Tìm kiếm bài viết theo id

Phúc đáp vụ việc mà hptmobile cho là địa chỉ 260 NTB lừa đảo

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi phithanhnguyen, 4/5/13.

ID Topic : 6637434
Ngày đăng:
4/5/13 lúc 09:00
  1. phithanhnguyen WWW.CHUYENLAPTOP.NET

Tuổi tham gia:
    14
    Xin Mod cho em được giải bày sự việc này vài ngày.
    Đầu tiên thay mặt anh làm Laptop tại GT Building cám ơn sự quan tâm chân thành của anh em trong thành phố và tỉnh thành trong 4 năm qua.
    Mình tên là Thanh
    Địa chỉ: 260/2 Nguyễn Thái Bình,F12,Tân Bình
    Số điện thoại: 0972000029
    Nick đăng bài này là nick chính thức của mình tại 5giay.

V/v thành viên hptmobile cảnh báo vì lý do giao dịch trong quán cfe là không sai.trong sài gòn này có rất nhiều bạn làm như vậy.Và địa chỉ 403 Nguyễn Thái Bình,F12,Tân Bình cũng là một trường hợp không ngoại lệ.

Link Cry:
    http://www.5giay.vn/khi-nguoi-dan-o...o-trung-thuc-dchi-260-ngyen-thai-binh-tb.html

Nhưng:
    -Thứ nhất:Tất cả AE ở đây chưa ai lừa đảo ai và riêng bạn cũng chưa lừa đảo bạn cái gì.

-Thứ hai:Hội Laptop GT Building rất đông AE kinh doanh laptop cũ đẫ qua sử dụng.Mình cũng là thành viên không riêng biệt đã giao dịch tại đây hơn 4 năm.chưa xảy ra vấn tranh chấp hoặc lừa đảo như bạn đã cảnh báo.

-Thứ ba: Khách hàng mua con laptop
    http://www.5giay.vn/laptop/6558862-acer-4730-core2-t6570-2g-320g-gia-tot-trong-ngay-3t9-fix-xang.html vẫn sử dụng bình thường chưa có một lời phàn nàn nào.Còn việc dt:0902519166 bán con laptop CQ40.Mình xin xác thực người này không thuộc trong Hội,chỉ lấy danh nghĩa của Hội để đăng bán,mình và tất cả AE không chịu trach nhiệm về việc này.

Tất cả những hồi đáp ở trên đã giải đáp được thắc mắc cua bạn
    hptmobile chưa ạ.Muốn cảnh báo việc gì mong bạn hãy xem xét cụ thể rõ ràng rồi hãy lên cry man.Chúng tôi buôn bán là có trách nhiệm với khách hàng không phải bán hàng xong rồi bỏ con giữa chợ.Mong là bạn hiểu và chơi đúng luật,khỏi mất lòng nhau.

Nếu cảm thấy mức độ tin tưởng có thi bạn hãy ghe mua máy,không tin tưởng chúng tôi cũng không ép buộc bạn phải mua máy của Hội Laptop GT

Lời cuối cùng mình chỉ mong ae 5giay cùng nhau hợp tác phát triển,không phải vì một con sâu mà có thể làm rầu nồi canh được.
    Mình xin thay mặt AE giai quyết mọi vấn đề tranh chấp,lừa đảo tại địa chỉ 403 hoặc 260/2 hoặc 248/1 Nguyễn Thái Bình,F12,Tân Bình.

2. aragon207 Thành Viên Cấp 5

có nguyên hội bán laptop ở quán cafe luôn à.

3. tamthangba Thành Viên Mới

con sâu làm rầu nồi canh rồi. Có nhiều con sâu tại đó, Nếu a Thanh có tâm huyết, rất mong anh Thanh gạt bỏ những loi choi, lóc chóc để Gt ko mang tiếng.

4. nguyen khoi Linh kiện PC

Hội laptop GT là một hội tập hợp các anh em mua bán laptop. Trước giờ mua bán Bình thường không lừa gạt ai, không treo đầu dê bán thịt chó ( chỉ có nhậu thịt chó thôi). Mình không phải thành viên, nhưng biết nhiều người ở đây, giao dịch cũng rất là nhiều. Hàng đăng bán là có số điện thoại và add cố định nhưng chẳng qua mượn quán cafe GT là địa điểm giao dịch thôi.

5. mr.huy0689 Thành Viên Cấp 3

Đã là hội thì tốt nhất nên tìm 1 cái mặt bằng làm ăn cho uy tín

6. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Qua topic này và những topic được dẫn link thì mọi thành viên có thể thấy là BQT chưa từng kết luận những địa chỉ liên quan có xảy ra lừa đảo.

Tuy nhiên các bạn trong club trước khi giao dịch nên nói rõ cho người mua biết về địa chỉ sẽ giao dịch và luôn tìm kiếm các thành viên sử dụng địa chỉ chung nhưng bán hàng không tốt, có dấu hiệu lừa đảo để báo cáo cho BQT xử lý nha.

Chúc các bạn luôn vui khi tham gia 5giay!