Tìm kiếm bài viết theo id

Pin JSC

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tocdodinhmenh, 10/8/09.

ID Topic : 1124541
Ngày đăng:
10/8/09 lúc 10:51
  1. tocdodinhmenh Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    14
    mấy pác cho em hỏi địa chỉ mấy chửa hàng cung cấp loại Pin JSC - 6MT , em đang cần Pin thay cho con N82 , - thank mấy pác nhiều

2. connguatrang Thành Viên Thân Thiện

bác vào sign bán pin em kham thảo nha

3. rockmaninhell Thành Viên Kim Cương

pin JSC có thể qua Phát Thành mua, 157 Nguyễn Văn Đậu thì phải...còn không thì qua connguatrang mua pin Galilio đi, xài cũng ngon đó.

4. tedi Thành Viên Kim Cương

mai đi mua xài thử

5. zitbau Thành Viên Cấp 5

sẵn topic về pin cho em hỏi bt thì mọi ngừi sạc từ lúc hog kòn 1 chút năng lượg nào tới khi đầy pin của n95-8gb là bao lâu ah.?? xài sạc zin nhé Pin JSC

6. huacongtu_SJC Thành Viên Cấp 4

lúc truớc em sạc là cỡ 4 ~ 5h ( ko nhớ rõ ), và nghe gọi bình thường thì cũng dc 3 - 3.5 ngày Pin JSC - 1Pin JSC - 2

7. connguatrang Thành Viên Thân Thiện

Pin JSC h có nhuoc điểm là giả rất nhiều , kể cả có tem công an
    và bảo hành chính hãng ít
    + đa số khách hàng mình đều cầm JSC phù wa mình mua Galilio Pin JSC
    còn lại okie

8. nouvo2020 Thành Viên Cấp 4

bên Phát thành bán JSC tốt lắm mình mua từ năm ngoái xài đến giờ nè

9. Super_vip Thành Viên Bạch Kim

sao ko kiem cho mua pin chinh hang luon bro???

10. big.zero Thành Viên Bạch Kim

ko có pin dung lượng to cho mấy con sharp nhỉ Pin JSC

11. daovanhanhxm Thành Viên Cấp 3

JSC có giả, ko nhiều đâu bác, chỉ một số ít thôi. Hàng có tem của bộ cong an thì chưa có giả đâu. Mình là nhà phân phối chính độc quyền miền Bắc và Trung nên mình bảo đảm chất lượng của JSC. Bạn qua http://phanphoipinsac.com tham khảo thêm nhé

12. dinhanbk Thành Viên Cấp 3

Hix bác nói thế thì pin JSC trên thị trường đều ko an tâm hết ah.
    He he

13. daovanhanhxm Thành Viên Cấp 3

Mình đảm bảo JSC có vỏ hôp, tem chống hàng giả đầy đủ như trên website phanphoipinsac.com là hàng chính hãng. Bảo hành tất cả pin đủ 2 tiêu chuẩn này.

14. mon_tommy2005 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thêm chút đỉnh mua cục Gallilo luôn cho rồi,đang sài cục gallio của connguatrang được 1 tháng rồi,sài xuống 1 cục sài hoài chả hết

15. PhatThanhMobile Thành Viên Bạch Kim

JSC và Galilio và Scud đều tốt, nhưng cũng tùy từng loại pin.
    Ví dụ : nokia bl-4c, sony bst-33 thì nên chọn JSC, HTC HD2, LG KU990 thì nên mua Galilio... còn một số thương hiệu mới như JNT, Yoobao, Bmax, Threegood, Sunrise hiện vẫn đang tồn tại trên thị trường VN
    hãy tin vào lời tư vấn của bộ phận bán hàng --> bạn sẽ chọn được pin tốt nhất cho dòng máy của mình.

16. 3Gworld Thành Viên Cấp 1

Cái phone của tôi dùng chung pin với N95, BL-6F, vậy nên mua lại dung lượng cao của hãng nào? Các loại dung lượng cao này so với pin zin của N95 mà Phát Thành bán có hơn nhau về thời gian sử dụng không?

17. gain11 Thành Viên Vàng

n82 xài pin scud mình dùng tầm ~ 3 ngày, hđó mình đi ra bắc mua chứ thấy ở tp hcm k có bán. Mình dùng nghe nhạc + chơi game + chụp hìh + web vi vu thì đc 1.5 ngày ( pin zin lúc mới mua máy làm dậy chỉ đc có 5 tiếng @@ )

18. h2shmily Thành Viên Cấp 5

qua mình ko cần tem chống giả chi cả, bh cục pin 6 tháng cho bác mặc tình sử dung

19. daovanhanhxm Thành Viên Cấp 3

6F mua JSC đi bạn. JSC ko mua thì ko còn loại pin nào tốt hơn cho bạn lựa chọn đâu.

20. phannam001 Thành Viên Cấp 3

JSC xịn xài cũng OK lắm ah