Tìm kiếm bài viết theo id

DIY Phòng chống "dê xồm" nơi công sở

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tô Mẫn, 3/8/18.

ID Topic : 9192608
Ngày đăng:
3/8/18 lúc 15:27
  1. Tô Mẫn Thành Viên Vip

Tuổi tham gia:
    14
    "Dê xồm" là vấn nạn nhức nhối tại nhiều công ty hiện nay. Đối phó với những kẻ này sao cho không ảnh hưởng tới công việc của mình không phải là điều đơn giản. "mẹo" ứng phó với những kẻ có máu 35 này.
    Phòng chống dê xồm nơi công sở

“Làm thân với vợ dê xồm để hắn phải e ngại”
    “Bắt dê xồm phải xin lỗi ngay tại trận dù là vô tình hay trêu đùa”
    “Văn hóa công sở giúp đẩy lùi những kẻ dê xồm"
    “Chị em nên tránh ăn mặc hở hang, gợi cảm”
    @@

2. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

Câu đầu tiên không khả thi vì lỡ vợ hắn thích kiểu 2 3 4 tay thì lại dụ nhập nhóm thì cũng căng
    Câu thứ hai cũng khó vì thường dê xồm xuất hiện ở những cty có quy định nhân viên nữ mặc zếp ngắn đến tận bẹn Phòng chống dê xồm nơi công sở

7800II and TUAN_VU like this.
  3. choixongjong Thành Viên Vàng

Ơ, tui thấy bận kín đáo cũng...gợi cảm mờ Phòng chống dê xồm nơi công sở - 1
    Cái xứ trung đông trùm kín mít từ đầu đến chưn cũng bị hip zâm. Đâu cần "hở hang" Phòng chống dê xồm nơi công sở - 2

7800II thích bài này.
  4. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Đẹp nó mới dê. Chứ xấu thì ma nào dám đụng vô Phòng chống dê xồm nơi công sở
    Ng hay bị dê là ng nên tự hào vì mình có nhan sắc Phòng chống dê xồm nơi công sở - 1

7800II thích bài này.
  5. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Thời nay nhân viên nó thường tự động tìm Sếp để dê thôi hà....việc nhẹ lương cao hihi.

6. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi.....mặc kính mùi nước mắm nồng nàn ,lột đồ nhiều lốp ,trước khi bị hấp diêm còn có cơ hôi chạy thoát nhé vì dê 35 nói với mấy ẻm là vào nhà vệ sinh rửa sạch nước mắm đi bà nội.....

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  7. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Có nhỏ bạn còn hay chỉ mấy bé vào làm thư kí giám đốc cứ mặc áo hơi rộng cổ tí . Gặp sếp cứ làm bộ rớt hồ sơ tài liệu rồi cúi cúi xuống lấy vài lần là sếp cho đậu á.

Chỉnh sửa cuối: 4/8/18
    7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  8. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

9. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

dự tính là lão LẠC sẽ bị tịch thu nick trong vòng vài tiếng nữa.

Cáp kèo đi anh em ....mại zô....mại zô... 1 ăn 10

7800II thích bài này.
  10. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, chắc lạc mẫu...ngủ sớm Phòng chống dê xồm nơi công sở

11. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Bác lại mua cổ phiếu Petrolimex nữa à,kkk!
    Vô íc thôi,tớ đã giải thích vs mụ vợ: Bác là người chuyên đốt nhà AE 5s.GĐ nào xào xáo mà có bác nhảy vô can gián 1 hồi là 2 vợ chồng...vác chiếu ra tòa xin ly dị.
    Mụ vợ tớ mắt chữ A,mồm chữ O xuýt xoa:"Trời,thấy ổng nói chuyện đàng hoàng mà sao ghê gớm thế?Thôi,trả nick cho ông,có sừng có mỏ mấy ông cứ khỏ vs nhau,tui dzìa sân tui chơi cho lành!(wtt)

7800II, ruaden4 and HiepSiSiTinh like this.
  12. sunkenship Thành Viên Cấp 4

Khi và sau bị dê la làng la xóm chứ im là nó làm tới và tái tục nữa.

Tô Mẫn thích bài này.
  13. Tô Mẫn Thành Viên Vip

chào mừng bác trở lại Phòng chống dê xồm nơi công sở)

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  14. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Dê xồm là con dê gì vậy mấy bác.

15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Muốn dê nơi công sở phải có chức vụ tương đương hoặc lớn hơn gái mà mình dê. Tốt nhất là lớn hơn mới có hiệu quả.

-Sao khi thỏa mãn điều kiện chức vụ ở trên. Muốn tán gái xinh, ngon nơi công sở cách hiệu quả nhất chỉ có nhào vào dê, quấy rối tình dục, nói chuyện sex, kệ mẹ nó chửi. Nghe có vẻ bệnh bệnh nhưng đó là sự thật các cậu à.

Khi gái nó cảm nhận dc các cậu là kẻ bệnh hoạn, đểu, mất dạy thì lúc đó trái tim nó mởi mở ra, banh chim ra chào đón tình yêu. Còn nếu nó cảm nhận dc các cậu là nice guy thì hê hê, đi chơi mời 3-5 lần năn nỉ may ra nó chịu đi, miễn cưỡng, trong quá trình đi chơi tỏ tình phát là ăn friend zone.

Trong trường học cũng thế, gái pro ở trường nó khoái xoạc với mấy thằng badboy quậy phá chứ có muốn xoạc với mấy thằng ngoan chăm học đâu.

16. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

thánh xoạc đã trở lại...........khakhakha

17. 7800II Thành Viên Kim Cương

sao ko đặt trường hợp ngược lại là mình là nam bị mấy em nó cứ khiêu khích, dụ dỗ thì có đc la lên ko vậy, ko la thì sợ bị làm tới, la thì bị chửi ngu, nhục

18. loc9000 Thành Viên Cấp 6

ờ nếu bác bị em nào quấy rối thì bác hỏi thẳng em ấy là giờ muốn kiểu gì... , í lộn giờ muốn anh làm bằng gì... lại lộn nữa, hỏi em ấy là giờ em muốn nói gì., đúng là cứ nói tới vụ này là lắp ba lắp bắp.

19. Tô Mẫn Thành Viên Vip

phải la chứ,la thật to vào ý ^^

20. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, la đi. Mất...hết ấy Phòng chống dê xồm nơi công sở