Tìm kiếm bài viết theo id

Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint..

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Cuội Đã Chết, 16/6/16.

ID Topic : 8476977
Ngày đăng:
16/6/16 lúc 15:53
  1. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    Dạo này công việc cũng rảnh quá, thời gian chết ko biết làm gì, ai có việc gì làm thêm cho mình làm với đc ko?
    Mình có thể nhận đánh máy văn bản word cho các công ty or các bạn bận cv quá ko làm kịp... Mình đánh máy song gửi files sang khác hàng duyệt oke mới lấy tiền nhé! Mình có thể nhận in ra đóng cuốn luôn! Giao tận nơi cho khách hàng!
    Mình có thể nhận làm Powerpoint thuyết trình cho các bạn sinh viên or cán bộ cnvc luôn! (Nghiệp dư thôi nhé)
    Ai có nhu cầu hợp tác hoặc có công việc nào cần cộng sự thì lh mình nhé! Mình rất cảm ơn!
    Lưu sđt mình khi cần nhé: 012.39.1.86.1.68

Có thêm cv mới, mọi người ủng hộ!

Công ty mình chuyên sơn tĩnh điện hàng sắt thép...
    Nên nay mình nhận sơn tđ các món nhỏ cho xe máy như chụp bô ex 150, 134, cãng xe, tay thắng, gác chân... (Ko nhận sơn mâm hay những thứ to quá nha mọi người)
    Quy trình sơn : dùng chất tẩy sơn xã nước sơn cũ, chà nhám A400, đem đi xữ lý (nhúng acid photphoric, nhúng phốt phát, tẩy dầu và cuối cùng là rữa qua nước sạch, lau khô mới đem đi sơn.
    Chỉ nhận sơn màu đen là chủ yếu, có màu trắng, nâu cát, xám xanh nhưng muốn sơn phải đợi lâu, vì 1 tuần bên mình chỉ khởi động lò sơn có 1 lần vào thứ 2 hằng tuần thôi!
    Ai có nhu cầu lh minh. Mình ở Thủ Dầu Một-BD, giao hàng free với slg lớn.
    Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint..Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint.. - 1

Chỉnh sửa cuối: 18/8/16
    Tin-Tin thích bài này.
  2. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Mình nghĩ cũng còn nhiều người cần đến nó chứ , đâu nhất thiết phải lạc hậu đâu.. Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint..

3. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Đó vẫn là cách kiếm thêm thu nhập của dân văn phòng. điện, PC, time... Của cty

4. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

Đầu quân cho công ty mình không?
    Mình vừa sa thải 1 người và hiện tại đang " thiếu "

5. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Bác Dungcj chuẩn quá! Kkk
    Ko bạn, mình chỉ tìm công việc làm thêm thôi, nếu bạn có cv làm thêm thì lh với mình nhé!

6. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Qua chú này 1 tháng sau chủ thớt cũng bị sa thải vì có ý đồ làm việc riêng trong giờ làm việc Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint..Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint.. - 1Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint.. - 2

Làm việc riêng trong giờ làm việc chỉ thích hợp làm trong nhà nước, mình làm gần 20 năm trong ấy nên biết rất rõ mấy em làm nhà nước

Sáng sáng mấy bà đi ăn sáng, có bà lòng vòng ra chợ mua rau, mua thịt cá.... khoảng 9 hay 10 giờ không có chuyện thì lạng xuống nhà ăn lặt rau, rửa rau, kho cá thịt.... chiều đem về hâm khỏi tốn time và tốn củi lửa.... Còn cty có bình nước tiệt tinh trùng hay nước sôi.... có bà đem về cả bình khỏi nấu... làm nhà nước phải tính toán... tiết kiệm từng đồng vậy nó mới dư

Còn mấy em trẻ và sếp thì có kiểu khác nữa

edtuih thích bài này.
  7. Vitamin4girl Thành Viên Cấp 4

ý đồ gì ba.
    Mình đang đề nghị nghiêm túc đấy.
    Hiện tại mình đang quản lý hơn 12 người.
    Và đang cần nhu cầu tuyển thêm 1 2 người nữa để chạy.
    Giá 500k chom1 giờ
    tôi nói chuyện nghiêm túc mà ý đồ ý đạc gì tào lao.

8. lamcuong12 Banned

9 xa
    9 xác .........

9. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

lúc cần thì chả có, đang lên còn bị nói là lừa đảo, nhiều lúc làm ko kịp cũng phải thuê, mình thuê nhập excel, số hóa đơn, ngày hóa đơn, tên cty ? bác cho xin giá 1 trang a4 như vậy thì lấy nhiêu tiền vậy?

10. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Bác lh zalo 090.27.7.1992 em or email hieu.ngocdinh@gmail.com để trao đổi nha!
    Cái nhập hoá đơn tên cty mấy số hđ này cần phải làm cẩn thận, bác gửi cho mình files tham khảo mình làm trước xem như thế nào rùi mình báo giá nha! Thanks

11. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Để khi nào có mình pm bạn, mới thuê 2 con nhỏ làm xomg mà chúng nó ko giữ hoá dơn cẩn thận j cả, nên ko muốn thuê nữa, thường thì 3 tháng mình phải thuê một lần, mỗi lần nhập khoảng hơn 10 nghìn tờ

12. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Chắc thuê nhầm dân IT rồi kkk,
    bạn cứ yên tâm bạn mình là dân kế toán, chuyên về cái dụ hoá đơn này, nếu bạn cần cứ lh mình, mình sẽ huy động lực lượng làm giao đúng hẹn cho bạn! Thanks

13. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Cỡ này tháng kiếm từ 500 chai tới 1 tỷ luôn. Hàng ngày nộp tiền tươi vào ngân hàng trên tỷ chứ ko dưới... vụ này rành luôn. Keke

Chỉnh sửa cuối: 20/6/16
  14. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Bác nói quá lên thôi, bên em toàn bán chai cho các cty nên chai thì ko thiếu, còn tỷ thì ko có, hjhj

15. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Sao ko thấy ai mướn đánh văn bản hết tar??? Rảnh rỗi quá cần tìm việc làm thêm như đánh văn bản, làm Powerpoint..

16. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

có nhận đánh tài liệu chuyên ngành không bác ơi (loại có nhiều công thức toán học)

17. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Bạn gửi files qua email hieu.ngocdinh@gmail.com mình xem đc ko? Bạn cần đánh tài liệu trên excel hay word?

18. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

Mình mới nt cho b để mình gởi files nhé. B trả lời liền nha 17/7 phải nộp rồi

19. penguina4 Thành Viên Cấp 3

Công việc làm thêm ở đây bạn nhé. Bạn tham khảo thử https://freelancerviet.vn/

20. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Cám ơn pro nhé!

penguina4 thích bài này.