Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi gymer, 21/4/12.

ID Topic : 4906725 - Số lần up bằng SMS: 155
Ngày đăng:
21/4/12 lúc 15:41
  1. lucky_luke2010 Thành Viên Cấp 4

chúc shop đắt khách,có dịp sẽ ủng hộ 1 bộ

2. minhhunghien Thành Viên Cấp 6

Fix cho mình bộ xà đơn treo tường nhé

3. huuloct2009 Thành Viên Cấp 5

Bạn cho mình số đt hoặc yahoo để dễ liên lạc và thỏa thuận nha ^^

4. tui_la_ai Thành Viên Cấp 6

- Ngay đoạn đường mình hay đi qua mà không biết Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

5. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Hàng của mình nhập khẩu 100% nguyên box, không phải hàng Mitu của Việt Nam, các bạn có thể yên tâm về giá cả

6. Rẻ Quạt Thành Viên Cấp 4

hơi bị hay đó, lên cho các bạn nam thấy nè.

7. B.2 Thành Viên Vàng

Topic rất chuyên nghiệp rõ ràng . Giá cả tốt !!! Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đànTopic rất chuyên nghiệp rõ ràng . Giá cả tốt !!! Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 1Topic rất chuyên nghiệp rõ ràng . Giá cả tốt !!! Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 2

8. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

Các bài tập kéo xà giúp phát triển các cơ băp vùng vai, cánh tay, lưng và xô. Với 3 tư thế cầm chính. Rộng, hẹp và vừa, bạn có thể thay đổi tư thế để tác động lên các nhóm cơ chính khac nhau

9. laitutien Thành Viên Cấp 2

Sút bạn hiền lên top nèPhấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đànUp qua up lại, cùng nhau lên "đỉnh" =))

10. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn Taxi V.I.P 4 Chỗ Toyota Vios E2012.Chuyên Chở Khách Đi Tỉnh Giá Siêu Rẻ,Mền Mại.

11. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Hàng của mình nhập khẩu 100% nguyên box, không phải hàng Mitu của Việt Nam, các bạn có thể yên tâm về giá cả

12. anhtuan24 Thành Viên Vàng

sau này chắc sẽ ủng hộ Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn) h thì nhà chật quá ko nổi rồi

13. bobovnn Thành Viên Vàng

ký phát mai đặt hàng :d mua nhiều có giảm giá ko bạn ơi

1 cái ARM BLASTER
    1 cái XÀ ĐƠN TREO TƯỜNG (WALL MOUNTED PULL UP BAR)
    1 cái RING DIP

cho mình giá và ship tại 349 Bình Lợi, P13, Q.Bình Thạnh nhé

14. tuannguyen2601 Thành Viên Mới

Thấy cái nick bị ban sao nghi quá, cho thêm thông tin về Resistance bans đi, chẳng hạn như mỗi màu tương ứng với mức tạ bao nhiêu kg

15. mr.ksgh Thành Viên Mới

hi bạn , mình muốn mua 1 bộ
    Resistance Bands ,ring dip

ship tại gò vấp bao nhiêu vậy bạn

16. Trùm thuốc chuột Thành Viên Cấp 6

bỗ xà đơn treo tường có chắc ko bạn. mình nặng 75kg lên có an toàn ko. mình thấy nó phiêu quá

17. ngoisaobang0508 Thành Viên Cấp 5

oánh dấu ở kvc,hic hic 80kg vòng 2 102cm mami đag kêu giảm treo giá xuống 80cm đc exci150 hú hú

18. noelbuon Thành Viên Bạch Kim

Chưa hết, đặt Iron Gym xuống sàn để tập các động tácgập bụng, hít đất, tập tay sau.

19. gymer Thành Viên Bạch Kim

Cuối ngày up phát d9e663 mọi người cùng xem ^^

20. gymer Thành Viên Bạch Kim

Buôn may bán đặt, up phát cho may mắn