. BiBin Thành Viên Kim Cương

ờ đi, bữa nào đây? hehe tui thường rãnh buổi tối sau 9h

2. kappa67 Thành Viên Cấp 5

cho hỏi có hai mẫu áo này ko? nếu có báo giá giùm luôn? thanks.Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng HiệuPhá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 1

3. BiBin Thành Viên Kim Cương

Thường thì các ca sĩ họ mặc áo may
    Có rất nhiều hiệu có kiểu áo như thế này. Bạn chọn trên các website nước ngoài của các hãng đó sẽ dễ dàng thấy nó. Bạn gửi link để mình mua và ship hàng từ nước ngoài về.

4. BiBin Thành Viên Kim Cương

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng HiệuPhá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 1
    Mẫu mới:
    Armani Exchange
    [h=2]Pique Polo[/h]Màu trắng. Size M. giá 520k

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 2
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 3

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 4
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 5

5. William P Thành Viên Bạch Kim

phụ tui dưới sign đi ông bạn. dc thì ủng hộ mở hàng cái nha ^^

6. tienhung3979 Thành Viên Cấp 1

Thanh lý kiểu gì mà đắc hơn Levi's Store. Hàng hóa thì không thất levi's Việt Nam, toàn là hàng đâu đâu.

7. code47212 Thành Viên Cấp 1

cái này còn hàng ko bạn ?
    Trước mình mua 1 cái jean skinny của HCO size 30 mặc thì bụng vừa nhưng đùi căng quá
    Size 31 thì bụng với mông có to hơn nhiều ko bạn , sợ chân vừa nhưng mông lại lùng bùng

Hollister Jeans - Skinny 4 (xách tay)

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu

8. BiBin Thành Viên Kim Cương

bụng to hơn 1 size thì đùi cũng to hơn 1 size đó bạn
    bụng rộng hơn 1ihcn = 2.5cm, đùi to hơn 1.5cm

9. William P Thành Viên Bạch Kim

DUAMOA> ông mà cũng bị baned hả?
    sao vậy ông bạn. cần giúp ko?
    OP

10. benny_pham Thành Viên Mới

Mấy mẫu Shirt EXPRESS bao giờ màu tím size M,L có hàng trở lại thì pm mình nha bạn, đang tìm sơmi body slim fit màu này thanks

11. BiBin Thành Viên Kim Cương

12. BiBin Thành Viên Kim Cương

Time Left To BuySold out Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu
    UGG® Australia Classic Tall Boots for Women 5815 Chestnut
    $79
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 1
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 2
    $258 31% $179
    Please select Size:

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 3
    Need Help? Contact Us

Just Magic T-shirt -Tee Shirts-Mens- Armani Exchange

More Sharing ServicesShare | Share on facebook Share on twitter Share on email Share on print

Shopping Cart
    0 item(s)

Search:

[h=3]Categories[/h] Mens Sweaters Mens Shirts Mens Knit Tops Mens Tee Shirts & Tees Mens Outerwear, Coats & Blazers Blazers Mens Pants Mens Clothing - AX Fashion Logo Armani Jeans Mens Clothing - Fashion Accessories Underwear Stock Up & Save [h=3]Armani For Men Best sellers[/h] Lurex Striped Sweater V6W140MN Faux Leather Trim Jacket V6M247ZP Logo Applique PoloOnline Exclusive R6M256PO Utility Snap Shirt P6C245RO HOME > Mens Tee Shirts & Tees > > Just Magic T-shirt P6X015 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 4
    Click on above image to view full picture
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 5 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 6 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 7 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 8 [h=1]Just Magic T-shirt P6X015[/h] More Sharing ServicesShare | Share on facebook Share on twitter Share on email Share on print [h=2]$32.00[/h]
    • Availability: In stock.
    • Model: Official-Style
    [h=3]Please Choose:[/h] [h=4]Size*[/h] Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 9 Qty : [h=2]Quick Just Magic T-shirt P6X015 Overview[/h]
    1. Take 50% Off Our just magic tee has a wing graphic that stretches from back to front and an A|X logo on the sleeve. wing graphic on back to front panels A|X logo on sleeve v-neckline slim fitavailable in sizes xs-xxl 100% jersey cottonmachine washimported Shop designer fashion Just Magic T-shirt P6X015 online at www.armaniformen.net. Designer clothes designer shoes and designer accessories from top designer shop online. We offers designer Mens Tee Shirts & Tees, and other apparel and accessories, as well as luxury goods.Designer clothing sales, sample sales, discount shopping events, members only shopping, insider deals on designer clothing, coupon codes.
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 10 [h=2]Other Mens Tee Shirts & Tees You May Like:[/h] Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 11 Strictly Eagles T-shirt P6X008A $ 32.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 12 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 13 Fashion Eagle T-shirt V6X652 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 14 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 15 Blurred Eagle T-shirt V6X644 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 16 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 17 Night Light T-shirt V6X646 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 18 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 19 Taped Up Logo Tee S6X318 $ 32.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 20 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 21 Abstract T-shirt V6X640 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 22 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 23 3D Logo T-shirt V6X612 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 24 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 25 Shine T-ShirtOnline Exclusive Q6X150 $ 28.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 26 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 27 Paint Tee V6X633 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 28 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 29 A|X Tape T-shirt V6X613 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 30 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 31 Milan Paint T-shirt V6X620 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 32 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 33 Beaded T-shirt V6X639 $ 38.00 Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 34 [h=2]Top Sellers Mens Tee Shirts & Tees Your May Like:[/h]Name: Cut Copy T-shirt V6X617 Description: Cut Copy T-shirt [h=3]Link: Cut Copy T-shirt V6X617[/h]Name: Fashion Eagle T-shirt V6X652 Description: Fashion Eagle T-shirt [h=3]Link: Fashion Eagle T-shirt V6X652[/h]Name: Striped Logo T-Shirt Online Exclusive V6X629 Description: Striped Logo T-Shirt <br>Online Exclusive [h=3]Link: Striped Logo T-Shirt Online Exclusive V6X629[/h]Name: Blurred Eagle T-shirt V6X644 Description: Blurred Eagle T-shirt [h=3]Link: Blurred Eagle T-shirt V6X644[/h]Name: Zebra Logo T-shirt V6X637 Description: Zebra Logo T-shirt [h=3]Link: Zebra Logo T-shirt V6X637[/h]Name: Fashion Eagle T-shirt V6X652 Description: Fashion Eagle T-shirt [h=3]Link: Fashion Eagle T-shirt V6X652[/h]Name: A|X Diamond Tee V6X614 Description: A|X Diamond Tee [h=3]Link: A|X Diamond Tee V6X614[/h]Name: Crossword T-shirt U6X511 Description: Crossword T-shirt [h=3]Link: Crossword T-shirt U6X511[/h]Name: A|X Sequin T-shirt V6X648 Description: A|X Sequin T-shirt [h=3]Link: A|X Sequin T-shirt V6X648[/h]Name: 1991 T-Shirt Online Exclusive V6X635 Description: 1991 T-Shirt <br>Online Exclusive [h=3]Link: 1991 T-Shirt Online Exclusive V6X635[/h]Name: Classic Large Logo T-shirt V6X616 Description: Classic Large Logo T-shirt [h=3]Link: Classic Large Logo T-shirt V6X616[/h]Name: Multiple Logo Tee N6X841 Description: Multiple Logo Tee [h=3]Link: Multiple Logo Tee N6X841[/h]

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 35
    [h=2]Just Magic T-shirt[/h]

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 36

• Just Magic T-shirt -Tee Shirts-Mens- Armani Exchange

Copyright © 2011 Armani For Men. All right reserved.

Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 37Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 38
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 39

Just Magic T-shirt P6X015
    Phá Giá Quần JEANS Nam LEVI'S Hàng Hiệu - 40

13. NICE.No.1 Thành Viên Cấp 6

Để bán được xe có tiện diện đồ hiệu 1 lần cho sướng

14. rickypham Thành Viên Cấp 3

Mình ủng hộ hàng BinSin này từ hồi còn bán trên gác gỗ.
    Sau này mình chuyển về Biên Hòa thì ít có điều kiện lên xem và mua hàng.
    Đợt vừa rồi mình có xem qua web site và nhờ thằng em đi lấy hàng hộ. Nhưng có một điều buồn là đợt 1 mình mua trước 1 cái mặc thử sau đó dự định lấy thêm 2 cái nữa.
    Mọi vấn đề mình đều chat qua yahoo dohieuus01, mình có hỏi về việc khuyến mãi và nick chat này kêu OK nhắn tên trước. Nhưng đến hôm thằng em mình ghé qua mua thì bảo là quy định không cho phép này nọ.
    Nói chung mình nghe thế thấy cũng chán nên mình nghĩ chắc đây là lần cuối mình mua của BinSin. Hồi xưa mình mua thì thấy có mỗi hai anh em bán nên rất vui vẻ, sau này hình như có người làm thêm rồi mỗi người một ý chẳng thống nhất gì đâm ra cũng chán

15. BiBin Thành Viên Kim Cương

Mình là Bin, chủ shop đây. Sự việc xảy ra khi mình ko có ở shop, nhưng mỉnh được biết thông tin như sau
    Vấn đề thứ 1:
    Em của bạn nói: "Trước đây minh có mua một cái quần Levi's 700K, giờ mua 2 cái nữa được giảm 50K đúng không?"
    Sự thật ra nếu hỏi như vậy, ngay cả mình cũng sẽ nói là ko giảm được. Khuyến mãi khi mua trên 2tr sẽ được tặng 50k hoặc $2. Nhưng hôm qua bạn cũng mua chỉ 1 cái, và bên mình cũng ko áp dụng cộng dồn.
    Thật ra là việc thỏa thuận giảm giá cho bạn như vậy thì cũng do bên mình linh hoạt thôi, dành cho các khách hàng quen thuộc.

Vấn đề thứ 2 ở chỗ là người bán và người chat ko phải là 1,người chat với bạn là người bán vào buổi sáng nên ko ai biết ai, 2 người này đều là người nhà của mình, bán giùm khi mình đi vắng... Mọi người thì đều làm như mình dặn thôi, nên cũng khó nói được. Và khi đó bạn đến ko ai biết đã từng có chat gì qua nick yahoo hay ko. Nên đáng lẽ ra bạn nên hỏi tên người chat với bạn để dễ bề nói chuyện, vì bạn nói như vậy thì ko ai biết đã thỏa thuận gì cho bạn. Nếu lúc đó có gì khó xử bạn nên gọi đt cho mình để mình giải quyết... Vì thật ra 50k cũng chả là bao nhiêu, bạn nên nói chuyện rõ ràng với người bán cho ko xảy ra tình trạng như vậy

Mình rất tiếc khi xảy ra vụ việc này, mong bạn thông cản và bỏ qua nếu người nhà mình có gì sai sót.
    Lần sau bạn đến, gọi cho mình: 0934.303.303 sẽ được hưởng ưu đãi hơn, xem như lời xin lỗi gửi đến bạn

16. rickypham Thành Viên Cấp 3

Ừa thanks bạn đã trả lời nhé.Thực ra mình cũng dự phòng trước rồi cho nên hôm chat trước người chat nick dohieuus01 có hỏi mình tên của đứa em luôn và mình cũng báo là thời gian là cuối tuần đó. Mình có cho tên của đứa em và dặn nó trước như vậy.Đến tối hôm CN thằng em mình gọi kêu là không có chuyện đó đâu và có đưa đt cho mình nói, thực ra lúc đó mình nghĩ hai người (người chat và người bán) là một nên hơi bực một chút. Lúc sau mình biết là hai người khác nhau mình có giải thích là hôm nọ chat và thông báo tên rồi, bạn chat cũng nói OK có gì cứ đến nơi thì báo tên em của mình cho mấy người bán là được.Nếu như bên bạn không rõ thì có thể hỏi nhau chứ chẳng lẽ mình lại phải hỏi chủ của shop này là ai để tôi gọi nói chuyện. Mình thấy không thoải mái lắm nên thôi kêu nó mua đại 1 cái vậy.Mà kêu thằng em chạy tới chạy lui nhiều cũng chỉ vì nhà xa và sợ hàng không vừa. Như đợt trước mua size 29 hơi chật chút nhưng mặc vẫn OK nên mình cũng chẳng đổi làm gì (mặc dù lúc đầu mình cũng nói trước rất nhiều lần là do nhờ người mua dùm nên phải test trước 1 cái...).Nói chung mình thấy nó cũng chẳng đáng gì để mà nói nhưng nhiều khi nói với thằng em là anh mua đó quen rồi nên báo với người ta như thế như thế rồi thằng em nó bảo là không có chuyện giảm giá gì đâu, nói chuyện đt thì đồng chí bán có vẻ rất quả quyết là quy định ở đây không có chuyện như vậy đâu làm mình thấy hụt hẫng.Một điều cuối đó là hàng ở chỗ bạn bán mặc rất tốt (những cái quần jean cũ thôi, không nói mấy hàng mới này vì chưa mặc nhiều) nhưng có lẽ mình cũng ko có điều kiện để quay lại nữa.Chúc bạn làm ăn tốt và có biện pháp hỗ trợ những người ở xa.

17. BiBin Thành Viên Kim Cương

Thanks a e

18. hdmi2012 Thành Viên Bạch Kim

Hàng mới đã về rất nhiều nhưng ko kịp update, ace ghé xem trực tiếp nhé

19. wildwildwind Thành Viên Kim Cương

thêm đồng hồ ?? hàng chỉ có dữ hơn @.@
    làm ăn đắt khách BIn
    OP

20. BiBin Thành Viên Kim Cương

Thanks các a e