Tìm kiếm bài viết theo id

Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy....

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi ttiens, 4/3/08.

ID Topic : 666668 - Số lần up bằng SMS: 172
?

Bạn đánh giá dịch vụ của mình như thế nào?

Poll closed 23/10/08.
  1. Tốt

10 phiếu
    76.9%
  2. Khá (Nói chung là được)

2 phiếu
    15.4%
  3. Trung Bình (Cũng bình thường thôi)

1 phiếu
    7.7%
Ngày đăng:
4/3/08 lúc 11:12
  1. Mặc Nưa Thành Viên Bạch Kim

Hỏi không thấy hồi âm :angry:

2. yourvietnam Thành Viên Cấp 1

Tự dưng gặp chuyện bực mình với cái shop này.

Lúc mua thì hứa hẹn cho đổi trả thoải mái mà đến khi đổi thì cái nào cũng hết hàng , cần hỗ trợ hotline thì đẩy qua đẩy lại chẳng giải quyết được gì .

3. ttiens Thành Viên Kim Cương

Chào bạn

Mình bên Ttstore, không biết làm hôm trước bạn mua sản phẩm nào và muốn đổi lại sản phẩm nào, để mình xem nếu còn hàng thì sẽ báo lai với bạn sau, thanks.

4. ttiens Thành Viên Kim Cương

mẫu đó bên mình mới hết hàng rồi bạn ơi, bên mình chỉ có các mẫu khác giống giống với mẫu fishy slip đó bạn.

5. yourvietnam Thành Viên Cấp 1

Chỉ được cái nói mồm cho xong chuyện, chẳng thấy trả lời gì cả.

Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy....
    Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy.... - 1

Chụp lại cái nội dung email luôn:

Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy.... - 2

Từ hôm 4/4 đến giờ lặn mất tăm.

6. teppy_kt Thành Viên Cấp 2

B361 - Crumpler Saturday NightSuit
    Giá: 799,000 VNĐ
    Cài này để đươc laptop 14' ko ban

7. lohubu168 .: Uy Tín & Thân Thiện :.

.: Bên anh còn mấy con này ko, báo gấp nếu đc em qua lấy nghen, mua bên anh mấy lần rồi đó, cũng là nick lohubu bên OS nè anh :.

Thanks anh

B363 - Crumpler Silver Dig
    Giá: 399,000 Vnđ

B414 - The North Face Fausto Laptop Bag

B1089 - Crumpler Cheesy

http://www.balolaptop.com/p1089c27b1_products_vi_Crumpler_Cheesy_.html

8. yourvietnam Thành Viên Cấp 1

ăn cho hết 250k đi nha

9. xipo2009 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy mẫu túi da đựng ipad có fải là da nguyên con hok hay là simily giả da cao cấp vậy? đang wan tâm Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy....

10. rongcuoimay Thành Viên Mới

the north face amira màu đen cón ko bạn? giá như trên web luôn hả bạn? có fix ko ?

11. kimcuong105 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lên nè,khi nào có nhu cầu mua balo nike adidas chinh hãng sản xuất,không bán hàng fake loại 2 ghé chỗ bạn,,balo laptop túi xách chỗ bạn giá tốt

12. girl_banglang Thành Viên Cấp 2

Ngày nay việc mang balo laptop đến công sở không còn là điều xa lạ đối với giới văn phòng bởi vì nhu cầu sử dụng laptop ngày càng lớn. Với các bạn nữ thì sở thích là những việc máy tính vaio nhỏ xinh có thể được mang theo bằng những chiếc tui xach nhỏ, còn với các bạn nam thường thích sử dụng những chiếc máy tính có màn hình lớn, vì vậy các bạn nam thường sử dụng balo laptop.

Việc mang balo laptop đến công sở sẽ giúp các bạn nhanh nhẹn và tự tin hơn. Một chiếc balo laptop ngoài việc mang và bảo vệ laptop còn có tác dụng mang theo các vật dụng khác như giấy tờ hồ sơ, bút viết, một số vật dụng cá nhân, chai nước bên hông. Khách với chiếc cặp xách, balo laptop có thể mang trên vai vì vậy bạn sẽ cảm thấy rất tự do thoải mái làm những việc khác mà không bị cản trở.

Là dân công sở, bạn thường bạn thường bận rộn với 8 tiếng làm việc tại công ty và không có nhiều thời gian để tìm cho mình một chiếc balo laptop vừa ý. Vì vậy mà việc tìm mua balo laptop trên các kênh mua sắm trực tuyến là điều cần thiết.

http://balodulich.com.vn/ - Địa chỉ chuyên cung cấp balo laptop, Balo laptop đẹp, balo laptop giá rẻ, túi đựng laptop, túi chống sốc laptop, Balo laptop The North Face, Balo laptop Camel, Balo cho bé, Balo du lịch, Balo cho teen - Túi xách teen, Balo cho cặp đôi, Balo học sinh, Balo máy ảnh, Balo hàng hiệu, Balo máy tính xách tay, Túi xách cho teen.

Với nhiều chính sách ưu đãi hấp dẫn dành cho khách hàng như: “Miễn phí giao hàng trên toàn quốc, thấy hàng mới trả tiền, hoàn tiền cho khách mua sắm thân thiết…” Masterbag thực sự là một kênh mua sắm balo túi xách trực tuyến hàng đầu việt nam về chính sách chất lượng và chăm sóc khách hàng.

13. crazyboydl Thành Viên Vàng

Cho mình hỏi cặp Da - B1152 còn k bạn? Ở Tt.store 1 hay 2. Có gì mình ghé qua

14. Tt.storevn Thành Viên Kim Cương

Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy....https://www.facebook.com/amazonxanh
    Link chính thức của Tt store tại Facebook
    Mọi người ghé vào ủng hộ nhé!
    Cập nhật sản phẩm Hot nhất!

15. Tt.storevn Thành Viên Kim Cương

16. tamthu Thành Viên Cấp 1

Chúc mua bán đông khách!
    Ghé up ủng hộ và giới thiệu đến bạn bè giúp mình.
    Cảm ơn rất nhiều.
    Lê Tám

17. websitegiare Thành Viên Cấp 2

Balo laptop hàng xịn, uo phụ đồng nghiệp!

18. ttiens Thành Viên Kim Cương

19. qt9nguyen Thành Viên Cấp 6

B483 - Zip-It Denim Jeans
    Giá: 179,000 VNĐ

Chiều Ngang: 32 Cm
    Chiều Cao: 21.5 Cm

còn cái này ko bạn

20. Mr.newuno Thành Viên Cấp 2

Đang vào mùa mua sắm và du lịch - hãy chọn cho mình những hiệu pháp marketing PR phù hợp hơn để tăng doanh số và tri ân với những khách hàng thân thiết nhé pro Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy....->Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy.... - 1-->Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy.... - 2-->Q1-BaloLaptop.com - Hơn 300 mẫu Balo đựng laptop-Balô du lịch - Túi kéo - Valy.... - 3