Tìm kiếm bài viết theo id

review chuyến đi chơi đảo Bình Ba quá tuyệt vời

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 4 quậy, 2/6/13.

ID Topic : 6712760
Ngày đăng:
2/6/13 lúc 00:44
  1. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

oh hay quá vậy nếu ra mua vé chắc gặp a rùi hehe , mình đi tối thứ sáu cuối tuần mà sáng thứ hai là về tới làm việc bình thường ko ảnh hưởng cv mà , vậy chắc a bị làm lun cuối tuần hả?

2. sionkong Thành Viên Cấp 3

Đâu, ý là anh đi rồi, phải về làm cho người khác đi đó em. Đi chơi NC là do công ty tổ chức cho CBCNV hàng năm. Anh làm ở Ks Quê Hương sát bên văn phòng Nam Phương đó.

3. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

oh ks quê hương sát đó lun hay hen hehe a làm ks còn dc đi du lich hàng năm còn e fai tự đi chơi lun nè hehe

4. Shin.U Thành Viên Mới

bạn Quậy ơi, có thể share cho mình số liên lạc với chủ nhà hoặc ng book tour ở đảo đc ko? vì gia đình mình muốn đi BB review chuyến đi chơi đảo Bình Ba quá tuyệt vời

5. NhaHangNamPhat Thành Viên Cấp 1

nhìn con tôm kìa bà con ơi review chuyến đi chơi đảo Bình Ba quá tuyệt vờireview chuyến đi chơi đảo Bình Ba quá tuyệt vời - 1review chuyến đi chơi đảo Bình Ba quá tuyệt vời - 2

6. Tô Mẫn Thành Viên Vip

Nhìn thui là nước miếng nuốt ực ực,muốn đi ra đó quá

7. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

muốn đi vậy đk đi chung lun đi bạn, tối ngày 28/6 đi đó

8. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

1tr5 là gồm ăn sáng + giá vé xe chưa vậy chủ thớt

9. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

10. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

đi ko em gái, có chú Giang 1 vé rồi kìa review chuyến đi chơi đảo Bình Ba quá tuyệt vời

11. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

anh Thi làm vé ko ? ^^

em thì chắc chắn rồi, đang cố gắng sắp xếp công việc, để coi rủ rê lôi kéo gì dc thêm ko.

Úi mà có nô thì ok, đi với anh cho vui đi nô, kéo anh Thi nữa đi chơi được à ^^

12. poorguy1984 Thành Viên Cấp 4

1500k là giá toàn bộ ở đảo đó em nô iu dấu

400K là tiền xe mình ra Nha Trang và về = xe giường nằm, chủ thớt có kinh nghiệm đi nên sẽ chọn loại xe chất lượng khá chút ^^

55k tiền taxi

Vị chi em mang theo 3 chai sting là thoải mái, mua quà về, anh là anh muốn mua tôm và cho ba mẹ, cả đời chả biết tôm hùm là gì ^^

Chủ thớt lên lịch khá chu đáo, nhưng còn thiếu sót 1 số điểm, đồ đạc (mặc) mang theo nhiu là đủ nhỉ ? và tắm biển xong rồi về nhà trọ tắm lại, nước nôi xà bông...các thứ dư lào ? Nước uống toàn bộ chuyến đi là tự túc hay được cấp, vì chủ thớt nói trên đảo hạn chế nước ngọt ? lịch trình ko có nhưng nếu ko ngủ đêm thứ 7 mà lang thang đi ăn chơi nữa thì ra sao ?

2 ngày 1 đêm ^^ Let's go ahead em nô iu dấu ơi !

13. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

hix a làm e bùn quá e ghi chi tiết trong đây rùi, vậy mà a lại ko xem http://www.5giay.vn/chuyen-tro/6623019-ru-anh-em-di-dao-binh-ba-nha-trang-dao-tom-hum-vay-goi.html

khi e reivew là ghi ctrinh chi tiết ra, có gì e cũng chia sẻ hết, chứ ko thể nào thiếu xót được hehe, chỉ là do người đọc ko chú ý thôi kakaka

vụ nước ngọt e cũng ghi lun rùi mà hix, đảo đó nhỏ thì nước ngọt là có hạn, nhưng cái nhà mình ở thì nước vệ sinh tắm rửa thì thoải mái ok, chứ ko như tour chỗ khác ở chỗ mà chỉ có 1 xô nước tắm hiểu ko, nhưng mình xài nước thì cũng tiết kiệm xíu để anh em còn có sử dụng nữa, chứ ko như ở nhà tắm hơn nửa tiếng đồng hồ , ok,

và biển đây nước trong và lợ thôi chứ ko rít ko quá mặn như nước biển vũng tàu nên tắm biển cũng thích lắm, đừng lo về nước , ok

e ghi chi tiết vậy mà , nè đại ca

VẬT DỤNG CẦN THIẾT ĐEM THEO

thì đi chơi mọi người đem vật dụng vệ sinh cá nhân là tất yếu rùi nhé, khăn , bàn chải, kem, sữa tắm, dầu gội, đồ bơi, tắm biển cũng nhiều nên có nhiêu đồ bơi, bikini thì đem hết đi , vì biển đẹp lắm, chụp hình mệt nghỉ lun kaka

tiền thì hầu như tour trọn gói hết rùi, chỉ có ăn sáng ngày tới, và tối ngày về ăn bên Cam Ranh là tự túc thôi, nên đem vài trăm dằn túi cũng được rùi, cái này Quậy nói trước để anh em đi chơi thoải mái khỏi phải lo giữ đồ, đảo này tình hình là an ninh ok lắm, đi chơi mà nhà để đồ mở cửa vậy đó cũng ko sao, nhưng nói gì nói thì đồ đạc của mình giữ vẫn hơn, chứ đâu ai giữ dùm được, nên nào cần thiết thì hãy đem theo, còn ko thì để ở nhà đi nhé, chứ để đi chơi thoải mái mới vui được

14. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

à còn vụ nước uống nữa, e cũng có ghi chi tiết lun rùi mà , thôi để e nhấn mạnh lại cho mọi người dễ thấy hehe

tiêu chuẩn 1 người mỗi bữa ăn là : 1 lon ken / hoặc 1 lon nước ngọt/ hoặc 1 chai nước suối + khăn lạnh

nước uống trong nhà là sẽ chở thùng nước suối vô cho mọi người uống lun, nước trên tàu cũng có nước suối uống lun

everything ok?

15. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

à a Hiếu ơi, ở phòng riêng 2 người thêm 300k nhé, vì mình ở tới chiều 3-4 mới trả phòng lận hehe , sorry mới cập nhật giá chót

16. darksoulfire003 Thành Viên Cấp 3

ngày 28 mún đi quớ mà đi sig mất rùi hux hux

17. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

see u next trip

18. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

19. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

[h=5]một chuyện tồi tệ gì mới diễn ra vậy chời, công sức tâm huyết tui viết bài review Bình Ba mà giờ đây thằng photobucket điên die sạch hình ảnh huhu một bài review mà ko có hình thì ra cái đống j hixhix đành ngậm ngùi dẫn link vô facebook Quậy cho mọi người coi hình nguyên chuyến đi cũng đỡ đi, ai dè mới phát hiện thì ra cái album Bình Ba nào giờ nó tự chỉnh chế độ chỉ có friend mới được coi hèn chi từ nhiều người nói ko xem được ảnh mà cũng ko để ý, bởi vậy mới nói sao kì quá ta bộ ảnh đó cũng hot lắm mà sao chỉ có người nhà like thôi là sao là sao??? điên tập hai gruhhhhh phát hiện ra và đã điều chỉnh lại chế độ xem album rùi, ai hứng thú với tình yêu Bình Ba của tui thì vô xem đi nha rùi ghiền hahahaha

https://www.facebook.com/diem.tran....09908276534.1073741831.100000325895594&type=1
    [/h]

20. 4 quậy Thành Viên Cấp 5

mừng quá đã phục hồi lại được hình ảnh bài review của mình rồi hahaha