Tìm kiếm bài viết theo id

Quảng cáo google <<<< không phải 5giay

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi vuongdund, 15/6/16.

ID Topic : 8475038
Ngày đăng:
15/6/16 lúc 09:40
  1. vuongdund Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    Nội dung quảng cáo này là tin lừa đảo nhưng vẫn đc đặt nhưng nó vẫn đc quảng cáo trên 5giay.
    Không chỉ vậy mà còn rất nhiều topic lừa tren box tìm việc nhưng report hoài vẫn thấy topic này tồn tại.

Làm gì có vụ bóc vác 1 ngày 600k. chẳng qua tụi nó lừa tiền của dân nghèo lao động thôi. Ngày nay đa cấp, lừa đảo cứ làm khổ cho người cần kiếm việc
    Mong có lời trả lời thích đáng chứ đừng âm thầm xóa bài của mình. Mình cũng vì lợi ích anh em 5giay và uy tín của forum chúng ta thôi.

Quảng cáo google <<<< không phải 5giay

Hy vọng mọi nguoi tìm việc tham khảo thêm thông tin tránh bị lừa đảo:

http://tuoitre.vn/tin/nhip-song-tre/20150718/van-dang-tam-lua-dao-boc-lot-nguoi-boc-vac/779157.html

cuongnguyenduy289 and mytranvl like this.
  2. cuongnguyenduy289 Thành Viên Bạch Kim

Mình nghĩ các MOD nên cân nhắc và quan tâm vấn đề này. Trước vừa nghe tin các vụ lừa đảo bán xe máy cướp tiền cọc trên ******.vn, nếu để xảy ra nhiều vụ lừa đảo trên diễn đàn, thì mọi người sẽ càng ngày càng rời xa diễn đàn và uy tín của diễn đàn sẽ suy sụp ngay. Thân

3. Ti Chuot GIAO DỊCH_ MUA BÁN UY TÍN

ô này là ô quảng cáo google, nội dung theo xu hướng của người xem mà, người nào tìm kiếm nội dung j đó nhìu thì nó hiện ra, chứ người khác vào xem thì ko thấy nội dung đó đâu bạn, mà thấy nội dung khác

5giay_Media and Groundon like this.
  4. Groundon Thành Viên Cấp 4

Cái này là ads by google mà bạn!

5giay_Media thích bài này.
  5. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

Cái đó thì bạn phản ánh với Google ấy, 5giay không liên quan đâu. Vì đó là quảng cáo của Google đặt trên 5giay.

5giay_Media thích bài này.
  6. nova_vn Thành Viên Cấp 4

7. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Đã xử lí,bạn thông cảm,mod ít mà mấy thành viên này tạo nick liên tục nên ko theo dõi hết,gặp mấy tin này bạn cứ bấm report mod sẽ xử lí,thanks bạn.

nova_vn thích bài này.
  8. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Quảng cáo của google,o phải của 5giay
    Chắc bạn hay vào nó nên google nó biết nó show cho bạn xem đó
    Google quảng cáo theo hành vi mà,ai có liên quan là nó show hàng liền

9. phamthibichvan Thành Viên Cấp 5

Em suốt ngày bấm repost thôi!kkkk