Tìm kiếm bài viết theo id

Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình

Thảo luận trong 'Bất Động Sản' bắt đầu bởi Sokmilan, 28/11/18.

ID Topic : 9268985
  1. Sokmilan Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    12
    Hiện Tại mình còn 3 Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình nhà mới xây chỉ việc dọn vào ở
    Vị TRí: ngay sát mặt tiền út tịch liền kề sân bay,pico plaza,vincom Cộng hòa,hẻm xe hơi vào tận nhà nhé

Giao thông thuận lợi khi Q1 ,Pn,Q3

Nội Thất:TRang bị full nội thất máy lạnh, giường, tủ lạnh,tủ quần áo,tivi,tủ đầu giường,kệ sách,bếp,máy giặt chỉ cần xách vali tới ở nhà mới xây....
    có sân thượng rộng có thể làm party dc luôn nhé

Diện tích :35m2

Tiện Ích:Gần chợ siêu thị,trường học có luôn bãi xe hơi gần đó thuận lơi ra Q1 3 phú nhuận bờ kè

Ưu đãi: miễn phí cáp Tv, Wifi, giũ xe miễn phí không chung chủ giờ giấc tự do.
    Điện 3500k
    nước 100k 1 người
    Phòng có thể ở dc 4 5 người vi rộng cho nuôi thú cưng miễn biết giữ vệ sinh chung.
    có hoa hồng cho các bạn môi giới nhé

Hình thật nhà thật
    nhà đẹp giá hợp lý call minh nhanh nhé
    0926770770Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân BìnhPhòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 1Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 2Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 3Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 4Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 5Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 6Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 7Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 8Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 9Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 10Phòng cho Thuê cao cấp full nội thất tại út tích P4 Tân Bình - 11

2. dichvumuahangtop Thành Viên Mới

Chào bạn,
    Bạn là chủ nhà luôn hả, mình có khách hàng giới thiệu bạn, bạn có cho mình hoa hồng không, nếu có bao nhiêu?

3. karoo81 Thành Viên Cấp 4

Có giá thuê không bạn ơi ?