Tìm kiếm bài viết theo id

quần lót chính hãng Victoria's Secret xách tay Mỹ - giá cạnh tranh

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi vinuos, 18/4/19.

ID Topic : 9333400 - Số lần up bằng SMS: 4
  1. vinuos Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    15
    Shop online Mons bán các mặt hàng đồ lót Victoria's Secret chính hãng xách tay từ U.S,hàng hóa cũng như nguồn gốc xuất xứ rất rõ ràng (các bạn xem hình sẽ rõ hơn)đầy đủ tag và mình cũng đảm bảo rằng hàng của mình "xịn" 100% do đích thân chị of mình bên US mua.

Về cách thức mua hàng:
    Do đây là shop online nên khi các bạn đến xem hàng thì vui lòng gọi hoặc nt cho mình trc nhé. buôn bán tại nhà Q6.
    Các hình sp trên Shop Mons do chính tay mình chụp,ko copy trên web,và hình thật ko qua chỉnh sửa,trên hình sao thì ở ngoại như vậy ( đẹp lắm nhé ,hjhj ^^ )Đồ Lót Victoria's Secret chính hãng xách tay từ Mỹ giá cực kỳ cạnh tranh

Các bạn ở xa có muốn mua hàng thì xin vui lòng gửi tiền wa tk ngân hàng rồi mình sẽ ship hàng cho các bạn,tiền ship thì bên mua chịu,nếu mua nhiều thì mình ship free mọi miền lun nhé ^^ (sẽ chứng thực tên tuổi và hộ khẩu cho các bạn mua hàng ở xa gửi tk qua ngân hàng nhé,để ko phải nghi ngờ lừa)

Các bạn ở Tp HCM muốn mua hàng mà ngại xa thì mình cũng nhận ship hàng lun nhé,tùy vào khoảng cách mà cách bạn cho mình thêm tiền xăng.
    Các bạn vào Fanpage của mình xem nhiều mẫu mã,và hình ảnh chất lượng hơn nhé (do 5giay cho hiển thị hình ít wa' ^^
    https://www.facebook.com/monssecret/

• Quỳnh Anh 09889.13451
    • Địa Chỉ: 33 Đường 42- Phường 10 - Quận 6 (Gần Tòa Án Q6)
    • Mấy bạn vui lòng xem nhiều mẫu và thông tin bên Fb nữa nhé ^^ Chọn mẫu nào thì vui lòng save hình đó lại rồi gửi mẫu đó qua Fanpage ( https://www.facebook.com/monssecret/
    • quần lót chính hãng Victoria's Secret xách tay Mỹ - giá cạnh tranhquần lót chính hãng Victoria's Secret xách tay Mỹ - giá cạnh tranh - 1quần lót chính hãng Victoria's Secret xách tay Mỹ - giá cạnh tranh - 2quần lót chính hãng Victoria's Secret xách tay Mỹ - giá cạnh tranh - 3quần lót chính hãng Victoria's Secret xách tay Mỹ - giá cạnh tranh - 4

2. vinuos Thành Viên Bạch Kim

đồ lót xịn giúp bạn thoải mái khi phải ngồi xe, máy bay hàng giờ liền, chinh phục mọi nẻo đường
    đồ lót xịn giúp bạn tự tin diện những bộ cánh bó sát, sexy hở táo bạo
    đồ lót xịn bảo vệ cho sức khoẻ, nâng niu những vùng da nhạy cảm một cách dịu nhẹ và an toàn nhất
    ĐỒ LÓT XỊN KHÔNG CHỈ ĐẸP MÀ CÒN BỀN VÀ TỐT CHO SỨC KHOẺ
    hãy đến với Mons Victoria's Secret để chọn những bé nội y ưng ý nhất với giá cả cạnh tranh, rẻ nhất thị trường, hàng xách tay trực tiếp không qua trung gian, nói không với hàng VNXK ❤️
    ❤️shop online Mon's Victoria'sSecret sẵn có panty & bra xách tay từ USA & JAPAN giá rẻ cạnh tranh, lấy công làm lời, 100% hàng chuẩn authentic xách tay trực tiếp không qua trung gian
    cam đoan hàng chính hãng