Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt

Thảo luận trong 'Phụ Kiện Sinh Vật Cảnh' bắt đầu bởi ngbminh, 21/8/13.

ID Topic : 6899858 - Số lần up bằng SMS: 85
Ngày đăng:
21/8/13 lúc 00:40
  1. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    18
    WELCOME ĐẾN VỚI MINH PET'S HOUSE

Em nhận đặt chuồng nuôi chó,mèo inox kích thước chuẩn

Ai ok thì call 01683.123.899,xin cảm ơn nhiều.Em ở quận 3,Lê Văn Sỹ,đối diện chợ Nguyễn Văn Trỗi

LƯU Ý: Chuồng em làm theo đơn đặt hàng ,new 100% nhé,ko bán chuồng cũ

Không làm bánh xe ở 4 chân chuồng,lý do nguy hiểm nếu chó nghịch ngợm,dễ trơn trượt,nên em làm chân cố định 1 chỗ lun cho chắc chắn.Ngoài ra ,muốn lắp ráp,cửa lùa hay cửa mở, em đều làm được hết nhé,tùy yêu cầu của các bác

Gía em báo chuồng,chưa bao gồm ship,tùy xa em sẽ báo phí vận chuyển nhé,với các bác nào đã mua ở chỗ em rồi thì quá rành chất lượng,em ko bán hàng rởm và kém chất lượng nhé.Các bác có thể so sánh ở nhiều chỗ khác để kiểm nghiệm sản phẩm.
    Em tự làm,ko qua bất cứ trung gian nào nha,nên có 1 số nơi nổ quen em thì chắc chắn là không rồi đó ^^

Một số chuồng mà em đã làm đây:

Đây là 1 số chuồng mà em đã làm cho khách,

Chuồng này hình ở dưới kích thước là 80x60x70 mới 100% nhé
    Giá bán 1tr600 -> chân vuông

Rẻ hơn ở khu LHP nhiều Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt
    Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 1

Muốn biết bảng giá chi tiết các kính thước vui lòng email: ngbminh2000@gmail.com

Các bac đặt thì tầm 3-6 ngày là có,chuồng mới 100% là chưa bao gồm phí vận chuyển nhé,mua thì alo qua đặt cọc cho em 1 nửa số tiền thanh toán để em làm nhé:

---------------------

Hiện em đang có sẵn 1 chuồng inox kích thước 1m4 x 60 x 70,đẹp,new 100%,nóng hổi,ở ngoài là 5tr,em bán thanh lý luôn 2tr8 thôi nhé,ko có khay nha

Cho em mèo người mẫu nằm để các bác nhắm kích thước cho rõ nhé,rộng miên manQ3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 2

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 3

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 4

---------------------------------------------------------------------

Cái này thì siêu to,chứa được 2 em chó 31kg nhé,cửa mở,có ngăn ở giữa và có khay,kích thước 1m6x80x90

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 5
    Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 6

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 7

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 8
    Đây là hình lúc giao chuồng cho các cục cưng của khách hàng ^^

Cỡ nào cũng được,dù các em bự tới đâu ^^

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt - 9
    ---------------------------------

Qúa đơn giản,nhấc phone và báo cho em size chính xác chuồng,hoặc giống chó ,mèo các bác nuôi với yêu cầu kích thước

Em sẽ check và tư vấn cho các bác giá tốt nhất nhé,sẵn up hộ em phát.Cảm ơn cả nhà

-----------------

Chỉnh sửa cuối: 21/12/17
  2. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

Vì nhu cầu một số khách hàng,em nhận cung cấp thêm :

Cát vệ sinh cho mèo GREEN KAT - Made in Malaysia

Thể tích bao: 6 lít

THÂN THIỆN VỚI MÔI TRƯỜNG CÓ THỂ XẢ TRỰC TIẾP VÀO BỒN VỆ SINH

Sản xuất 100% từ giấy báo tái chế, khử mùi tốt, nhẹ, KHÔNG DÍNH BẾT và không dính vào chân mèo. Có thể dùng cho cả thỏ, bọ, nhím, hamster...

Bao bì & sản phẩm bên trong hoàn toàn bằng giấy tái chế

Không dính chân mèo (mèo ko cào vào thành chậu), hay làm bẩn sàn nhà, giường ghế của bạn

Không bụi, không ảnh hưởng tới hô hấp của mèo.

Không gây hại đến môi trường, tiện lợi (cát bỏ đi cthể đổ lên chậu cây, xả bồn cầu)

Bạn có thể phơi cát đã thấm cHất thải để tái sử dụng ( khoảng 2-3 lần)

Mua từ 2 túi trở lên,chỉ 112k/túi/6L

Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt

3. JHShopping Thành Viên Kim Cương

Mua may bán đắt nha bác, rãnh wa up hộ e cái nha! ​

4. Khoa_Satria Thành Viên Cấp 3

CHó mình khoảng 35-40 kg ,dài khoảng 100,cao 60 thì bạn có lồng nào vừa cỡ ko,nếu có thì pm mình cái giá,còn phải đặt thì bao nhiêu vậy bạn//?

5. Rainbowchuppy Thành Viên Mới

Chuồng D x R x C : 120 x 100 x 90 thì bao nhiêu vậy b? nuôi husky

6. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

chào anh,a hỏi về chuồng chó đúng không ạ?gọi mình số 01683.123.899 mình sẽ tư vấn trực tiếp cho anh để làm 1 cái chuồng như ý nhé.Cam ơn a

7. Xem thêm bình luận
  8. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

Dạ có,phiền anh gọi mình số 01683.123.899 mình sẽ tư vấn trực tiếp cho anh để làm 1 cái chuồng như ý nhé.Cam ơn a

9. boybuon_203 Thành Viên Cấp 1

mình cần lồng như hình kích thuóc 60x40x50
    cho mình giá luôn
    Q3-Bán và nhận đặt làm chuồng chó ,mèo đủ mọi kích thước với chất lượng tốt,giá tốt

10. ilov3onljn3 Banned

11. hoangtubatu Thành Viên Cấp 4

mình đặt 2 cái khung dưới đáy 3 cái máng có nhận làm k bn

12. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

Chuồng này rất mỏng manh mình không có làm bạn ơi. Vì bên mình chỉ gia công chuồng dày.

Chuồng trong hình của bạn với kích thướt như vậy ở bên ngoài bán tầm 700 - 800k.

Hiện tại bên mình có 1 cái chuồng dày và bao gồm khay phân với kích thướt dài 60 - Rộng 40 - Cao 60 giá 1tr1

Nếu bạn muốn xem thì gọi điện hẹn mình để xem chuồng trực tiếp.

13. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

Vấn đề làm ngang hay dọc không khác nhau lắm, cái 9 là theo kinh nghiệm mình nhìn trên hình thì cái đề inox thanh ngang ở dưới khá là mỏng nếu như bạn nuôi mấy con thuộc dòng Huskey, Rotwe thì nó đi 1 thời gian là tơi tả, móp méo.

Bạn cần tư vấn và mua chuồng thì gọi điện trực tiếp cho mình nhé, 01683.123.899 mình sẽ tư vấn và cho bạn xem mẫu thực tế luôn.

Cheer

14. ngbminh Thành Viên Bạch Kim

Anh gọi điện trực tiếp cho mình, Khung dưới đáy kích thước ra sao. 3 cái máng phân cũng vậy. Mình sẽ báo giá cho anh.

01683.123.899

Best Regard

15. kurohime Thành Viên Cấp 2

Kem Face chaaa Trắng Da - Đặc Trị Mụn - Trị Nám 3 in 1 : 125k/ 60gr
    Bộ Sản phẩm tắm trắng rượu cung đình Queen tại nhà chuyên nghiệp 270k/ 4 chai /450ml
    TẮM TRẮNG SỮA BÒ CAO CẤP SUPER WHITE 120k/ 2 lần tắm
    Sữa tắm trắng hằng ngày hương dâu 190k/250ml
    COOL BODY CREAM (cốt lạnh) 170k/250gr
    Kem Body Cốt Mềm Thái 160k/250gr
    Bột Đậu Đỏ Nguyên Chất 80k/500gr - 150k/kg

16. thu.tran204 Thành Viên Mới

Chỉnh sửa cuối: 11/11/15