Tìm kiếm bài viết theo id

phí chuyển đồ ra hanoi?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi becung0414, 1/10/15.

ID Topic : 8206600
Ngày đăng:
1/10/15 lúc 15:38
  1. becung0414 Banned

Tuổi tham gia:
    15
    e cần gửi đồ đi hanoi, tầm nửa kg hoặc hơn chút thì gửi bằng gì và cước bao nhiêu, bao nhiêu ngày đến ạ?

2. phucbeck Thành Viên Cấp 5

chuyển dạng bột hay nguyên bánh

noband thích bài này.
  3. noband Thành Viên Cấp 4

chuyển tép bác ơi có khi chuyển cả gói ấy chứ
    Mới dc unband hả em iu phí chuyển đồ ra hanoi?phí chuyển đồ ra hanoi? - 1phí chuyển đồ ra hanoi? - 2

4. phucbeck Thành Viên Cấp 5

cọ bị band đâu mà unband cha nội

5. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

cái này em cứ ra bưu điện là ok, ra đó nói em muốn chuyển hàng đi hà nội thì ngta cho e giấy tờ để điền vào, xong thì cân kg tính tiền lấy hóa đơn rồi về ( tầm thì 2-3 ngày là tới)
    P/s :chào mừng em đã được phóng thích trở lại ( làm gì mà nông nổi để cho ra đảo vậy em )

6. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

gởi chuyển phát nhanh tín thành hoác hatraco, hợp nhất, ...

7. noband Thành Viên Cấp 4

Bác k biết gì à ? lục lại mấy topic của em nó post hồi trước là hiểu phí chuyển đồ ra hanoi?

8. becung0414 Banned

e cũng hok bik con dog nào ban e nữa, nhảm quần lắm cơ, cái thằng xạo quần bịa chuyện mở 1 đống topic xl trong box này, còn box đấu giá thì dùng tới 30 nick clone kê giá buôn gian bán dối mà chẳng bị gì, e chẳng mở topic nào nhiều mà bị ban vì lý do spam, hài vồn thật.
    "e xác nhận mod và smod có quen vip sim. cũng chả hẳn bạn bè j. nhưng mỗi lần nó bị ban nick. nó nhét vài trăm cho mod. mời đi nhậu nhẹt" - câu này là vợ vip xạo quần nói trong inbox khi mượn nick e đấy ạ
    mấy bác cẩn thận nha nha, mod 5s có nhận hối lộ đó nha, bác nào mua hàng lỡm hàng hư của ai mà đc mod bảo kê thì có mà ngậm bồ hòn lun nha

9. becung0414 Banned

e cũng hok bik con dog nào ban e nữa, nhảm quần lắm cơ, cái thằng xạo quần bịa chuyện mở 1 đống topic xl trong box này, còn box đấu giá thì dùng tới 30 nick clone kê giá buôn gian bán dối mà chẳng bị gì, e chẳng mở topic nào nhiều mà bị ban vì lý do spam, hài vồn thật.
    "e xác nhận mod và smod có quen vip sim. cũng chả hẳn bạn bè j. nhưng mỗi lần nó bị ban nick. nó nhét vài trăm cho mod. mời đi nhậu nhẹt" - câu này là vợ vip xạo quần nói trong inbox khi mượn nick e đấy ạ
    mấy bác cẩn thận nha nha, mod 5s có nhận hối lộ đó nha, bác nào mua hàng lỡm hàng hư của ai mà đc mod bảo kê thì có mà ngậm bồ hòn lun nha

10. becung0414 Banned

topic hồi trc là lâu r, cách đây cũng 4-5 tháng, thằng dog nào ban vì lý do spam từ mấy tháng trc thì não nó có vấn đề r, mún ban sao hồi đó hok ban, hay tại đc thằng vip xạo quần nhét tiền vô mõm bắt topic nào có e cmt gây bất lợi cho vip xạo quần thì xóa gấp, đồng thời ban lun nick e để e k có cơ hội post bài vạch mặt vip xạo quần
    mà làm cái trò nhảm quần này thì đc j chứ, hình ảnh mặt mũi vợ chồng, cha mẹ của vip xạo quần e có, e mún bêu thì k thiếu 4rum cho e bêu đâu, mấy topic xạo quần cũ của vip xạo quần e có chụp màn hình đc vài tấm, up lên bất cứ 4rum nào ngta đọc cũng có thể hiểu đc bản mặt bựa của vip xạo quần

Chỉnh sửa cuối: 1/10/15
  11. hoàng gia phat Thành Viên Mới

em làm bên công ty vận chuyển đây. nếu chị gửi hàng cỡ 1 kg trở xuống thì chị gửi bưu điện. gửi bảo đảm là an toàn nhất nha chị.

12. becung0414 Banned

sự thật về gia đình vip xạo quần và cả việc mua bán gian dối có sự trợ giúp của mod bất hảo e có hết trong tay, bác nào cần xem pm zalo e: o9 33 69 33 o1

13. becung0414 Banned

phí chuyển đồ ra hanoi?
    bằng chứng câu nói của vợ vip xạo quần, ở dưới cô ấy có gọi tên nick e, nên cả 2 câu trong hình đều k phải e nói nhá, e đâu có khùng mà tự nói vs chính mình

14. becung0414 Banned

nếu bài này của e bị xóa và e bị ban nick thì mấy bác hiểu mod 5s như nào r hén
    mấy mod có cần e pr giúp cho mọi người khác bik BQT diễn đàn thương mại hiệu quả nhất làm ăn như nào lun k ạ?

15. noband Thành Viên Cấp 4

ĐỀ NGHỊ MOD 5S BAN NICK PHẢI NÓI RÕ LÝ DO CÓ ĐÚNG SỰ THẬT HAY KO ? KO PHẢI CÓ QUYỀN LÀ LỘNG HÀNH ĐƯỢC NHA ?
    MÌNH K BIẾT SỰ THẬT CÓ PHẢI NHƯ BECUNG NÓI KHÔNG NHƯNG MÀ CÁCH LÀM VIỆC CỦA MOD Ở ĐÂY VÔ TRÁCH NHIỆM
    BECUNG CÓ KHIẾU NẠI GÌ LÊN THẲNG TẬP ĐOÀN 5S LÀM RÕ CHUYỆN LẤY LẠI NICK CHỨ K ĐỂ BAND VÔ LÝ VẬY ĐƯỢC

16. noband Thành Viên Cấp 4

NICK BÂY GIỜ KO PHẢI TẠO FREE MÀ TẠO BẰNG TIỀN MÀ RA CẢ VÀ NẾU LÀ TIỀN CỦA NGƯỜI TA THÌ KO THỂ TỰ NHIÊN MÀ LẤY ĐI CỦA NGƯỜI TA NHƯ VẬY ĐƯỢC

17. phucbeck Thành Viên Cấp 5

có đâu bác ,có topic nào em bị band đâu

18. noband Thành Viên Cấp 4

Tui thách đấy tui k làm gì sai chĩ đòi lại công bằng cho becung thôi
    Ban thử đi coi ngày mai thấy tui xuất hiện ở văn phòng 5s làm việc với admin cho xem vô lý vừa thôi

19. Bui.M.Hùng Chữ Tâm Làm Đầu

- Nhiều TV còn hổ báo hơn bạn nhưng cuối cùng hoá ra cũng ở trường mẫu giáo ra thôi!
    Tham ra DĐ cũng giống như tham gia 1 trò chơi,ở đâu cũng có qui luật hoặc nội quy bạn khg tuân thủ bạn sẽ bị đào thải,chỉ đơn giản là vậy.Bạn đã nghe câu " Không mợ thì chợ vẫn đông,mợ đi lấy chồng thì chợ vẫn vui" kkkkk...

VIP SIM thích bài này.
  20. 7800II Thành Viên Kim Cương

Rồi, 1 em đã lên dĩa, có lẽ ra đi không hẹn ngày về

VIP SIM thích bài này.