Tìm kiếm bài viết theo id

Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn

Thảo luận trong 'Laptop - Phụ kiện' bắt đầu bởi qduykhiem, 18/10/16.

ID Topic : 8625945
  1. qduykhiem Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    9
    Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sànRa đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 1Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 2Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 3Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 4Tình hình là cần laptop đi làm nhưng mà xách em này thì quá khủng so với chỗ làmRa đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 5. Hiz đam mê game vẫn còn rất nhiều nhưng giờ không có đồng lương thì chỉ có chết đói Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 6 Đành ngậm đắng nuốt cay cho ra đi em nó chứ thực sự không hề muốn một tí nào. Loa thì dập cực đã tới giờ chưa có thấy loa thằng nào hơn, màn hình 17inch chiến phim game bao ghiền Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 7. Hiz càng nói tới càng thấy tiếc khi để em nó ra đi..Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 8

Em nó là G73JH các bạn có thể tham khảo thêm ở review sau đâyRa đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 9

http://genk.vn/do-choi-so/danh-gia-...oi-game-hang-cu-gia-tot-20110716104959491.chn

Tình hình em nó hiện giờ thì bàn phím do là để em trai mình chơi nó phá hư mất nút D. Mấy bạn có thể thấy qua hình ảnhRa đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 10 Mình có tham khảo giá thay bàn phím mới có 330k thôi. Bạn nào muốn thay mình chỉ chỗ luôn. Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 11. Ngoài ra thì không hề có chút lỗi lầm gì. Mình cũng đã update nó mạnh hơn lúc đầu vs 4 thanh ram tổng 14GB. Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 12 Anh em xài load phim heo chục cái vẫn ngon lành nha Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 13. Giá bán ở shop mấy bạn cứ tham khảo là toàn 14tr trở lên không. Mình chịu thiệt thòi tí đành để giá cả mềm 6.000.000đ thôi.Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 14 sẽ fix thêm tí tiền cafe xe cộ cho anh em nào nhiệt tình Ra đi em LAPTOP i7 17' chuẩn men giá kịch sàn - 15

Chỉnh sửa cuối: 13/2/17
    KG2VN thích bài này.
  2. congaubeo Thành Viên Kim Cương

đi nhanh trong ngày nha

qduykhiem thích bài này.