Tìm kiếm bài viết theo id

☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kayzinious, 26/12/10.

ID Topic : 2651622
Ngày đăng:
26/12/10 lúc 14:37
  1. mjnko0lz Thành Viên Cấp 5

sao ăn ý nhau quá vậy, 100 năm hạnh phức :feel_good:

2. simgiabeo nhất Vợ, nhì Trời !

màu mè đẹp ghê, con gái khéo tay thật, đẹp hơn cái nhà đen của bác hôm bữa. Thiệt là lãng mạn ghê! ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)

3. sofialnguyen_2008 Thành Viên Kim Cương

we đè lưỡi zới mô hìh giấy mua đâu zậy bạn ???^^

4. nguyenan21288 Thành Viên Cấp 2

ganh tỵ vãi ra :O :O :O ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)(

5. tiendatcmi Thành Viên Cấp 4

Sao hình trên máy e nó ko hiện ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) ko xem dc rồi :|

6. kayzinious Thành Viên Vàng

Hihi ... handmade đầy ý nghĩa hơn wà mua tặng nhiều bro hen :baffle:

àh ra thế ... cú đêm toàn ~ a tài hiền lành thôi , zớt đại 1 a đi sis - để 14-2 có 1 cái handmade từ ảnh nào đó :sexy_girl:

Em ở trên kìa bro ... zớt ẻm đi r` làm 1 cái :look_down::look_down:

☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 2 E biết ngay khi tạo topic này sẽ có ng` cm tẩy chay wà của e mà. Nhưg kô sao mình vẫn vui khi đc nhận wà đẹp từ ng` mình êu thưng là đc rồi ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 3

Chắc là vậy đoá ... mà đó có fải thiệt vậy kô :sexy_girl:

Có được tặng là hp rồi bro ơi. Hãy trân trọng e nó nhé :41_002:

:too_sad::too_sad::too_sad::too_sad::too_sad:
    Khóc khóc khóc khóc nè

14-2 sắp tới ... Chuẩn bị tinh thần suy nghĩ wà khác thôi

Bỗng dưng lại up ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 8

Hạnh phức đc 3 năm rồi ... còn 97 năm nữa :byebye: Rất mong được như vậy

huhu đếm cm chê hơn đầu ngón tay rồi. Buồn wé đê :too_sad::too_sad::too_sad:

Thanks 2 bạn !

We đè lưỡi thì mua ở nhà thuốc tây đó bro. Kiếm nhà thuốc to to mà mua. Nhà thuốc nhỏ bán thuốc kô àh. Kô có bán dụng cụ y tế như vậy.
    Còn nhà mô hình thì mình kô biết vì gấu mình tự đi mua. Hỏi kô chỉ ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 12 Ác thế đấy !

hê hê ... Ganh tỵ hoài :baffle:

Mọi người vẫn xem được bình thường mà bro. Có thể sử dụng trình duyệt khác để xem đi bro

7. ngocvy123 Thành Viên Cấp 4

2 pác hp gê lun...e mà dc tặng như này chắc e cũng cảm động rớt nước mắt nước mũi lun wak ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)

8. chuottrang Điên Từ Nhỏ

hihihiih dep wo' ...

con min`h thi lam banh kem ^^ ...
    anh ban trai thi qua ben nay` tham...

happy xmas :">

Sorry vi ko co unikey

9. vnzoom0123456789 Thành Viên Cấp 5

wow ngôi nhà đúng là full house rồi!! chúc 2 ng happy nhé!!!!

10. dkdk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Gấu e mà tặng e chắc e rưng rưng quá><

11. hunteen Chuyên Gia Hàng Hiệu

kay 31 này có off cú đêm ko ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) wa kia trả lời nhá ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 1

12. __thằng_hai_lúa__ Thành Viên Bạch Kim

hạnh phúc nhỉ?đến khi nào t mới được như vậy hén

13. TojTjnh ¶Đời ¶Là ¶Bể ¶Khổ ™

ước gì gấu mình như gấu của bạn. Năn mứoi zui zẻ nha pà con. Háp bi nêu zê !

14. Thật là ganh tị với bạn Kay, có cô người yêu vừa khéo tay vừa chiều người yêu, nhà đẹp nhà đẹp hìhì ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)

15. boy_langtu86 Thành Viên Cấp 4

hp wa ta, mặc dù hơi bị rảnh ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)

16. kayzinious Thành Viên Vàng

Ặc nước mắt nước mũi nữa áh ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 1

Cô cứ biện hộ cái unikey hoài nha ... mod chém cô đấy :beat_brick:
    Thanks nhé :smile:

Thanks bạn ! :byebye:

Dĩ nhiên rồi. Đc tặng mà bạn :feel_good:

ok ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 4

Rồi sẽ tới lượt bác thôi ! :byebye:

Thanks ... Happy New Year ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 5

Phải ganh tị vs Cô người yêu Kay vì có Kay đã làm wà handmade tặng chứ hỉ ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 7[/COLOR]

Thanks all ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 9

17. chuottrang Điên Từ Nhỏ

☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e) - 5 co phai la ko muon dung tieng Viet dau, may' tinh' bi ban muon roi`... >.< ... toan om may dt de online... :too_sad:

18. MinhNhung Thành Viên Cấp 5

Ngưỡng mộ quá
    Hai bạn hạnh phúc ghê đó
    Dễ thương nữa

19. Pepsi30 Thành Viên Cấp 4

đi off nhớ dẫn gấu theo nha

20. CTX Đã Có Vợ Thành Viên Mới

nhớ quá ngày xưa ơi ☺ Quà Noel Handmade Gấu Làm Tặng E ☺ (Đẹp gấp 3 lần của e)(