Tìm kiếm bài viết theo id

Phòng tập Q7, Q8, Q10 có máy rung toàn thân Ogawa eztone

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi BDKS, 4/10/16.

ID Topic : 8609782
Ngày đăng:
4/10/16 lúc 13:18
  1. BDKS Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Tình hình là đi Aeon Tân Phú , thấy có máy rung toàn thân Ogawa hay quá ( không phải em M Ozawa gì gì nhé... các bác tha cho em) . Giá bán 12tr. Đầu tư mua thì thấy không đáng. Vậy anh em nào biết phòng tập nào có máy rung toàn thân Ogawa này ở Q7, hoặc Q8, hoặc Q10 thì chỉ dùm. Mình sẽ đến tập .
    Máy thì hình ảnh như bên dưới. Model này cũ rồi. Giờ model mới có chữ Plus, còn có vòng đeo tay nữa.
    Àh, mình chỉ kết loại rung của Ogawa thôi. Còn các phòng tập có các máy rung toàn thân có tay vịn , các hãng khác thì không cần các anh em.
    Àh, chỗ nào tập giá bình dân, vui vẻ và thân thiện chút. Còn mấy chỗ VIP như Cali fitness... thì em khôgn thuộc đối tượng khách hàng.
    Xin cảm ơn. Hình như bên dưới các bác.

Phòng tập Q7, Q8, Q10 có máy rung toàn thân Ogawa eztone

Chỉnh sửa cuối: 4/10/16
  2. aeon Thành Viên Cấp 2

máy này dành cho những người lười biếng, muốn đẹp mà ko phải bỏ công sức. Bỏ tiền đến 1 chỗ uy tín được hướng dẫn tận tình thì hiệu quả gấp trăm lần cái máy này. Bạn nên nhớ đối với luyện tập thể dục thể thao và gym nói riêng thì kết quả bạn nhận dc sẽ bằng công sức bạn bỏ ra, đối với 1 cái máy mà bạn chỉ việc đứng lên và ko làm gì cả ( có cố giữ thăng bằng chút ít ) thì kết quả bạn nhận dc là gì thì bạn có thể biết trước rồi đó.
    PS : tất cả những phòng cao cấp, chuyên nghiệp và nghiêm túc đều không có bất kì 1 máy rung, massage nào, ở VN hay trên thế giới đều như vậy. Những phòng gym nhỏ và lạc hậu ở VN thì hầu như đều có máy tương tự máy này xuất sứ từ TQ hoặc VN chế lại để phục vụ cho những người ko có 1 tí kiến thức nào về sức khỏe và tập luyện, + lười.

Chúc bạn may mắn.