Tìm kiếm bài viết theo id

Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi tuongkhanh, 26/3/17.

ID Topic : 8789317 - Số lần up bằng SMS: 1
  1. tuongkhanh Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    15
    HCM - Quần Áo Trẻ em - Sơ sinh XÁCH TAY TỪ MỸ về - Giá rẻ - Đồ đẹp - Chất lượng
    Hàng được ship trực tiếp từ các website uy tín của Mỹ như Carters, Gymboree... Chất lượng đảm bảo, uy tín, đảm bảo nguồn hàng có xuất xứ rõ ràng. Giá phải chăng, shop luôn đặt chất lượng và sức khỏe của các bé lên hàng đầu.
    Ngoài ra, shop còn nhận ship hàng từ Mỹ theo yêu cầu của khách với giá ship hộ hợp lý.
    Các bạn có nhu cầu thể có thể nhắn viber, imessage nếu máy bận, mình sẽ liên lạc lại. Trước khi đến nhớ gọi trước nhé vì mình đi làm ko có ở nhà thường xuyên.
    Cám ơn mọi người đã xem tin.

SĐT : 0931990060
    o938 221 443
    Thời gian: 09:00 – 21h:00 (Mọi ngày trong tuần)
    Địa chỉ :50/3 Dương Quảng Hàm P5 Q.Gò vấp
    Hoặc các bạn có thể theo dõi và nt trực tiếp trên facebook của shop: https://www.facebook.com/caterandgymboree/

Bảng size quần áo:
    Đồ bé trai:

Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 1Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 2Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 3Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 4Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 5Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 6Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 7Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 8Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 9Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 10
    Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 11Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 12Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 13Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 14Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 15Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 16Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 17

Đồ bé gái:
    Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 18Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 19Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 20Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 21Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 22Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 23Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 24Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 25Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 26Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 27Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 28Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 29Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 30Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 31Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 32Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 33Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 34Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 35
    Bảng size giày dép:
    Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 36
    Giày, dép bé trai:

Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 37Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 38Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 39Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 40
    Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 41
    Giày, dép bé gái:
    Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 42Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 43Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 44Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 45Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 46Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 47

Chỉnh sửa cuối: 26/4/17
  2. tuongkhanh Thành Viên Cấp 2

thanks bạn nhiều nhé

3. tuongkhanh Thành Viên Cấp 2

Hàng mới về:
    Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!!Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 1Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 2Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 3Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 4Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 5Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 6Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 7Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 8Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 9Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 10Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 11Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 12Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 13Quần áo Carters, Gymboree ship trực tiếp từ Mỹ dành cho trẻ em!!! - 14

4. tuongkhanh Thành Viên Cấp 2

đây là sản phẩm thật bên shop đã đc khách hàng tin dùng