Tìm kiếm bài viết theo id

Giày đá banh - ProShoes - Chuyên giày đá banh cỏ nhân tạo chính hãng....!

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi Proshoes, 23/11/11.

ID Topic : 4191426 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
23/11/11 lúc 16:11
  1. Proshoes Thành Viên Kim Cương

Shop sắp sale off mừng năm mới, anh qua ủng hộ nha hehe

2. Phattaiphatloc Thành Viên Cấp 1

sap sale off la chung nao zay ban, minh ket giay size lon ne, sale som di minh wa coi dc muc lun

3. Proshoes Thành Viên Kim Cương

ProShoes shop đã bắt đầu sale 10% mừng Giáng Sinh và Năm mới, anh em qua ủng hộ nhé.

4. Proshoes Thành Viên Kim Cương

Mừng Giáng Sinh và Năm mới, ProShoes sẽ sale off 10% tất cả sản phẩm (không bao gồm các sản phẩm đang sale) từ 21.12.2013 cho đến hết ngày 10.01.2014. Anh em nhanh tay chọn cho mình đôi giày ưng ý nha.

5. Proshoes Thành Viên Kim Cương

Mừng Giáng Sinh và Năm mới, ProShoes sẽ sale off 10% tất cả sản phẩm (không bao gồm các sản phẩm đang sale) từ 21.12.2013 cho đến hết ngày 10.01.2014. Anh em nhanh tay chọn cho mình đôi giày ưng ý nha.

6. Proshoes Thành Viên Kim Cương

7. Proshoes Thành Viên Kim Cương

8. Gia_SieuRe Thành Viên Kim Cương

Saigoncase
    Chúc A.C.E một năm mới Vạn sự như ý - An khang thịnh vượng - Mã Đáo thành công.

ProShoes - Chuyên giày đá banh cỏ nhân tạo chính hãng....!

9. I Luv Sài Gòn Thành Viên Cấp 5

Phụ Mình Chữ Ký Bạn Nhé ProShoes - Chuyên giày đá banh cỏ nhân tạo chính hãng....!

10. enzo Thành Viên Mới

Bạn ơi, có đôi này size US: 9.5 k?

Nike Tiempo Legacy AG - Volt/Hyper Punch/Black

11. cauongtroi80 Thành Viên Cấp 4

up trả lễ....tìm hoài k thấy nút up đâu

12. emtyfocus Thành Viên Cấp 3

website vào k được vậy bạn, bên mình có size 5.5us k

13. Proshoes Thành Viên Kim Cương

Có size 5.5US nha bạn

14. Proshoes Thành Viên Kim Cương

ProShoes chuyên nhập và nhận đặt hàng các loại giày đá banh cỏ nhân tạo chính hãng với mong muốn thỏa mãn niềm đam mê với trái bóng, và giao lưu kết bạn với các bạn (tín đồ môn Túc cầu giáo).

15. Proshoes Thành Viên Kim Cương

ProShoes chuyên nhập và nhận đặt hàng các loại giày đá banh cỏ nhân tạo chính hãng với mong muốn thỏa mãn niềm đam mê với trái bóng, và giao lưu kết bạn với các bạn (tín đồ môn Túc cầu giáo).

16. Sandy. Thành Viên Cấp 2

5s đã bỏ nút up,anh em up qua lại cùng nhau phát triển nhé

17. Turfshoes Thành Viên Cấp 4

Phút 90+1 tỉ số đang là 1-1. Với tỉ số này Việt Nam sẽ vào chung kết.
    Phút 90+2 1 cú treo bóng cầu âu trong vô vọng của các cầu thủ Malaysia. Thủ môn Đinh Công Mạnh nhảy lên. Thế là hết cho Malaysia.
    Nhưng......Toạch..... Bóng đã nằm gọn trong lưới của đội tuyển Việt Nam sau pha trượt tay của Công Mạnh.
    1-2.
    2 hiệp phụ không đội nào ghi được bàn thắng.
    2 đội bước vào lượt đá luân lưu Đinh Công Mạnh, trùng với tên của thủ môn tuyển Việt Nam.
    Malaysia đã thành công sau 6 lượt sút.
    Lượt thứ 6 của tuyển Việt Nam do Công Vinh thực hiện.
    Công Vinh bước lên.
    Anh chạy đà......
    To be continued..

18. Turfshoes Thành Viên Cấp 4

Web bị hư rồi bạn ơi. Cần alo dùm mình nha. Thân.

19. Turfshoes Thành Viên Cấp 4

20. Turfshoes Thành Viên Cấp 4