Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi trungnguyen1510, 2/10/14.

ID Topic : 7537194
Ngày đăng:
2/10/14 lúc 20:44
  1. trungnguyen1510 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    11
    Em gom lại toppic này đủ thứ trên đời này cho a/e tham khảo nha,thích món nào thì nhích món đó luôn hihi
    Cập nhật 4 bộ tăng phô+pin sạc cái này e tháo từ trá đèn xịn của pháp hiệu A.T.X nha,a/e muốn thì cứu thì alo em giá 150k/1 bộ nhé,show hình luôn

6:Máy hút hiệu national dung tích 19l hàng này dùng cho những lúc trời ẩm ướt rất tốt nha giúp khô ráo phòng nhé,giá thanh lý đạ bán a/e test thoải mái luôn,show hình nè
    Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha
    7:máy hút ẩm national 9lit e nó có trục trặc nên e bán 450k cho a/e về sữa lại xài nha,vẫn quay nhưng quạt hơi ồn,show hình
    Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 1
    8:Máy đo độ cứng màng sơn con lắc Erichsen testing equipment model 299/300,máy còn mới và hoạt động tốt nhé,giá thanh lý 1tr5Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 2Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 3,show hình luôn
    9:
    Đồng hồ đo nhiệt Testo 735-1,cái này ko hoạt động giá bán nhanh 1tr5,show hình luôn
    Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 4
    10:Tổng hợp vài món như sau:
    a:đồng hồ đo độ cứng cao su Shore của mỹ,show hình
    b:vận tốc kế,ko biết chính xác dùng đo gì,show hình luôn
    c:đồng hồ đo hiệu Shore,nhưng ko biết dùng đo gì,show hình luôn
    d:Nhiệt kế thủy tinh hàng của Đức ko biết đo gì mà hiển thị Fadentemperatur 60C -Eintaichtiefe 27...cm,show hình luôn
    eQ8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 5in sạc khối Camelion 2500 mAh C 1.2v 21cục ko biết sống chết ra sao show hình luôn
    >Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 6-Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 7Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 8Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 9Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha - 10
    Giá tổng là 900k,toàn hàng độc ko nha a/e
    A/e quan tâm thì alo 0937496548 gặp Trung xem máy tại nhà số 2 đường 25 F4 Q8 Tp hcm,thanks a/e đã xem tin và up phụ em!

Chỉnh sửa cuối: 11/5/15
  2. Ga50KG Thành Viên Cấp 3

Cái ống dài dài như là dùng đo độ chất lỏng Q8 thanh lý đủ thứ trên đời a/e vào xem dc sút nha

3. tranninh Thành Viên Kim Cương

muốn mua cái cb mà bác ở xa quá

4. YANYAN LÃO NGOAN ĐỒNG

Cho xin kí hiệu ( model) của màn hình thư 2 đi thớt-

5. trungnguyen1510 Thành Viên Bạch Kim

model 740N đó bác,hihi thanks a/e đã nhiệt tình up phụ em nhá

6. waterisme Thành Viên Cấp 6

Nhiều hàng chuyên dụng quá

7. Xem thêm bình luận
  8. thaihoa4028 Thành Viên Cấp 3

cai cp có chống giật ko anh?,điện thế 220v?